แลกกันค่ะ ส่งรูปมาดูก่อนค่ะ แล้วค่อยนัดดูกระป๋ากันค่ะ สถานที่ตามตกลง

อยากได้ LV, Chanel

Line : parislondon

BrandNew : LV Wallet Pallas Rose Ballerine ของจริงสวยมากค่ะ อุปกรณ์การ์ด ถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า ราคาแลก 37,500.-

BrandNew : Proenza PS11 Mini Classic in Crimson สวยเรียบง่าย ไม่เหมือนใคร ราคาใน Shop แปดหมื่นกว่านะคะ อุปกรณ์ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จจริง ราคาแลก 58,500.-

Used : Chanel Classic Jumbo Lamb Holo161
อุปกรณ์ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ราคาแลก 85,500.-

LikeNew : LV Palermo GM Datecode2011 สภาพดี สะอาดทั้งภายในภายนอก ไม่มีถลอก อุปกรณ์ ถุงผ้า ราคาเเลก 32,000.-