>>เป็นเรื่อง<< อุทาหรณ์ สำหรับชายที่กำลังจะเซ็กส์เสื่่อม

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: >>เป็นเรื่อง<< อุทาหรณ์ สำหรับชายที่กำลังจะเซ็กส์เสื่่อม

mr.square is offline Banned User Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default >>เป็นเรื่อง<< อุทาหรณ์ สำหรับชายที่กำลังจะเซ็กส์เสื่่อม

สวัสดีสมาชิคทุกท่านครับ

เล่าเลยละกันครับ ทุกท่านคงรู้ดีว่าการ....กับแฟน คือ อีกหัวใจของชีวิตคู่(ไม่ได้ลามก นะครับ) ถ้าเราทำให้แฟนมีความสุขได้ เราคงเสร็จสิ้นภารกิจไปพร้อมกับรอยยิ้มด้วยกันทั้งคู่ แต่ผมสิครับ ตอนนี้อายุ 33 มันแย่ลงครับ ผมทำให้แฟนมีความสุขไม่ได้เหมือนก่อน ถึงเวลานั้น ผมน่ะเสร็จเร็วมาก มันหลั่งเร็วจน เฮ้ยย!! ยังเพิ่งเริมเองนะ แน่นอนว่าแฟนผมน่ะเค้าไม่ได้พูดอะไรหรอก เพราะหากจะให้ฝ่ายหญิงพูดน่ะ มันคนเป็นเรื่องไม่เหมาะ แต่ผมรู้ว่าคืนที่เราควรมีความสุขด้วยกัน แล้วผมพาเข้าไปไม่ถึงฝั่งน่ะมันแย่มากครับ ผมเลยลองหาซื้อยากระตุ้นมาทาน ได้ผลดีเลยทีเดียวครับ แต่สุดท้ายกลับแย่ลงเพราะ ผมวูบบ่อยมาก ความดันขึ้น รู้สึกอ่อนเพลียมากครับ จนเลิกกินยากระตุ้น และยอมรับสภาพ

จนวันนึงผมได้คุยกับเพื่อน เพื่อนผมยิ้มเลย มันบอกผมว่ามึงน่าจะบอกกูเร็วกว่านี้ ผมนี่ตกใจเลยรู้ครับว่ามันต้องมีอะไรต่อจากนี้แน่ มันบอกให้ผมแอด Line ID : supat_online ไปคุยเรื่องนี้กับคนๆหนึ่ง ผมไม่รอแอดไลน์ไปละทักไปเลย แต่ก็ไม่มีการตอบกลับ ตกเย็นวันนั้น มีการตอบกลับมา ผมไม่รอช้า เล่าทุกอย่างเลยครับ ว่าเป็นอะไรยังไง นั่นเป็นวันแรกที่ผมเจอทางออกเรื่องนี้ ผมเลยมีโอกาสได้ใช้ สมุนไพรฟื้นฟูสมรรถภาพทางเพศ ใช้มาได้ 1 เดือน ทุกอย่างดีขึ้น ผมดีใจนะที่ผมได้มีโอกาสสร้างความสุขยามค่ำคืนให้แฟนอีกครั้ง อย่ามองข้ามนะเรื่องนี้น่ะ ผมเกือบแย่ กลัวแฟนจะไม่เข้าใจละเกิดปัญหาครอบครัว แต่ตอนนี้ ผมดีใจสุดๆ

ขอบคุณเพื่อนคนนั้น
    ขอบคุณเจ้าของ Line ID : supat_online และ เบอร์ 098-4174045
    และเว็ปไซด์squarethailand.lnwshop.com
    ขอบคุณเพื่อนๆที่อ่านจนจบครับ

mr.square is offline Banned User Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: >>เป็นเรื่อง<< อุทาหรณ์ สำหรับชายที่กำลังจะเซ็กส์เสื่่อม

อาหารเสริมผู้ชาย square,แข็ง,อึด,ทนนาน,ชะลอการหลั่งเร็ว,แก้เสร็จเร็ว

>>คลิ๊กเลย<<!! สำหรับผู้ชายมีปัญหาเรื่องบนเตียง ล่มปากอ่าว แก้ได้ไม่ยาก

ต้องคลิ๊ก!!! หากคุณเป็นผู้ชายที่มีปัญหา เรื่องของการหลั่งเร็ว ขณะร่วมรัก

ได้เวลากำจัดปัญหา เรื่องบนเตียงของผู้ชาย คุณจะอึดขึ้น >>>คลิ๊ก<<<

หลายคนอาจจะเคยเจอสิ่งเหล่านี้ในการ มี sex กับคู่นอน
    - น้องชายไม่แข็งตัว
    - น้องชายสู้ไม่นานก็เสร็จ
    - เบิ้ลรอบไม่ไหว
    - เสร็จเร็วโคตรๆ จนไม่กล้ามองหน้าคู่นอนเลย
    - หนักกว่านั้น คือ ล่มป่าวอ่าว
    - หนักที่สุด คือทำอย่างไร นกเขาก็ไม่ขัน

อย่ามองข้ามเรื่องเหล่านี้เด็ดขาด หากท่านไม่รีบแก้ท่านจะเจอปัญหาใหญ่แน่นอน
    วันนี้ขอแนะนำทางออกที่ดีที่สุด แก้ปัญหาระยะยาว ไม่ใช่แค่ช่วยให้เสร็จได้ไปวันต่อวันเท่านั้น

นั่นคือ อาหารเสริมผู้ชาย square

สนใจสอบถาม

LINE : supat_online
    Telephone : 098-4174045

Facebook fanpage : squarethailand
    Mail : squarethailand@gmail.com

หรือศึกษารายละเอียดได้ที่:

http://squarethailand.lnwshop.com

อาหารเสริมผู้ชาย square
    ➡ทำให้น้องชายแข็งตัวได้อย่างเต็มที่และมี­ประสิทธิภาพ
    ➡ลดการหลั่งไวของท่านชาย
    ➡ช่วยให้อึด ทน นาน
    ➡ไม่ล่มปากอ่าว เพิ่มรอบ
    ➡เพิ่มความสุขได้นานขึ้น
    ➡เพิ่มน้ำอสุจิของท่านชายและแข็งแรงขึ้น
    ➡ลดปัญหาการมีบุตรยา
    ➡เพิ่มขนาดท่านชายให้ใหญ่ขึ้น
    ➡ลดอาการหย่อนสมรรถภาพทางเพศ
    ➡ปรับฮอร์โมนเพศชายให้ดีขึ้น

สนใจสอบถาม

LINE : supat_online
    Telephone : 098-4174045
    Facebook fanpage : squarethailand
    Mail : squarethailand@gmail.com

หรือศึกษารายละเอียดได้ที่:
    http://squarethailand.lnwshop.com

Default Re: >>เป็นเรื่อง<< อุทาหรณ์ สำหรับชายที่กำลังจะเซ็กส์เสื่่อม

อาหารเสริมผู้ชาย square,แข็ง,อึด,ทนนาน,ชะลอการหลั่งเร็ว,แก้เสร็จเร็ว

>>คลิ๊กเลย<<!! สำหรับผู้ชายมีปัญหาเรื่องบนเตียง ล่มปากอ่าว แก้ได้ไม่ยาก

ต้องคลิ๊ก!!! หากคุณเป็นผู้ชายที่มีปัญหา เรื่องของการหลั่งเร็ว ขณะร่วมรัก

ได้เวลากำจัดปัญหา เรื่องบนเตียงของผู้ชาย คุณจะอึดขึ้น >>>คลิ๊ก<<<

[img]http://dw.lnwfile.com/_/dw/_raw/ey/mb/fq.jpg[/img]

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ