รบกวนตรวจสอบ Balenciaga Mini City Giant หน่อยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    Little Miss No.9 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนตรวจสอบ Balenciaga Mini City Giant หน่อยค่ะ

รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าใบนี้ของแท้มั้ย จะซื้อต่อมือสอง คนขายส่งรูปให้ตามนี้ ถ่ายบัตรประชาชนให้ด้วย แต่ยังไม่ค่อยแน่ใจค่ะ เห็นว่าที่ซิปต้องมี Lampo หรือไม่ก็ตัว B แต่ไม่รู้ของปี 2016 เป็นแบบนี้มั้ย ดูพวก code ไม่เป็นด้วยค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ปล. จริงๆดูของใหม่ด้วยค่ะ แต่เห็นเค้าบอกว่าของใหม่หมุดเงิน Giant หายากมาก แล้วปี 2017 หมุด Giant ไม่ผลิตด้วยจริงรึเปล่าคะ เห็นร้านหิ้วใน IG (คนขายเป็น Trusted Member SBN) ลงว่าของปี 2017 เลยงงๆอะค่ะว่าสรุปปี 2017 มีหมุด Giant มั้ย ใครทราบข้อมูลขอรบกวนหน่อยนะคะ

Contented by Little Miss No.9 @ Siambrandname
    Last edited by Little Miss No.9; 27-06-17 at 15:54.

Rocketman's Avatar
    Rocketman is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Rocketman's Bank Account
    • Bank Account 1: 255X0X8X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Blog Entries
    1

Default Re: รบกวนตรวจสอบ Balenciaga Mini City Giant หน่อยค่ะ

องค์รวมให้ ผ่านปกติ

แต่หากเป็นไปได้ควรขอภาพ โค้ดหลังเพรท ฐานซิป
    ส่วนเรื่อง หมุดใหญ่ นี่ได้ยินมาบ่อยตั้งแต่ปี 2014 ว่า จะไม่ผลิต แต่ก็เห็นยังมีมาเรื่อยๆ อย่างไรรอคอนเฟริ์มจากเพื่อนๆ ท่านอื่นครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
    เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
    :: รณรงค์การลงประกาศ HI-END http://siambrandname.com/forum/showt...157788&page=71
    :: รณรงค์การ Catch Fake http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=19500
    Thanks Little Miss No.9 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Pirates's Avatar
    Pirates is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Bangkok , Thailand

Default Re: รบกวนตรวจสอบ Balenciaga Mini City Giant หน่อยค่ะ

แท้ครับ............
    Thanks Little Miss No.9 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ