ต้องการยกเลิก Username (ฺBn4men) เพราะไม่ได้เข้าใช้เป็นเวลานาน ทำให้สถานะ Trusted Member หายไป ซึ่งไม่ทราบว่าหายไปด้วยเหตุผลอะไร และได้แจ้งปัญหาไปทางเว็ปบอร์ดตามลิ้งนี้ คลิก!! เรียบร้อยแล้วแต่ไม่ได้รับการแก้ไข ดังนั้นผมจึงอยากจะถือโอกาสนี้ยกเลิกแอคเคาท์อันเดิม เพื่อสมัครสมาชิก และทำการส่งเอกสารเพื่อยืนยันการสมัคร Trusted Member ใหม่ จึงได้ส่งคำขอมา ณ ที่นี้ ขอให้แอดมินได้โปรดพิจารณาด้วยครับ ขอบคุณครับ