Used like new Playboy + Style Nanda + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Used Coach bag, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Used like new Playboy + Style Nanda + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Used Coach bag, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M

Hybrid View

comexfools is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face Used like new Playboy + Style Nanda + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Used Coach bag, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M

New Sretsis small backpack + New ISSUE bag + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Coach bag, Flynow, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M, Charles&Keith, Misty Mynx, Forever21

*ของแท้100%ทุกชิ้นคะ* สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ดังนั้นโทรสอบถามรายละเอียดกับแม่ค้าก่อนตัดสินใจนะคะ ยินดีค่ะ แม่ค้าใจดีจ้า
    *งด ต่อราคาโหดๆนะคะ แม่ค้าไม่โหดแต่เจอแบบต่อแรงๆท้อค่ะ^^ ให้สิทธิ์ผู้ที่โอนก่อนนะคะ

สอบถามได้ตามนี้จ้า, Line ID:annaround หรือที่เบอร์ o84-972-7379

คลิกที่ภาพ เพื่อขยายใหญ่จ้า ราคาสินค้ารวมส่งแล้วนะคะ

Used like new Jaspal dress size S สายเดี่ยว เดรสยาวด้านข้าง สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ ปรับความยาวได้ สม็อคยางยืดด้านหลังอกยืดได้ มีผ้าผูกเอวด้วยค่ะ
    ราคาป้าย 2*** ขอขาย 590บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Milin size S กางเกงกระโปรง สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ เอวสูง
    ขอขาย 690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New Anna Sui Dolly Girl EDT perfume 50ml. ของแท้ ของใหม่ พร้อมกล่อง ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ
    ขอขาย 990 บาท รวมส่งems จ้า

Used like new Zara เดรส size M อก37" เอว30" สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ ผ้าเนื้อเงาวิ้งๆ ตรงลายๆแต่งด้วยกำมะหยี่ สวยๆค่ะ กระโปรงมีซับใน
    ขอขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Zara size S จั้มสูทกางเกงกระโปรงขาสั้น สภาพสวยไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 420บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New Topshop size US2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ เสื้อเชิ้ตแขนยาว ด้านหลังผ่าสวยค่ะ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย450บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size S เสื้อผูกเอว ปักที่ปก สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ
    สวยน่ารักจ้า ผ้าหนาพร้อมซับใน
    ขอขาย 650 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag PS Kiss Me Doll size M เดรสไหมพรมยาวปิดเข่า ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ เหมาะกับสาวไซร์sนะค่ะ
    ขอขายขาดทุน 690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New สร้อยคอ Playboy ของใหม่พร้อมกล่อง ของแท้ ปรับขนาดความยาวได้ สวยมากๆจ้า
    ราคาป้าย2*** ขอขาย 850 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New แหวน Kloset size S ของใหม่ค่ะ สวยค่ะ
    ขอขาย 790 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า

Used like new Lynaround size Xs เสื้อแขนและปลายเสื้อระบาย สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ มีซิปข้างใส่ง่าย มีซับในทั้งตัว ทรงสวยค่ะ ตัวนี้ไม่เหลือถึงเซลน้า
    ขอขาย 590บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Kayasis size S สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ทรงสวยน่ารักมากจ้า เปิดไหล่
    ขอขาย 890บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new CCOO sizeS สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย420บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Jaspal size S เสื้อตาข่ายสีขาวลายทาง ทรงปล่อย ผ้านิ่มเนื้อดีไม่คันค่ะ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 250บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Sretsis size us2 เสื้อcropเอวลอย ทรงน่ารักมากเลยจ้า สภาพเหมือรใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ ราคาป้าย5***
    ขอขาย 1190 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Something Boudoir sizeS สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ กระโปรงส์ยีนผูกสะโพก เอวสูง25"
    ราคาป้าย2*** ขอขาย 490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Jaspal size S เสื้อทรงค้างคาว หน้าสั้นหลังยาว ผ้าลื่นใส่สบาย สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Zara sizeS เดรสยาว ผ่าข้าง ผูกเชือก2ข้าง น่ารักค่ะ สภาพดีมากไม่มีตำหนิ ราคาป้าย1***
    ขอขาย 350 บาท รวมส่งลงทะเบียน

Used like new Lynaround sizeS กระโปรง เอว26" สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 320บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Milin us2 เสื้อครอปทรงปล่อย อก36" เนื้อผ้าและทรงสวยค่ะ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 390บาท ลงทะเบียนค่ะ

New with tag Lynaround sizeXs เสื้อครอปไม่สั้นมากค่ะ มีซิปด้านหลัง ผ้ามันๆสวยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย2*** ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Sretsis dress us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย8***
    ขอขาย 1790บาท รวมส่งemsค่ะ

New with tag Sretsis jumpsuit us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย9***
    ขอขาย 2090 บาท รวมส่งemsค่ะ

Used Playhound size M เสื้อครอปทรงปล่อย สภาพดีไม่มีตำหนิ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย350บาท รวมส่งลงทะเบียน

New without tag Zara size S เสื้อยาวผูกเชือกข้าง สีขาวปักอก สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size Xs เสื้อแขนกุดผูกโบว์ น่ารักจ้า
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Topshop us2 เสื้อเชิ้ตตัวยาว แขนกุด หน้าสั้น-หลังยาว สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Misty Mynx size S เดรสยาวชีฟอง ปักอก มีซับในค่ะ สายปรับความยาวได้ สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ
    ขอขาย 350 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Lyn Around size XS เสื้อแขนยาวไหมพรมกระดุมผ่าหน้
    าปัก
    น่ารักจ้า สภาพดีไม่มีตำหนิคะ

ขอขาย 550บาท รวมส่งลงทะเบียน

New with tag หมวก Something Boudior ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ มีโบว์ผูกด้านหลังปรับขนาดได้ค่ะ
    ราคาป้าย790บาท ขอขาย420บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

สนใจสอบถามพูดคุยราคาที่เบอร์ o84 972 7379 or Line ID: annaround ได้เลยค่ะ แม่ค้าใจดีค้า แต่อย่าต่อโหดมากนะคะ^.^ขอบคุณSBNและลูกค้าที่น่ารักทุกคนเลยจ้าๆ

ด้านล่างคือที่ขายไปแล้วล่าสุดบางส่วนค่ะ

ที่เหลือดูได้ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3699079
    Last edited by comexfools; 21-04-17 at 22:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ