อยากสอบถามเรื่องการดูแลรักษารองเท้าหนังกลับหน่อยครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: อยากสอบถามเรื่องการดูแลรักษารองเท้าหนังกลับหน่อยครับ

Nakarn D is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy อยากสอบถามเรื่องการดูแลรักษารองเท้าหนังกลับหน่อยครับ

สวัสดีครับ อยากถามเรื่องการทําความสะอาดรองเท้าหนังกลับสีดําครับ ผมลองทําความสะอาดด้วยครีมดูแลหนังกลับ กับแปรงสีฟันเก่า แต่สีมันจะดูซีดลงและดูเก่าขึ้นเรื่อยๆ แถมคราบก็ยังอยู่ พอลองเอาสเปรย์สีดําสําหรับหนังกลับมาลงแล้วก็ไม่ค่อยช่วยน่ะครับ รบกวนด้วยครับ

tum_er is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: อยากสอบถามเรื่องการดูแลรักษารองเท้าหนังกลับหน่อยครับ

Quote Originally Posted by Nakarn D View Post
    สวัสดีครับ อยากถามเรื่องการทําความสะอาดรองเท้าหนังกลับสีดําครับ ผมลองทําความสะอาดด้วยครีมดูแลหนังกลับ กับแปรงสีฟันเก่า แต่สีมันจะดูซีดลงและดูเก่าขึ้นเรื่อยๆ แถมคราบก็ยังอยู่ พอลองเอาสเปรย์สีดําสําหรับหนังกลับมาลงแล้วก็ไม่ค่อยช่วยน่ะครับ รบกวนด้วยครับ
    ผมเพิ่งเอาสูทกับรองเท้าไปซักที่ Dry Clinique มาครับ ถือว่าโอเคเลยนะครับ ผมไปสาขาสามเสน ลองดูนะ

Nakarn D is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default Re: อยากสอบถามเรื่องการดูแลรักษารองเท้าหนังกลับหน่อยครับ

Quote Originally Posted by tum_er View Post
    ผมเพิ่งเอาสูทกับรองเท้าไปซักที่ Dry Clinique มาครับ ถือว่าโอเคเลยนะครับ ผมไปสาขาสามเสน ลองดูนะ
    ^ ขอบคุณครับ แล้วจะลองไปดูครับ

Flick is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

สวัสดีค่ะ อยากมาแนะนำผลิตภัณฑ์รักษารองเท้าหนังกลับ ไม่ให้ซับน้ำและกันสิ่งสกปรกค่ะ ชื่อว่า Flick นะคะเป็นสเปรย์กันน้ำและฝุ่นละอองจากเบลเยี่ยม ฉีดใส่รองเท้าไม่ทำให้สีและ texture เปลี่ยนด้วยค่ะ ลองดูนะคะในอินสตาแกรมมีวิดิโอของรองเท้าหนังกลับด้วยคะ IG : @flickspray หรือ www.flickofficial.com คะ

melovefood is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

สวัสดีค่ะ เบื่อมั้ยที่ต้องมานั่งระวังของรักของคุณไม่ให้โดนน้ำ โดนแดด เวลาซ่อมหรือนำไปทำความสะอาดทีราคาแพงเหลือเกิน

“Flick 1 ครั้ง ปกป้องยาวนานกว่า 1 ปี”
    พอกันทีกับปัญหากระเป๋า รองเท้า brandname เลอะน้ำ เลอะฝุ่น หรือสีซีด แค่ฉีดเสปรย์ 1 ครั้ง ก็สามารถปกป้องของรักของคุณให้ใหม่เอี่ยมได้ยาวนานกว่า 1 ปี
    เจ้าสเปรย์ตัวนี้มาจากเบลเยี่ยม เป็นสเปรย์กันน้ำประสิทธิภาพสูงด้วย Nanotechnology ที่เรียกว่า super-hydrophobic เป็นเสปรย์เคลือบตัวเดียวกับนวัตกรรมการเคลือบแก้วของรถยนต์ เปลี่ยนทุกพื้นผิวให้เป็นเหมือนใบบัว โดนน้ำก็ไม่ซึม ไม่เกาะติด ไม่เปลี่ยนสีแน่นอน

ดูวิดีโอทดสอบ รองเท้าสีขาวราดน้ำแดงก็ไม่เปื้อน ---> http://videos-d-11.ak.instagram.com/...69590773_n.mp4

ทำอะไรได้บ้าง?
    1.ปกป้องทุกพื้นผิวจากของเหลวทุกชนิด
    2.ป้องกันการเกาะติดของฝุ่นละออง
    3.ป้องกัน Ultra Violet จากแสงแดดและรังสีรอบตัว
    4.ปกป้องสีและสภาพของสิ่งของให้ใหม่เอี่ยมอยู่เสมอ
    ปกป้องอะไรได้บ้าง?
    Flick สร้างมาเพื่อปกป้องพื้นผิวประเภท หนัง, หนังกลับ, ผ้า, หิน และไม้โดยเฉพาะ เหมาะสำหรับการปกป้อง รองเท้า กระเป๋าสตางค์ กระเป๋าถือ กระเป๋าเดินทาง หมวก โซฟา เบาะที่นั่ง เสื้อ ยีนส์ แจ๊กเก็ต ของคุณให้ดูใหม่อยู่เสมอ
    แตกต่างจากแบรนด์อื่นอย่างไร?
    -ใช้งานง่าย ฉีดเพียง 1 ครั้ง สามารถปกป้องได้ยาวนานกว่า 1 ปี (12-18 เดือน) ไม่ต้องฉีดซ้ำเหมือนผลิตภัณฑ์อื่น
    - 1 กระป๋องฉีดกระเป๋าใบใหญ่ได้ 3 ใบ หรือ รองเท้าได้ 5 คู่
    -โปร่งแสง 100% ไม่ทำให้รองเท้ากระเป๋าหรือของๆคุณสีขุ่นมัว หรือสีเพี้ยนไปจากเดิม
    -ปลอดภัย ไม่มีสารตกค้าง เมื่อแห้งแล้วไม่ติดไฟ และเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
    วิธีใช้งาน
    1.ทำความสะอาดพื้นผิวที่ต้องการปกป้อง
    2.เขย่าขวดก่อนใช้งาน
    3.ฉีดห่างจากพื้นผิวประมาณ 6-10 นิ้วให้ทั่ว แล้วรอให้สารเคลือบแห้งประมาณ 7 นาทีแล้วฉีดซ้ำอีกรอบ
    4.พักเอาไว้ 24 ชม.ก่อนนำไปใช้งาน
    แค่นี้ รองเท้าคู่โปรด กระเป๋าคู่ใจ ของคุณก็พร้อมบุกน้ำลุยแดดไปกับคุณทุกที่แล้วค่ะ
    ติดต่อสังซื้อได้ที่ line: @flickspray , Facebook: Flickspray สเปรย์ป้องกันทุกพื้นผิว, Phone: 0909787949

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ