สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP สอบถามได้ในกระทู้นี้

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 24 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 233
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP สอบถามได้ในกระทู้นี้

เพื่อการทำงาน ที่เป็นประโยชน์กับทุกฝ่าย

เพื่อนสมาชิกที่ สงสัย กรณี ที่ได้รับการตัดแต้มเตือนโดยระบบ JTP และไม่ยอมรับการตัดสินของระบบ JTP สามารถมาโพสถามเพื่อให้ทางเรา ตรวจสอบได้ในกระทู้นี้

เพื่อช่วยลดการทำงาน ที่ทางเราต้องทำประจำในขณะนี้ หากเพื่อนสมาิชิกสงสัยในการแต้มเตือนให้ โพสในนี้ เท่านั้น ทางเราไม่ขอรับเรื่องทางพีเอ็ม เพื่อประโยชน์ในการชี้แจ้งสมาชิกแต่ละราย ได้มีประโยชน์ต่อส่วนร่วมที่เราอาศัยร่วมกัน

ทั้งนี้ ในการ แจ้งเพื่อให้เราช่วยตรวจสอบ กรณีระบบ JTP ตัดแต้มเตือนกรุณา
    นำลิงค์ กระทู้ ที่ตนเอง โดน JTP โพสมาในขอความด้วยครับ

เพื่อประโยชน์ในการตรวจสอบ ของตนเอง และช่วยทางเรา ลดงานที่มี

หากตั้งกระทู้นอกกระทู้นี้ ทางเราไม่ตรวจสอบให้ และ ขอลบกระทู้ ที่ตั้งนั้นทันที ที่พบ

แจ้งเพื่อให้ ทราบ และปฎิบัติตรงกัน
    SBN Sebmaster

ประกาศ 18/9/52

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default เรียน SBN

คือจะสอบถามกับทาง SBN นะคะ ไม่ทราบว่าเหตุใดเราถึงโดน warning ทีเดียว 2 แต้มเลยค่ะ ก่อนหน้านี้โดนหัก 1 แต้ม(ที่โดนหักแต้มครั้งนี้ ทราบเหตุผลค่ะ ว่าเพราะอะไรค่ะ) แต่ครั้งนี้เท่าที่ทราบจากทาง SBN แจ้งมาว่า เราลงขายรองเท้า PUMA ผิดกระทู้ คือเราต้องลง Hi-Street แต่เราไปลง Hi-end แต่เพราะเหตุใดเราจึงโดนหักแต้มพร้อมกันที่เดียว 2 แต้มเลยคะ จริงๆแล้วเราต้องโดนตัดแต้มเพียง 1 แต้ม เพราะเราโพสท์ เพียง 1 กระทู้เองนะคะ ยังไงถ้าเราเข้าใจผิดเรื่องการหักแต้มเตือน เราต้องขอโทษทาง SBN เป็นอย่างสูงด้วยนะคะ รบกวนอธิบายและแจ้งกลับมา เรื่องการหักแต้มให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ขอฝาก LINK ทางด้านล่างด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

TM@@@ขอขายรองเท้าราคาพิเศษค่ะ เชิญเข้ามาดูค่ะ
    Like bouquet1234 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Natalie's Avatar
    Natalie is offline Registered Member Master Brandname

Saraburi, Thailand

Arrow ::::::: รบกวนสอบถามคร๊า....ทำไมถึงผิดคร๊า :::::::

ไม่ให้ลงประกาศขายในกระทู้พูดคุย
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 18-07-11 at 19:41.
    Like KimmyShop, makeberry ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Natalie is offline Registered Member Master Brandname

เอ่อ....ขออภัยคะเว็บมาสเตอร์ คือพอดีวันนี้แน๊ตก็ลงขายห้อง Hi-End และได้ลบตัวฝากลิงค์ไปยังห้องอื่นๆ ออกหมดแล้ว แต่ทำไมถึงยังโดนตัดแต้มคะ?

วันนี้ลงชื่อยี่ห้อกับรุ่น
    รายละเอียด
    ราคาที่ต้องการขาย
    เบอร์ที่ใช้ติดต่อ
    รูปภาพของสินค้า

คือลงทั้งหมดแค่นี้อะคะ แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมยังโดนตัดแต้มอยู่ หรือว่าถ้าโดน warning แล้วจะลงขายห้อง Hi-End ไม่ได้ 3 วันอะคะ?

ตอนนี้แน๊ตงงและสับสนไปหมดแล้วคะ...ไม่รู้จริงๆ คะว่าทำอะไรผิด T_T รบกวนขอคำอธิบายเพิ่มได้ไหมคะเพราะแน๊ตอ่านจนถี่ถ้วนและระมัดระวังสุดๆ แล้วคะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by kim-juu View Post
    คือจะสอบถามกับทาง SBN นะคะ ไม่ทราบว่าเหตุใดเราถึงโดน warning ทีเดียว 2 แต้มเลยค่ะ ก่อนหน้านี้โดนหัก 1 แต้ม(ที่โดนหักแต้มครั้งนี้ ทราบเหตุผลค่ะ ว่าเพราะอะไรค่ะ) แต่ครั้งนี้เท่าที่ทราบจากทาง SBN แจ้งมาว่า เราลงขายรองเท้า PUMA ผิดกระทู้ คือเราต้องลง Hi-Street แต่เราไปลง Hi-end แต่เพราะเหตุใดเราจึงโดนหักแต้มพร้อมกันที่เดียว 2 แต้มเลยคะ จริงๆแล้วเราต้องโดนตัดแต้มเพียง 1 แต้ม เพราะเราโพสท์ เพียง 1 กระทู้เองนะคะ ยังไงถ้าเราเข้าใจผิดเรื่องการหักแต้มเตือน เราต้องขอโทษทาง SBN เป็นอย่างสูงด้วยนะคะ รบกวนอธิบายและแจ้งกลับมา เรื่องการหักแต้มให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ขอฝาก LINK ทางด้านล่างด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

TM@@@ขอขายรองเท้าราคาพิเศษค่ะ เชิญเข้ามาดูค่ะ
    ต้องส่งลิงค์ที่เกียวข้องกับการโดน JTP มานะครับทางเราจะได้ตรวจสอบให้ครับ
    และการโดน JTP เป็นระบบอัตโนมัตครับ เกิดจากสมาชิกในชุมชนช่วยกันดูแลครับ

สามารถอ่านทำความเข้าใจ จากกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับ ระบบ JTP ในห้องนี้ได้ครับ
    หากมีอะไรที่ยังสงสัย สามารถสอบถามได้ครับ

ขอบคุณมากครับ ที่พยายามรักษากฎ

8

Quote Originally Posted by Natalie View Post
    เอ่อ....ขออภัยคะเว็บมาสเตอร์ คือพอดีวันนี้แน๊ตก็ลงขายห้อง Hi-End และได้ลบตัวฝากลิงค์ไปยังห้องอื่นๆ ออกหมดแล้ว แต่ทำไมถึงยังโดนตัดแต้มคะ?

วันนี้ลงชื่อยี่ห้อกับรุ่น
    รายละเอียด
    ราคาที่ต้องการขาย
    เบอร์ที่ใช้ติดต่อ
    รูปภาพของสินค้า

คือลงทั้งหมดแค่นี้อะคะ แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมยังโดนตัดแต้มอยู่ หรือว่าถ้าโดน warning แล้วจะลงขายห้อง Hi-End ไม่ได้ 3 วันอะคะ?

ตอนนี้แน๊ตงงและสับสนไปหมดแล้วคะ...ไม่รู้จริงๆ คะว่าทำอะไรผิด T_T รบกวนขอคำอธิบายเพิ่มได้ไหมคะเพราะแน๊ตอ่านจนถี่ถ้วนและระมัดระวังสุดๆ แล้วคะ
    เข้าไปตรวจสอบแล้วครับ มีลิงค์ ของข้างนอกครับที่ไม่ใช้ลิงค์ในเว็บนะครับ

หากมีลิงค์กระทู้อื่นๆ ที่อยู่ภายในเว็บให้ลงได้ครับ แต่ถ้าลิงค์นอกเว็บต้องลงในห้องแนะนำร้านค้าเท่านั้นครับ แต่สมาชิกไม่ต้องกังวลนะครับ หากตอนนี้เรารู้แล้วว่าที่ผิดพลาดคืออะไรให้ระัวังนะครับ อย่าลงลิงค์ดังกล่าวอีกนะครับในห้องอื่นๆ ที่ไม่ใช้ห้องแนะนำร้านค้า

และหากไม่ผิดพลาดใดๆ ภายในสามเดือนแต้มเตือนก็หายไปแล้วครับ เมื่อถึงตอนนั้นหากแต้มไม่หายไปสามารถแจ้งทางเราได้เลยทันทีครับ

ขอบคุณมากครับ ในความพยายามรักษากฎ

อ๋อ....นึกออกเลยคะ "เห็นเต็มๆ" 55555555

ขอบคุณเว็บมาสเตอร์มากคร๊า ^_^
    แน๊ต

8

Quote Originally Posted by Natalie View Post
    อ๋อ....นึกออกเลยคะ "เห็นเต็มๆ" 55555555

ขอบคุณเว็บมาสเตอร์มากคร๊า ^_^
    แน๊ต
    ไม่เป็นไรครับ ช่วงนี้ระวังครบสามเดือนแต้มเตือนก็หมดแล้วครับ

ขอบคุณที่พยายามช่วยกันรักษากฎครับ

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member Brandname Fan
    bouquet1234's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X4X2X3X
    • Bank Account 2: 165X2X4X0X

เสียสละเพื่อชุมชน

งงค่ะ กระทู้เราวางถูกห้องนะคะ ไม่เข้าไจ ทำไมอยุ่ๆดาวหาย โพสห้องไหนไม่ได้เลยค่ะรบกวน Siambrandname Webmaster ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

Thank you SBN ka
    ไม่เคยขายของปลอมจริงแท้แน่นอนทุกอย่าง
    แหวน กวาง Matina เราทำจากสร้อย
    จึงปรับขนาดไม่ได้แต่แก้ไซด์ได้ที่ร้านแหวน
    เราโชว์รูปของปลอมลงกระทู้เราด้วยเพื่อให้เห็น
    ว่าของปลอมเป็นอย่างไร
    ของจริงของเราเป็นอย่างไร
    *ด้านล่างน่ะปลอม -*- T^T

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member Brandname Fan
    bouquet1234's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X4X2X3X
    • Bank Account 2: 165X2X4X0X

เสียสละเพื่อชุมชน

ดาวหายค่ะ

TM หายค่ะ งงมากเลยอะ ยังไงรบกวน Webmaster ช่วยหน่อยนะคะ
    มันขึ้นมางี้อะค่ะ
    vBulletin Message

bouquet1234, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Thank you SBN ka
    ไม่เคยขายของปลอมจริงแท้แน่นอนทุกอย่าง
    แหวน กวาง Matina เราทำจากสร้อย
    จึงปรับขนาดไม่ได้แต่แก้ไซด์ได้ที่ร้านแหวน
    เราโชว์รูปของปลอมลงกระทู้เราด้วยเพื่อให้เห็น
    ว่าของปลอมเป็นอย่างไร
    ของจริงของเราเป็นอย่างไร
    *ด้านล่างน่ะปลอม -*- T^T

Page 1 of 24 12311 ... LastLast