กระทู้ เพื่อทำงานร่วมกัน กับ สมาชิก Siambrandname ในการปรับปรุง พัฒนาชุมชนที่เราอาศัยร่วมกัน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 14 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 132
    siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default กระทู้ เพื่อทำงานร่วมกัน กับ สมาชิก Siambrandname ในการปรับปรุง พัฒนาชุมชนที่เราอาศัยร่วมกัน

หาก เพื่อนๆ ชาว SBN ท่านใด พบปัญหา หรือ สิ่งผิดปกติ ใดๆ ที่เกิดขึ้นในการใช้งานระบบ ชุมชน แห่งนี้ สามารถแจ้งได้ในกระทู้นี้

หรือ หากเพื่อนๆ ท่านใด มีข้อคิด ข้อเสนอแนะ ความต้องการที่อยากให้ ระบบ รองรับได้ สามารถ แสดงความคิดเห็น ข้อเสนอแนะ หรือความต้องการในกระทู้นี้ได้

ทางเราจะนำทุกความคิดเห็น ของเพื่อน สมาชิกไปประมวลเพื่อสร้างระบบ ชุมชน ให้เหมาะสม ต่อการอาศัย ร่วมกันของเพื่อนสมาชิกทุกคนให้มากที่สุด

ตลอดจน หากเพื่อน สมาชิกท่านใด มีความรู้ ความสามารถ ที่จะแนะนำ เราได้ ในทุกทาง ไม่ว่า ทางเทคนิค หรือ อื่นใดๆ ทางเรายินดี รับคำแนะนำ หรือความรู้ นั้น อย่างสูงยิ่ง จึงอยากให้เพื่อนๆ สมาชิก อย่ารู้สึกลังเล ใจ ที่จะให้ ความรู้ แนะนำ ทุกๆ ความคิดเห็น ที่มี ให้กับทางเราได้รับทราบ

เรายินดี และ ดีใจ ที่จะได้ทำงานร่วมกับ เพื่อนสมาชิกทุกคนเพื่อ ชุมชนแห่งนี้ ชุมชน ที่เราอาศัย ร่วมกัน Siambrandname.com

ขอบคุณมากครับ ที่ได้ทำงานร่วมกัน
    Siambrandname Webmaster

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

พี่ไม่มีข้อเสนอแนะนะคะ มาให้กำลังใจคณะทีมงาน SBN ที่มีความตั้งใจ มุ่งมั่นเพื่อชุมชน Siambrandname.com แห่งนี้ให้มีความสะดวก และแก้ปัญหาต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็นการสร้างรูปแบบการใช้งานให้ทันสมัย ต่อต้านพวกมิจฉาชีพที่มีกลโกงหลากหลายรูปแบบ เพื่อหาสิ่งที่ดีที่สุดให้กับสมากชิก SBNทุกท่านโดยไม่เรียกร้องสิ่งตอบแทนใด ๆ สำหรับพี่ไม่มีอะไรให้ก็ขอปรบมือดัง ๆ จากใจจริงค่ะ และขอให้คุณงามความดีนี้ตอบแทนคณะทีมงาน SBN ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

Mascapone's Avatar
    Mascapone is offline Trusted Member Brandname Fan
    Mascapone's Bank Account
    • Bank Account 1: 237X0X9X1X
    • Bank Account 2: 436X2X8X1X

ขอบคุณทีมงาน SBN ทุกๆคนจากใจเลยค่ะ

ต้องคอยมาปรับปรุง+แก้ไขปัญหา ให้พวกเราเล่นตลอดเวลา

ขอบคุณมากๆเลยนะค๊ะ _/l\_

HS-TAE's Avatar
    HS-TAE is offline Trusted Member Brandname Fan
    HS-TAE's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X9X6X2X

ขอบคุณทีมงาน SBN มาก ๆ คับที่พยายามทำสิ่งที่ดีทีสุดเพื่อพวกเรา ...

เรื่องขีดจำกัดของ server นั้น .... เห็นทางทีมงานแจ้งว่ากำลังจัดซื้อมาใหม่อีกหนึ่งตัว
    ยังไง เดี๋ยวจะลองถามเพื่อน ๆ ที่ทำเวปบอร์ดดุให้อีกทีนะคับว่า มีวิธีใหม่ ๆ อะไรบ้างในเรื่อง
    ขีดจำกัดตรงนี้ ....

ได้เรื่องแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีละกันนะคร้าบบบ
    My wish list:
    Louis Vuitton Damier canvas Brooklyn MM
    Louis Vuitton Damier graphite canvas Keepall 45
    Louis Vuitton Damier canvas Brazza wallet -- 03 Oct. 09
    Balenciaga Massenger Bag in BLCK color -- 25 Mar. 10
    Rolex Submariner Blue Dial

s's Avatar
    s is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    s's Bank Account
    • Bank Account 1: 883X0X3X2X
    • Bank Account 2: 938X0X4X2X
    • Bank Account 3: 401X1X3X9X
    • Bank Account 4: 614X0X4X3X
    • Bank Account 5: 776X0X2X8X

ให้ความรู้แก่ชุมชน

4

ไม่มีข้อเสนอแนะอะไรนะคะ มีแต่คำขอบคุณ และกำลังใจ ให้กับทีมงาน SBN ทุกๆคนค่ะ สู้ๆนะคะ

takky_and_kong's Avatar
    takky_and_kong is offline Trusted Member Master Brandname
    takky_and_kong's Bank Account
    • Bank Account 1: 245X0X4X0X

ขอเสนอนิดหนึ่งอ่าค่ะ คือไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่

ถ้าสมมติว่า เป็นกระทู้เก่าๆ ที่นานเกิน 5-6 เดือนขึ้นไปอ่ะค่ะ จะลบทิ้งได้ไหมอ่าค่ะ

จะได้ทำให้ข้อมูลไม่ โอเวอร์โหลดเกินไปอ่ะค่ะ

เพราะว่าแม่ค้าพ่อค้า ก็ตั้งกระทู้ใหม่ๆทุกวันอยู่แล้วอ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจะช่วยได้ไหมอ่ะค่ะ อิอิ

***ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้ sbn และทีมงานนะค่ะ ***
    ~ Falling In Love With Juliet and Comme Comme ^_^" ~

someday is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

คือ กระทู้มันเยอะมากอ่ะค่ะ แม่ค้าตั้งกระทู้ใหม่กันแทบทุกวัน บางทีเข้ามาดูกระทู้ใหม่ แต่สินค้าเหมือนเดิมเลย รณรงค์ให้แม่ค้าตั้งกันคนละกระทู้ดีมั้ยคะ แล้วค่อย edit เอา เวลามีสินค้าใหม่ๆ อันนี้ง่ายต่อผู้บริโภคแบบเรานะคะ แต่ไม่แน่ใจว่าคนอื่นจะสะดวกเหมือนกันมั้ย (กระทู้จะได้ไม่เยอะเกินไปด้วยค่ะ)

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

ขอบคุณ ความเข้าใจ กำลังใจ และ ข้อเสนอแนะทุกความคิดเห็นครับ

ไม่ว่า จาก พี่ wawe, คุณ Mascapone,คุณHS-TAE, คุณ S คุณ takky_and_kong และ คุณ someday และเพื่อนๆ สมาิชิกอื่นที่ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้
    ทางเราดีใจ และยินดี ที่ได้ทำงานร่วมกับทุกคนจริงๆ ครับ

ตอนนี้ทางเรากำลังพัฒนาเครื่องมืออีกหลายตัวเพื่อให้เราได้ทำงานร่วมกันได้ง่ายขึ้น
    เพื่อชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน ให้เราผ่านเรื่อง ระบบใหม่ที่กำลังสั่งซื้อก่อนนะครับ
    (ขอบคุณคุณ HS-TAE นะครับที่จะหาความรู้มาเพิ่มเติมให้ ถ้าได้มาอย่างไรอย่าลังเลใจนะครับ บอกทางเราได้เลยครับ)

จะมาเล่า ให้ฟัง ว่า เราได้ทำเครื่องมืออะไรเพิ่มเติม

ทุกความคิดเห็นของเพื่อนๆทุกคน ที่เราได้อ่าน มีส่วนในการ สร้างระบบ และเครื่องมือของชุมชนแห่งนี้
    จึงอยากให้เพื่อนสมาิชิกได้ช่วยกัน ชี้แนะว่า มีอะไรขาดเหลืออะไรไปอย่างไรครับ

อยากให้ชุมชนแห่งนี้ ได้อยู่ให้เราอาศัย ต่อไป ได้ ตราบนานเท่านานครับ
    SBN Webmaster สมาชิกคนหนึ่ง ของชุมชน แห่งนี้ เช่นกันครับ

crystabelle is offline Registered Member Newbie Brandname

Exclamation อยากรู้ค่ะ

คือว่ารูปที่ใช้โพสขายสินค้า จำเป็นต้องวางป้ายชื่ออย่างเดียวมั้ยคะ หรือว่าสามารถใช้คอมเขียนชื่อทับรูปไปได้เลยอ่ะคะ ขอบคุนค่ะ

aoae is offline Registered Member Newbie Brandname

Default ถ้าพอจะช่วยอะไรได้บ้างก็ยินดีนะครับ

ผมก็อ่านเวปนี้มานานแล้ว และก็ได้ใช้บริการผ่านก็หลายหน ตัวผมเองทำงานด้าน Network Computer ดูแล Server ของบริษัทอยู่หลายตัว ถ้ามีอะไรจะให้ช่วยเหลือก็ยินดีนะครับ อาจจะช่วยให้คำแนะนำได้ครับ

เอ้

Page 1 of 14 12311 ... LastLast