Unboxing & Review Dream Bag No.2 (CHANEL)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Unboxing & Review Dream Bag No.2 (CHANEL)

jillies is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jillies's Bank Account
    • Bank Account 1: 251X0X4X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Unboxing & Review Dream Bag No.2 (CHANEL)

หวัดดีครับ ผมปอนะครับ วันนี้จะมาทำ Unboxing & Review นะครับ จะเป็นใบไหน ไปดูกัน

คราวนี้ถึงตา พี่ใหญ่ ที่ใครๆก็ต้องหลงรัก มีดอกคามิเลียแปะบนถุงแบบนี้เลย

ผูกริบบิ้นลาย CHANEL ที่หูถุงข้างเดียวแบบนี้

กล่องใหญ่สะใจมาก จะออกมาหน้าตาแบบไหนหนา

ต้องขอบอกเลยครับว่ากล่องแม่เหล็กของ CHANEL ดีมาก ผิวสัมผัสดูไม่ธรรมดา
    ดูดีหรูหรากว่า กล่อง LV หรือ FENDI มากๆๆๆๆ

เปิดออกมา อยากจะกรีดร้อง นี่ฉันกำลังฝันไปหรือ

กระดาษทิชชู่ลาย CHANEL รัวๆ

แกะอย่างบรรจง เริ่มเห็นน้องเป๋าแล้วค้าบ ตื่นเต้นๆ

เอ้ะๆๆ หรือว่า หรือว่า......

มันก็คือ CHANEL Classic XXL flap metallic สีดำ นั่นเอง
    ซึ่งเป็นกระเป๋า Carry on ของคอลเล็คชั่น CHANEL Airlines ล่าสุดนี้เอง

ใบใหญ่สะใจมากครับ ยาวประมาณ 46 cm สวยสะกดจิตจริงๆ
    สีโลหะเป็นสีเงินแบบทำให้มันดูเก่าๆนะครับ (เรียกว่า Ruthenium)

ด้านในกระเป๋าบุเป็นตาข่ายแข็งๆครับ แปลกดีเหมือนกัน
    แต่ว่าตาข่ายนี้เพื่อทำให้รับน้ำหนักได้ดี ไม่ทำให้กระเป๋าย้อยเวลาใส่ของหนักๆ

แบ่งเป็น 2 ข่องหลักนะครับ และมีอีก 1 ช่องซิบด้านหน้าสุดด้วย

ด้านหลังเป็น 1 ช่องใหญ่ๆแปลกแบบนี้ ช่องนี้ลึกพอดีครับ ยัดมือลงไปได้ทั้งมือ

ด้านข้างกระเป๋าก็เป็นแบบนี้ครับ หนัง Calf Metalic จะเหี่ยวๆย่นๆนิดหน่อย ไม่เต่งตึงแบบหนัง Cavier นะครับ
    ข้อดีก็คือ จะดูแลง่ายมากๆครับ (เพราะเหี่ยวมาแล้ว)

ด้านฐานมี 5 ขาครับ ซูมดูใกล้ๆ หนังเค้าสวยจริงๆ

สายโซ่ที่ให้มาก็จะเป็นโซ่แบบ classic รุ่นทั่วๆไป

อุปกรณ์อื่นๆในกล่องก็จะเป็น ถุงผ้า กับคู่มือที่มาพร้อมกับผ้าเช็ดเป๋านะครับ

สวยงามจริงๆ ใบนี้ผมชอบตั้งแต่เห็นในรูปแล้ว
    ก็ขอจบเท่านี้นะครับ ใบนี้เห่อมากๆ 555

ขอบคุณครับ
    ปอ
    IG# POR_SHINEPAT

ใบต่อไปกำลังจะมา อิอิ
    Last edited by jillies; 03-04-16 at 17:26.
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like theIIIdEmpire ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ