คำขอบคุณ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 14 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 140

Thread: คำขอบคุณ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default คำขอบคุณ

ชุมชนแห่งนี้เกิดขึ้นจากความเสียสละของสมาชิก มากมายหลายคน ที่มาเป็นผู้ให้ความรู้ ช่วยตรวจสอบสินค้า ดูแลความเรียบร้อยของชุมชนแห่งนี้ ดังนั้นในฐานะผู้ได้รับ หากอ่านกระทู้ใดที่คุณรู้สึกว่าเป็นประโยชน์ สละเวลาเพียงแค่กล่าว "ขอบคุณ" คำง่ายๆ แต่เปี่ยมไปด้วยน้ำใจ "ผู้ให้": ผู้ที่ตั้งใจแบ่งปันความรู้อาจจะต้องใช้เวลาหลายนาที หรือหลายชั่วโมงเพื่อเขียนบทความ หรือ รีวิวดีๆให้คุณอ่าน ในขณะที่คุณใช้เวลาไม่ถึงหนึ่งนาทีในการเขียนคอมเม้น หรือ ตอบ "ขอบคุณ" สิ่งง่ายๆ ที่ทำให้"ผู้ให้"ไม่หมดกำลังใจในการหยิบยื่นสิ่งดีๆ

ทีมงาน SBN ขอขอบคุณสมาชิกที่เป็น "ผู้ให้ที่ดี" และ "ผู้รับที่ดี" ทุกๆคน ที่สร้างสรรค์สละเวลาเขียน และบอกเล่าสิ่งดีๆเสมอมา ทั้งจากห้อง library, catch fake, โชว์ออฟ, รีวิว, ห้องพูดคุยทุกๆห้อง, ตลอดจน ในทุกๆ Social Group ขอขอบคุณที่ช่วยกันรักษาไว้ ซึ่งความ มีน้ำใจ และเป็นทั้งผู้ให้และผู้รับที่น่ายกย่อง ขอบคุณครับ

และขอขอบคุณมากสำหรับ สมาชิกทุกคน ที่ ช่วยกัน รับผิดชอบ ร่วมกัน ต่ออนาคตของ ชุมชนแห่งนี้ ทั้งในส่วนพูดคุย และ ส่วนการซื้อขาย
    ตลอดจนการพยายาม ช่วยกัน รักษา กฎ ดูแลชุมชน และ ป้องกันไม่ให้ มิจฉาชีพ ผู้ประสงค์ร้ายต่อชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน นี้สามารถทำได้ตามที่ตนประสงค์

การเสียสละ และรับผิดชอบ เป็นเหตุ ที่ทำให้ ชุมชนแห่งนี้ ยังคงอยู่ได้ต่อไป
    และการ รู้สึก ขอบคุณ ทุกครั้ง ที่ได้รับ จากการ เสียสละ หรือ รับผิดชอบ เป็น เหตุ ให้ ความเสียสละ และ รับผิดชอบ ยังคง อยู่
    ชุมชนแห่งนี้ จึง จะดำรง ต่อไป ในอนาคต ได้อย่างยั่งยืน

เราจึง ขอขอบคุณ ทุก ความ เสียสละ และรับผิดชอบ
    ของสมาชิกทุกคน ที่ำคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน

เพื่อนสมาชิก ท่านใด อยากขอบคุณ เพื่อน สมาชิกคนใด สามารถมาร่วมกัน แสดง "คำขอบคุณ" ที่มีต่อเพื่อน สมาชิก ที่เสียสละ และรับผิดชอบ ต่อชุมชนแห่งนี้ ร่วมกัน ได้ในกระทู้ แห่งนี้

เรารู้สึก ดีใจ อย่างยิ่ง ที่อย่างน้อย ได้รู้ว่า "ชุมชนที่ตนรู้ว่ากำลังได้รับอะไรจากใคร" มีอยู่จริงในโลกที่เราอาศัย มีอยู่จริงในสังคมของเรา มีอยู่จริงใน Siambrandname

ขอบคุณมากครับ
    Siambrandname.com

tai-foon's Avatar
    tai-foon is offline Trusted Member Brandname Fan
    tai-foon's Bank Account
    • Bank Account 1: 390X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอขอบคุณ คุณแอนท์ ที่ก่อตั้งสังคมนี้
    ขอบคุณ staff ที่เหน็ดเหนื่อย กับ lateral thinking ของสมาชิก และคอยอำนวยความสะดวกต่างๆ นาๆ ...ถ้ารู้ที่อยู่ รับรองมีคนส่งขนมไปกำนัลทุกวัน
    ขอบคุณเพื่อนร่วมชุมชน ทุกท่าน ที่ทำให้ sbn เป็นชุมชนน่าอยู่ที่สุด..ตั้งแต่รู้จักสังคม online มา

รัก sbn ค่ะ

หวังว่าความเห็นนี้ไม่ผิดวัตถุประสงค์ของกระทู้นะคะ
    Thanks akairider, Maxsir, megustabrit, kraduckradic, kokobangkok, Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like CHUSAKTEE, pursecrazy, parich, AwesomeIsMe, June N., kokobangkok ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

Quote Originally Posted by tai-foon View Post
    ขอขอบคุณ คุณแอนท์ ที่ก่อตั้งสังคมนี้
    ขอบคุณ staff ที่เหน็ดเหนื่อย กับ lateral thinking ของสมาชิก และคอยอำนวยความสะดวกต่างๆ นาๆ ...ถ้ารู้ที่อยู่ รับรองมีคนส่งขนมไปกำนัลทุกวัน
    ขอบคุณเพื่อนร่วมชุมชน ทุกท่าน ที่ทำให้ sbn เป็นชุมชนน่าอยู่ที่สุด..ตั้งแต่รู้จักสังคม online มา

รัก sbn ค่ะ

หวังว่าความเห็นนี้ไม่ผิดวัตถุประสงค์ของกระทู้นะคะ

อยากขอบคุณคุณแอนท์ ค่ะหัวเรี่ยวหัวแรง

อยากขอบคุณ ทีมงาน WM ที่คอยแก้ไขปัญหา จากระบบและสมาชิกที่เพิ่มขึ้น..อย่างทันท่วงที

อยากของคุณเพื่อนๆๆทุกคน ที่เป็นทั้งผู้ซื้อ ผู้ขาย...ผู้ตรวจสอบ...ผู้คอยปลอบโยน และให้กำลังใจ

ทุกท่าน..ค่ะ.........(อยากทราบที่อยู่ทีมงานเหมือนกัน..จะส่งขนมไปให้ค่ะ...หลังไมค์ได้ไหมเอ่ย)
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "
    Thanks Maxsir, kornkrai88, Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like KimieKim ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

PPnochange's Avatar
    PPnochange is offline Trusted Member Brandname Fan
    PPnochange's Bank Account
    • Bank Account 1: 702X6X4X0X
    • Bank Account 2: 029X2X6X7X

ขอบคุณ WM และทีมงานที่เกี่ยวข้องกับชุมชนแห่งนี้ค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ที่ช่วยเสียสละ ดูแล พูดคุย

และช่วยสร้างให้ชุมชนนี้เป็นสังคมแห่งโลกออนไลน์ที่ดีที่สุดค่ะ
    Thanks Maxsir, Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like pursecrazy, AwesomeIsMe ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

me-pat's Avatar
    me-pat is offline Citizen Member Brandname Fan

ขอบคุณค่ะ สำหรับทุกแรงกายแรงใจที่ทำให้เกิดชุมชนแห่งนี้
    ถึงแม้จะรู้จักกันได้ไม่นานเท่าไหร่ แต่ก้อยังโชคดีที่ได้มารู้จักกัน ขอบคุณค่ะ
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like June N. ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

tukwachi's Avatar
    tukwachi is offline Trusted Member Brandname Fan
    tukwachi's Bank Account
    • Bank Account 1: 805X0X7X4X

ขอบคุณ คุณAnt , คุณSiambrandname Webmaster ค่ะ ที่ก่อตั้งเวปดีๆ คอยดูแลและให้ความยุติธรรมซึ่งตัวเราเองสัมผัสได้จริง และขอเป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ ส่วนตัวเองก็จะพยายามเป็นสมาชิกที่ดีค่ะ

สังคมดีไม่มีขาย อยากได้ต้องช่วยกันสร้าง
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

พี่ขอขอบคุณSiambrandname Webmaster และทีมงาน สมาชิก SBNทุก ๆ ท่าน ที่ช่วยกันสร้างชุมชนแห่งนี้ให้มีความรัก ความอบอุ่น รู้จักเสียสละ ให้อภัย คอยตักเตือนกัน มอบให้และแบ่งป้นในสิ่งที่ ๆ อยากรู้ ถึงแม้ว่าจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว เพียงรู้จักกันจากตัวหนังสือก็ตาม ขอขอบคุณค่ะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    KAN's Bank Account
    • Bank Account 1: 357X0X0X1X

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

------------------------------------
    ..........อยากขอบคุณเธอสักครั้ง แม้อาจจะเป็นถ่อยคำที่ดูน้อยไป...........
    ...................ไม่เพียงพอกับใจที่ฉันต้องการบอกเธอ.....................

ขอบคุณ คุณ Antz มา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ ถึงแม้คุณ Antz จะไม่ได้มาพูดคุยกับเพื่อนๆในเวป
    เหมือนดังแต่ก่อนสมัยที่เรา เป็น MyLV แต่ก็แอบชื่นชมคุณAntz มาตลอด.....ขอบคุณในความเสียสละทุกอย่าง

และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณ WM ทุกๆท่านที่ช่วยดูแลเวปเราเป็นอย่างดี.....

ขอบคุณจริงๆค่ะ
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    เราเคยมีรอยยิ้ม ยิ้มให้กันยังจำได้ไหม เจอคนไทยที่ไหนก็ยิ้มใหกัน
    เราเคยมีน้ำใจ บ้านเราเหมือนเมืองในฝัน อยู่ตรงไหนสุขใจทั้งนั้นบ้านคนไทย
    .......ขอความสุขของเราจงคืนกลับมา กลับเป็นเมืองไทยสงบดังเดิม.....

Like noinoi5 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Drmoonoi's Avatar
    Drmoonoi is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Drmoonoi's Bank Account
    • Bank Account 1: 162X1X0X3X
    • Bank Account 2: 321X8X4X9X
    • Bank Account 3: 123X5X7X9X
    • Bank Account 4: 321X1X5X8X

Wexner II building
    Blog Entries
    2

ขอบคุณมากๆ จากใจสำหรับทุกๆท่าน (ทั้งผู้สร้างสรรค์เวป และสมาชิก) ที่มีส่วนร่วมสร้าง ดูแล และรักษาสังคมแห่งนี้ด้วยคนนะคะ หากเมื่อใดก็ตาม อยากได้ความช่วยเหลือไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดๆ ถ้าสามารถทำได้ จะช่วยอย่างเต็มที่ด้วยความเต็มใจค่ะ
    Thanks akairider, Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    preeyanan's Bank Account
    • Bank Account 1: 049X0X7X8X

Red face

ขอบคุณเจ้าของเว็ป ที่ทำให้เกิดชุมชนดี ๆ แห่งนี้ ขึ้นมา

ขอบคุณทีมงานดูแลเว็ปทุกท่านเช่นกัน ที่ทำงานหนัก เพื่อชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่คอยช่วยเหลือแบ่งปัน ให้กับเพื่อน ๆ สมาชิกด้วยกัน ทำให้สังคมแห่งนี้น่าอยู่ยิ่งขึ้น

อยากให้ SBN อยู่กับสังคมออนไลน์ไปนาน ๆ จ้ะ

.
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"
    Thanks akairider, Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Page 1 of 14 12311 ... LastLast