พอดีผมยืมแอดเค้าเพื่อนมาตั้งกระทู้ครับ

แอดเค้าที่โดนแบนชื่อ. Rywinland

รบกวนสอบถามและขอคำแนะนำในการปลดล็อค Account ครับ
เนื่องจากไม่ได้มีเจตนาที่จะทำผิดกฎสาเหตุจากมีรูปสินค้าบางชิ้นที่โพสต์ขายไม่มีชื่อป้ายตั้งไว้ด้วย
หลังจากโพสต์สินค้าขายก็ไม่ได้เข้ามาเช็คอินบล็อคเลยไม่ได้เห็นข้อความเตือนที่ส่งมา

ไม่ทราบว่าผมต้องทำอย่างไรบ้างครับในการจะปลดล็อคแอคเค้าให้ใช้ได้ตามปรกติ

หรือมีวิธีแก้ไขและต้องทำอย่างไรรบกวนแนะนำด้วยครับ

ช่วยพิจารณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ