ประกาศ!!! แจ้งลบแต้มเตือน กรณี ครบ 3เดือนแล้วที่กระทู้นี้ เท่านั้น ตั้งนอกกระทู้นี้ ทางทีมงานไม่ตรวจสอบให้ - Page 47

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 47 of 47 FirstFirst ... 37454647
Results 461 to 462 of 462
    Eeyore is offline Trusted Member Brandname Fan
    Eeyore's Bank Account
    • Bank Account 1: 575X1X1X2X
    • Bank Account 2: 058X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ประกาศ!!! แจ้งลบแต้มเตือน กรณี ครบ 3เดือนแล้วที่กระทู้นี้ เท่านั้น ตั้งนอกกระทู้นี้ ทางทีมงานไม่ตรวจสอบให้

สวัสดีคะ
    เนื่องจากจำไม่ได้ว่าไปโพสผิดกฎตรงส่วนไหน เพราะไม่ได้ขายมาหลายปีแล้วคะ ถ้ายังไงรบกวนแอดมินช่วยตรวจสอบแล้วแก้ไขแต้มให้ทีนะคะ
    ขอบคุณมากคะ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: ประกาศ!!! แจ้งลบแต้มเตือน กรณี ครบ 3เดือนแล้วที่กระทู้นี้ เท่านั้น ตั้งนอกกระทู้นี้ ทางทีมงานไม่ตรวจสอบให้

Quote Originally Posted by Creamer View Post
    สวัสดีค่ะ
    โดนตัด1แต้ม เพราะลงขายเครื่องสำอางผิดที่ เมื่อหลายปีก่อนค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ น่าจะไม่ได้ทำผิดกฎอะไรเพิ่มเติมแล้วนะคะ เพราะเลิกขายไปนานแล้วค่ะ แล้วก็ไม่มีข้อความแจ้งเตือนว่า ลงโพสต์ผิดกฎมานานแล้วค่ะ ยังไงช่วยคืนแต้มให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    Quote Originally Posted by zenzeya View Post
    โดนตัดแต้มหลายปีแล้วค่ะยังไม่ได้คืน
    Quote Originally Posted by Eeyore View Post
    สวัสดีคะ
    เนื่องจากจำไม่ได้ว่าไปโพสผิดกฎตรงส่วนไหน เพราะไม่ได้ขายมาหลายปีแล้วคะ ถ้ายังไงรบกวนแอดมินช่วยตรวจสอบแล้วแก้ไขแต้มให้ทีนะคะ
    ขอบคุณมากคะ
    ทำการตรวจสอบ และ ปรับแต้มเตือนเรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

Page 47 of 47 FirstFirst ... 37454647