คำขอบคุณ - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 14 FirstFirst 123412 ... LastLast
Results 11 to 20 of 140
    YUi ka is offline Trusted Member Newbie Brandname
    YUi ka's Bank Account
    • Bank Account 1: 664X3X0X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    บนดอยที่เชียงใหม่เจ้า

ขอบคุณทุกคนที่ทำให้สังคมSBNเป็นสังคมที่ดี
    ขอบคุณทุกคนที่ทำให้สังคมSBNมีการแลกเปลี่ยน เรียนรู้

ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

YUi ka
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

dogheart is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอบคุณเช่นกันครับ
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

PAx's Avatar
    PAx is offline Registered Member Brandname Fan

ก่อนอื่นอยากขอบคุณแม่ค้าหลายคนเลยค่ะที่เราเคยซื้อของด้วย

ประทับใจมาก ยังไม่เคยมีประสบการ์ณแย่ๆกับการซื้อขายที่นี่ เลยอยากขอบคุณแม่ค้าทุกๆคนที่เคยขายของให้เรา เราประทับใจมากๆค่ะ แต่ว่ามันหลายคนจัด ลิสไม่ไหว ชอปเยอะ555
    และคนขายคนอื่นๆที่น่ารักมากๆ ถึงแม้เราจะไม่เคยซื้อของด้วยก็ตาม แต่การมีคนขายดีๆที่นี่ทำให้เรารู้สึกอุ่นใจในการชอปปิ้งที่นี่ทุกครั้ง(แต่ก็ไม่ได้ประมาทนะจ๊ะ555 กลัววันนึงตัวเองต้องไปอยู่ใน Sbn justice เหมือนกัน )

แล้วก็อยากขอบคุณAntผู้ก่อตั้งเวป ทีมงานทุกๆคนและ ขอบคุณคุณoldie_pang cocoa ซึ่งเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นเลย แต่ก็ไม่เคยลืมค่ะ สมัยที่ SBN แบบว่ามีโมดคอยตรวจกระทู้ แล้วก็จะมีคนมาคอยวีนคุณแป้งกับคุณโก้ เห็นแล้วเราละเหี่ยใจแทนเลย เลยรู้สึกว่าคุณแป้งกะคุณโก้เนี่ยใจดีมากเลยนะ ความอดทนสูงมาก ก็เลยอยากขอบคุณในความมีน้ำใจและเสียสละด้วยล่ะ อ้อ อีกคนก็คุณ bandaleeที่คอยจัดกิจกรรมสนุกๆ อยากไปร่วมด้วยมากๆ ถ้าไม่ติดว่าบ้านอยู่ไกลหลังเขาคงจะต้องไม่พลาดแน่ๆ

แล้วก็อยากขอบคุณอีกมากมายหลายคน ที่คอยช่วยตอบคำถาม เราเองไม่ค่อยมีความรู้เรื่องแบรนด์อย่างหลากหลาย เวลาจะซื้อเป๋าใหม่ทีก็จะมาอ่านๆความรู้ที่เพื่อนๆเขียนๆกัน ตอนสมัยน้องบาลองฟีเว่อ ก็อาศัยอ่านรีพลายคุณเด่น DenMark เนี่ยแหละค่ะ ได้ความรู้มากมายเชียว ส่วนเรื่องวิธีดูกระเป๋าก็อาศัยอ่านจากคุณ Fursofmine ซึ่งเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นเลย คิดถึงจัง

แล้วก็อีกหลายคนเต็มไปหมดที่คงกล่าวขอบคุณได้ไม่ครบในที่นี้

อ้อแล้วก็อยากขอบคุณบรรดาตำรวจ SBN ทั้งหลาย ที่เก่งมากๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสืบสวน ดูแลกฏ ช่วยกันคิดอะไรใหม่ให้ SBN พวกเราดีขึ้น เช่นคุณ KAT, authentic_only, Meesook, WANNIT, Srichardson และอีกหลายคนเช่นกัน ขออนุญาตเอาลิงค์กระทู้เรื่องตำแหน่งมาแปะได้มะคะ แบบว่าเคยเขียนไปแล้ว แต่อยากขอบคุณอีกอ่ะ อยากขอบคุณทุกคนที่เพื่อนๆโหวตในกระทู้นี้ เราเองก็ไปร่วมโหวตด้วยเหมือนกัน คนทำดีก็อยากให้กำลังใจ จะพีเอ็มไปเชียร์ก็ไม่กล้ากลัวคนหาว่าสะเหร่อ 555 เลยแวะมาเสนอชื่อในทู้นี้เฉยๆ และถือโอกาสนี้ขอบคุณทุกชื่อที่ได้รับการเสนอนะจ๊ะ
    http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=271724

ว๊ายเขียนมาเยอะเลย เขินจัง แต่รู้สึกผูกพันธ์กับที่นี่มากๆค่ะ เพราะเล่นมานาน ตั้แต่ mylvเปิดใหม่ๆ เลยอยากให้เวปนี้อยู่นานๆ ดังนั้นเห็นสมาชิกบางคนมีน้ำใจมากๆ เรายัซึ้งใจแทนคุณ WM เลย
    เราเห็นคนทำผิดกฏก็จะพยายามช่วยรณรงค์นะคะ เอาเป็นว่า หากมีอะไรที่เราช่วยเหลือได้ ก็ยินดีมากๆค่ะ พีเอ็มมาได้

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by PAx; 29-09-09 at 17:25.
    Like AwesomeIsMe ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

big_su is offline Registered Member Brandname Fan

Blog Entries
    1

ก่อนนี้เราไม่เคยซื้อของทางเน็ตเลย เพราะไม่ไว้ใจ

ตอนนี้มาเจอ SBN เจอมิตรภาพและความจริงใจค่ะ เราซื้อของได้เจอคนที่เขาขายของมีความรับผิดชอบ บางคนก็เป็นเพื่อนกันได้ ได้เห็นหน้าตาคนที่เราไม่รู้จัก แต่เรารู้สึกดีนะเหมือนกับเรากับเขา ออกจา วิน-วิน อ่ะ ต่างก้อได้ตอบสนองความต้องการกันและกัน เอ... หรือเราไม่ค่อยต่อโหดก้อไม่รู้นะ 555 แค่ของแท้ราคาสมเหตุสมผลก็พอแล้ว

เราบางทีก็พลาดพลั้งกับลูกค้าไปบ้าง แต่ก็ดีใจมากที่ไม่ถือโกรธเรา (T-T)

เราว่าระบบสมาชิก TM นี้ดีมากเลย แล้วที่ SBN นี่มีของเยอะมาก ได้ดูก็มีความสุขแล้ว (บางทีก็แอบฝันเอาอ่ะนะ อิอิ)

คนที่ทำเว็บนี้คงเหนื่อยเหมือนกันนะ ล่มทีลุ้นกันข้ามวัน...
    แต่เราขอบคุณมากเลย ที่คุณทำสิ่งเหล่านี้ เราไม่ได้พูดถึงเรื่องละเมอถึงของแพงๆ หรือของที่นอกเหนือจากสิ่งจำเป็นในการดำรงชีวิต
    แต่มันเป็นเพราะ SBN ทำให้มันมีความหลากหลาย มีความรู้และฉลาดด้วย คนที่นี่ต้องฉลาดอ่ะ ไม่งั้นโดนตัดแต้ม 555 หรือโดนปลอม

อันนี้ก็ไม่รู้เราจาฉลาดพอรอดได้ทุกครั้งหรือเปล่านะ อิอิ

เป็นกำลังใจให้นะ เว็บ SBN

phiphawin's Avatar
    phiphawin is offline Trusted Member Brandname Fan
    phiphawin's Bank Account
    • Bank Account 1: 551X7X2X9X

Khon Kaen, Thailand

Wink

ขอขอบคุณทีมงานที่เสียสละทั้งแรงกายแรงใจและอื่นๆอีกมากมายทุ่มเทสร้างสัมคมSBNให้น่าอยู่ ขอขอบคุณและขอชื่มชมทุกท่านจากใจจริง

sunny_me_vink's Avatar
    sunny_me_vink is offline Registered Member Brandname Fan

ขอบคุณคุณแอ๊นท์เจ้าของเว็บ และ ทีมงานผู้น่ารักด้วยค่ะ

My hobby, My passion, My inspiration...

organ_kaviya's Avatar
    organ_kaviya is offline Registered Member Master Brandname

Smile ขอบคุณจากใจค่ะ

ขอบคุณจากใจสำหรับเวปเเละเจ้าของเวปนี้ที่มีแต่สิ่งดีๆ สังคมดีๆ ที่จริงใจให้กะพวกเราทุกๆคนขอบคุณค่ะ

hut2211's Avatar
    hut2211 is offline Trusted Member Master Brandname
    hut2211's Bank Account
    • Bank Account 1: 693X0X2X2X

Talking

ขอบคุณเช่นกันครับ
    บุคคลผู้มีศีลเป็นพื้น ใจย่อมอยู่สบาย......
    อย่าเรียกร้องในสิ่งที่ไม่มี แต่จงภูมิใจในสิ่งที่มีอยู่...
    โกงเค้าชาตินี้ 1 ต้องใช้เค้าชาติหน้าเป็น พัน ทำทำไม?
    ศาสนาไม่ได้เสื่อม แต่คนเสื่อมจากศาสนา

ธรรมนิยายธรรมะผู้สละโลก
    http://groups.google.com/group/DhammaSawasdee/web/%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%AA%E0%B8%A5%E0%B8%B0%E0%B9%82%E0%B8%A5%E0%B8%81

BeNettY's Avatar
    BeNettY is offline Senior Member Brandname Fan
    BeNettY's Bank Account
    • Bank Account 1: 671X0X5X3X
    • Bank Account 2: 218X1X2X8X

Default ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณทีมงานเเละผู้เกี่ยวข้องในทุกๆส่วน แห่ง SBN มากๆเลยน่ะค่ะ

ที่ทำให้เกิดพื้นที่ดีๆแห่งนี้ขึ้นมา เเล้วก็ขอบคุณคนดีๆทุกๆคน เข้ามาเเบ่งปันกัน ยื่นมิตรภาพน้ำใจ เเละสิ่งดีๆอื่นๆอีกมากมาย ให้แก่กัน

ขอบคุณจริงๆค่ะ

ManhattanElite is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ManhattanElite's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X0X1X7X

Talking

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ ซึ่งจะเกิดขึ้นไม่ได้ถ้าขาดผู้ที่เสียสละก่อตั้งชุมชนนี้ขึ้นมา
    ทำให้ทุกๆวัน เกิดมิตรภาพดีๆบนโลกไซเบอร์นี้นะคะ
    ขอบคุณมากๆค่า
    by mail: narisa_cz@hotmail.com
    by line:troublemakerr
    by whatsapp: 094 496 9448

Page 2 of 14 FirstFirst 123412 ... LastLast