สวัสดีค่ะ ชาว SBN ทุกท่าน วันนี้ขอแวะมาปล่อยของใช้ส่วนตัวนะคะ ของที่เราลงขายสภาพตามจริง ถ้าไม่มั่นใจเยอะนั่นโน่นนี่กับของ Used อย่าซื้อค่ะ เพราะสภาพมันคงไม่เหมือนใหม่นะคะ...จบค่ะ

กติกาการซื้อขาย (เหมือนหลักสากลทั่วไปใน SBN นะคะ) กรุณาอ่าน

1. สินค้าทุกชิ้น เป็นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ สามารถเอารูปไปเข้าห้องตรวจสอบที่ใหนก็ได้ยินดีค่ะ เพราะเป็นของใช้ส่วนตัวเอง
2. สินค้าที่ขายไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นกรณีปลอมซึ่งเป็นไปไม่ได้แน่นอนค่ะ
3. คนที่ CF สินค้าแล้วขอรอยอดโอนเงิน 2 วันทำการนะคะ
4. ขอคนที่สนใจจริงๆ นะคะ ที่มาต่อราคาเล่นๆ แล้วหาย อย่าทำเลยค่ะ แม่ค้าเพลียมาก คือต่อราคาแล้วยังไม่พอใจก็บอกกัน คุยกันค่ะ ไม่ใช่มาต่อราคาแล้วหาย...แม่ค้าอยากขายก็อยากเจอลูกค้าที่อยากซื้อนะคะ..

สภาพ : 90 % ใช้เอง ทะนุถนอม ไม่มีรอยปากกา
ขนาด : 25"
อุปกรณ์ : อุปกรณ์ครบ,สายสะพาย,กุญแจ,ถุงผ้า,กล่องกระดาษ,ถุงกระดาษ,ใบเสร็จตัวจริง,Dust Bag,Arebook,Codecard
ราคา : 35,500 Baht (รวมส่ง)

ติดต่อได้ 24 ชั่วโมงค่ะ ราคากันเอง ลูกค้าที่สะดวกโอนเงินเลยสามารถต่อรองราคาได้ค่ะ
Email :
sinenerize.uk@outlook.com หรือ Line ID: sinenerize2016