Gucci รุ่นใหม่ หนังทั้งใบ ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ชน Shop ขอแลกกับ Chanel เช่น chanel easy ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Gucci รุ่นใหม่ หนังทั้งใบ ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ชน Shop ขอแลกกับ Chanel เช่น chanel easy ค่ะ

pukkiee is offline Trusted Member Master Brandname
    pukkiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 168X1X5X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation Gucci รุ่นใหม่ หนังทั้งใบ ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ชน Shop ขอแลกกับ Chanel เช่น chanel easy ค่ะ

ติดต่อ 085-822-3327
    Line : pukkiee.p.i

Used Like New
    Gucci Bamboo Daily Top Handle
    Small Size (ขนาดเล็กสุดของรุ่นนี้ค่ะ)
    Collection ใหม่ล่าสุดค่ะ

ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง สวย น้ำหนักเบา ดูแลง่าย ใช้ง่ายใช้ได้ทุกวัน
    สภาพ 99% ไม่มีตำหนิอะไรใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ

รุ่นนี้ชน Shop Gucci (Shop ขาย 70,000 เลยนะคะ) ขอแลกกับ Chanel แล้วเรายินดีเพิ่มเงินตามตกลงค่ะ เช่น Chanel Easy ค่ะ

ซื้อมา ม.ค. 2016 นี้เองค่ะ หนังยังหอมฟุ้งสุดๆ หนังนุ่มหนาแข็งแรง จึงเป็นทรงแต่ไม่แข็งเกินไป

อปก. ครบสุดๆ สายสะพายยาว /ถุงกระดาษ / ถุงผ้า / การ์ด / แคร์การ์ด / ตัวอย่างหนัง
    / ป้ายห้อยกระเป๋า / Copy ใบเสร็จ

ขนาดกระเป๋า กว้าง 27.5 สูง 20 ลึก 10 ซม. (ใส่ร่มพับ และกระเป๋าตังค์ใบยาวได้สบายๆ ค่ะ)

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

ยืมรูปจากเนตค่ะ

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

เก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ด้านข้างเป็นแม่เหล็ก ทำให้สะพายจะได้ทรงสวย
    แต่หยิบของสะดวก เพราะแม่เหล็กเปิดปิดได้สบายมากๆ
    จุของเยอะสุดๆ ค่ะ
    แม่เหล็กปิด แน่นเลยค่ะ จะไม่หลุดถ้าเราไม่ใช้แรงดึง ดังนั้นไม่ต้องกลัวว่ากระเป๋าจะอ้าเองนะคะ

ใช้ไม้ไผ่เป็นที่เปิดปิดตามเอกลักษณ์ของ Gucci ค่ะ จะเห็นว่ามีตาไม้ไผ่ด้วยค่ะ

ด้านในสะอาด ใหม่มากๆ ตรงช่องกระเป๋าเล็กๆ จะแบนๆ หน่อย
    ซึ่งเป็นปกติตั้งแต่ซื้อมานะคะ

ขอยืมรูปตัวอย่างจากเวปค่ะ

Last edited by pukkiee; 23-07-16 at 21:09.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ