คือจะเห็นว่าตรงข้อต่อระหว่างสาย 2 จุดอะค่ะ มันเกิดรอยแยกคือมันเหมือนกำลังจะขาด แต่ด้ายที่เย็บมันยังไม่ขาดนะคะ
เลยอยากสอบถามว่า เราจะทำอะไรได้บ้าง ซื้อกระเป๋ามาจากอิตาลี ประมาณ 2 ปีละคะ
ปกติไม่ค่อยได้ใช้ แต่ช่วงนี้เอามาใช้บ่อย แต่ไม่ค่อยได้ใส่ของหนักอะไรมาก
แล้วส่วนตัวชอบสะพาย ไม่ค่อยได้ถือหิ้วหรือคล้องแขนค่ะ
วันจันทร์น่าจะเข้าไปถาม Shop ที่ไทยดูอะค่ะว่าจะสามารถแก้ไขอะไรได้บ้าง
กลัวใช้ๆไปละขาดขึ้นมา นี่ร้องไห้แน่เลย

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบนะคะ พยายามถ่ายรูปให้ชัดที่สุดแล้วอะค่ะ ไม่กล้าไปจับมันมาก