ลดแหลก โละตู้ทุกชิ้น NEW!!Bao Bao 8x10,10x10 / TOPSHOP / นาฬิกา ISSEY MIYAKE/ SENADA / KLOSET Scarf หลายเก่าน่าสะสม ราคาดีไม่แพง

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลดแหลก โละตู้ทุกชิ้น NEW!!Bao Bao 8x10,10x10 / TOPSHOP / นาฬิกา ISSEY MIYAKE/ SENADA / KLOSET Scarf หลายเก่าน่าสะสม ราคาดีไม่แพง

pandadida is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลดแหลก โละตู้ทุกชิ้น NEW!!Bao Bao 8x10,10x10 / TOPSHOP / นาฬิกา ISSEY MIYAKE/ SENADA / KLOSET Scarf หลายเก่าน่าสะสม ราคาดีไม่แพง

♥♥ อ่านก่อนซื้อจ้ะ ♥♥

- ติดต่อทาง

Line ID : Ployinsky

เท่านั้นนะคะ แอดมาถามสินค้าได้เลยค่ะ แต่แอดมาขายอาหารเสริมไม่ต้องแอดมานะคะ ไม่รับค่ะ

ราคามาคุยกันได้นะคะ

- CF no CC !!!
    ย้ำนะค่ะ จองแล้ว ไม่ยกเลิกนะค่ะ

- มีบัญชี ไทยพาณิชย์ และ กรุงไทย เท่านั้นจ้ะ

- ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้น กรณีเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้เลยเพราะซื้อจากในshopด้วยตัวเองทุกชิ้นจ้า

- ค่าส่ง ลงทะเบียนฟรีทุกชิ้น / ems +40 บาท ไม่ต่อค่าส่งแล้วนะคะ รับรองแพคให้อย่างดีค่ะ หรือนัดรับสินค้าได้ตามแนวสถานีรถไฟฟ้า BTS ค่ะ

-ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ทุกชิ้นนะคะ บางทีไม่อยากลงรูปเยอะเกินไป จะโหลดเยอะค่ะ แต่หากสงสัยถาม และ ขอดูรูปเพิ่ม add line มาถามเพื่อการตัดสินใจเพิ่มได้ค่ะ

คนที่แอดไลน์มาขอสนใจสินค้าจริงๆนะคะ ไม่ได้แอดมาขายอาหารเสริมให้

กระเป๋า BAO BAO NEW!!!
    อุปกรณ์ครบ การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ
    เพิ่งซื้อต้นเดือน June 2017

ใบแรก 8x10 รุ่นใหม่ เพิ่งออกใหม่ กพ.ปี 2017
    มีซิป ด้านข้างกระเป๋าขยายได้ สีฟ้า Powder Blue น่ารักมากๆค่ะ
    ขาย 19,850 บาท

ใบที่ 2 ขนาด 10x10 สีนี้เป็น limited มีแค่ที่ญี่ปุ่นเท่านั้น สีออกครีมๆน้ำตาลๆสวยมาก เข้าได้กับทุกชุด สีสุภาพ ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ
    ขาย 15,250 บาท

(คลิกดูรูปนะคะ จะเห็นเต็มใบนะคะ)
    ขอรูปเพิ่มเติมได้ทาง Line

** นาฬิกา ISSEY MIYAKE TWELVE **

** นาฬิกา Issey Miyake รุ่น Twelve 365 สายดำ หน้าจอสีฟ้า **

USED ใช้มาประมาณ 5 เดือน สภาพดี ริ้วรอยเล็กน้อยตามการใช้งาน ขอดูรุปเพิ่มเติมได้ ขาย 7000 บาท ประกันถึงปีหน้าค่ะ

ISSEY MIYAKE รุ่น TWELVE 365
    (USED ใช้งานสภาพโอเค)
    สายหนังสีดำ ซื้อตั้งแต่ 31 ธค 2015 รับประกัน 2ปี จากวันที่ซื้อ (ยังไม่หมดประกัน)
    ใช้เกือบทุกวันจนถึงปัจจุบัน หน้าปัดมีรอยขีดข่วน ตามสภาพการใช้งาน
    ขอดูรูปตำหนิต่างๆเพิ่มเติมได้ทาง Line เลยนะคะ
    ขาย 5,500 บาท จากราคาเต็ม 17,000 บาท

ขอดูรูปเพิ่มได้ หากสนใจค่ะ

อุปกรณ์ครบตามภาพ

KLOSET

KLOSET Acrylic Necklace ss2010 (NEW!!)
    สร้อยอะคริลิกใส่ ด้านในบรรจุลูกปัดสีๆ สายเป็นเชือก เหมาะกับ summer หรือไปทะละค่ะ

Price : 450 bht

Acrylic is coming in this summer

KLOSET Baby Maxi Dress in White ss2010 (NEW!!)

ดรสยาวสีขาวผ้ายืดลาย Gardener
    ประดับโบเลื่อมและมุขด้านหน้า
    ด้านหลังเป็นผ้าชีฟองไขว้กัน

Size M ตัวนี้แพทเทิร์นเหมือนจะฟรีไซส์เลยค่ะ ใส่ได้ทุกคน
    ใส่ไปงานมงคลต่างๆดูดีมากเลยค่ะ

หรือเอาไปตัดความยาวออก ใส่เป็น Maxi เดินเก๋ๆในเมืองก็ได้ค่ะ

ขาย 1,800 บาท

หน้าอก 36 นิ้ว ยาว 58 นิ้ว

คล้ายๆตัวนี้ค่ะ คนล่ะรุ่นกัน แต่ว่าผ้าและลายผ้าแบบเดียวกันค่ะ
    (เป็นรูปส่วนตัวแม่ค้า ท่านใดนำไปใช้โดยไม่ได้รับอนุญาต กรุณามาขอด้วยนะค่ะ ไม่ใช้นำไปใช้โดยพลการ)

เดรสลายกระเบื้อง KLOSET size M
    (NEW WITH TAG)

เดรสลายกระเบื้อง แขนกุด รุ่นนี้น่ารักเซ็กซี่มากๆ มีเว้าช่วงเอว และด้านหลัง ราคาเต็มตัวนี้ก็ 8 พันกว่าบาทนะค่ะ
    ขาย 2500 บาท

รวม KLOSET SCARF หลายเก่าๆสวยๆหลายลาย

ผ้าพันคอ Mrs.Colombus ชีฟองสีน้ำเงิน ลอตเซลล์ค่ะ ของใหม่ไม่เคยใช้
    ตำหนิเป็นจุดสีดำเล็กๆจุดหนึ่งค่ะ ขาย 1,750 บาท พร้อมกล่องสีดำสุดหรูค่ะ

แบบ แอน ทองประสม พันเลยค่ะ

-ผ้าพันคอลาย look wild พร้อมถุงผ้า ของใหม่
    ลอตตัดป้าย แต่ตำหนิน้อยมากๆๆจริงๆค่ะ ทั้ง 2 ผืน
    หากสนใจจะถ่ายตำหนิให้ดูค่ะ ขายผืนละ 1200 บาท

-ผ้าพันคอลาย Pine ของใหม่พร้อมถุงผ้า ไม่มีตำหนิ
    ขายผืนละ 1200 บาท

ผ้าพันคอลาย old long ago
    มีทั้ง Sunset และ Midnight
    พร้อมถุงผ้าและกล่องสีดำใส่ผ้าพันคอ
    ขาย 2700 บาท ของใหม่ ลอตปกติ ไม่มีตำหนิค่ะ ไม่ตัดป้าย

KLOSET SCARF ลายเก่าน่าสะสม (USED สภาพดีทุกผืน พร้อมถุงผ้าทุกผืน ไม่มีขาดรุ่ยหรือเป็นรูค่ะ)
    1.ลาย STAIN GLASS สีม่วง สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 1800 บาท
    2.ลาย BUBBLE สีอ่อน ใช้น้อยมาก ไม่มีตำหนิ 2000 บาท
    3. ลาย DUST สีชมพู ซักไป 1 ครั้ง ขาย 2000 บาท
    4. ลายโปเต้อ่อน ขาย 1700 บาท
    5. ลายครบรอบ10ปี kloset 10th Anniversary ใช้ 1-2 ครั้งเท่านั้นค่ะ ซื้อลอตแรกเลย เป็นลอตไม่มีตำหนิ 2500 บาท
    6. ลายดอกเดซี่สีเหลือง สภาพดี 1000 บาท
    7. ลาย Basket สีเหลือง 1500 บาท สภาพดี

------------------------------------------------------------------------------
    Senada*
    ผ้าพันคอลายแมลง ขายเฉพาะ สีฟ้า ค่ะ USED สภาพดี ขาย 600 บาท

แบบเดียวกับที่นางแบบพันที่ข้อมือค่ะ

ผ้าพันคอลายฟลามิงโก Flamingo Scarf Senada (USED in Good Condition)

ผืนนี้สวยมากจริงจัง ควรค่าแก่การสะสม

แพนเค้ก กับ พลอยเชอมาลย์ก็ใช้ค่ะ
    ขาย 900 บาท ขายถูกกว่าที่ซื้อมาแล้วค่ะ

Green Dress จาก Senada
    USED 1 time ใส่ไปงานค่ะ
    ไซส์ M ค่ะ ราคาชอป 5,500 บาท แต่เราขาย 1900 บาทค่ะ ถูกมากค่ะ

-------------------------------------------------------------

TOPSHOP luxury Limited skirt in Teal sz. uk12 (used 3-4 times)

in good condition สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
    ผ้าจะยืดได้นิดๆ มีซับด้านในด้วยนะค่ะ สำหรับสาวสะโพก 37-38.5 นิ้วค่ะตัวนี้

Price : 500 Bht

TOPSHOP SKIRT USED SIZE UK 12

ขาย 450 บาท

PERFECT COMBINATION (used 2 times)
    Oxford Shoes

ราคาเต็มที่ชอป 2500 ใช้แค่สองครั้ง ไซส์ 38

เป็นหนังแตก ผสมผ้าลายไฮโซมากมาย ส้นสูงประมาณ 2 นิ้ว ใส่แล้วเก๋

Price : 800 Bht ต้องการให้ส่ง ems บวกอีกเพียง 70 บาท !!!

.....................................................................

Last edited by pandadida; 27-06-17 at 12:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ