สนใจกรุณาติดต่อทางโทร, LINE
081-732-8810
LINE ID:mirimalee

ขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 3,000นะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

กรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุผลหน่อยนะคะ ขอย้ำว่าแม่ค้าไม่ได้ผลิตสินค้าเองค่ะ ดังนั้นขอความกรุณาอย่าต่อราคาแบบลดหลายพันหลายหมื่นนะคะ ขอร้อง!! และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 ,The 9 , เรียบทางด่วนรามอินทรา CDC, Crystal Park, Golden Place,Town in town, Central Eastville สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถ้าต้องการ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ**

New Dolce&Gabbana small Dauphine Leather Sicily bag Size (20x7x8cm.) ของใหม่ สวยมากค่ะ น้ำหนักเบา ถือและcross bodyได้ หนังไม่เป็นรอยง่าย น่ารักไม่เหมือนใคร พร้อม การ์ด ถุงผ้า สายยาว กระจก ถุงผ้าสาย care card ขาย 45,900

Brandnew!!LV Croisette Damier ebene ( 9"x7"x3") ของใหม่ รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ ใช้ง่ายมากๆ เบาสุดๆ ถือได้crossbodyได้ด้วย อปก ถุงผ้า สายยาว การ์ด ถุงกระดาษ ใบเสร็จ ขาย 47,900

New Balenciaga city small size in Navy/GHW ( 12"X8"X4")ของใหม่ค่ะ ขนาดใหม่ ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกินป น้ำหนักเบา จุของได้เยอะ ถือและcrossbodyได้ค่ะ ใช้ได้ทุกวัน อปก ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง กระจก สายยาว paper ขาย 44,900

New Chanel Sunglasses Polarized Lens 60mm. ของใหม่ค่ะ เหมาะกับใบหน้าผู้หญิงนะคะรุ่นนี้ เพราะไม่ใหญ่เกินไปใส่พอดีหน้า เลนส์ป้องกันแสงแดดได้ดีเยี่ยม น้ำหนักเบา เลนส์ไล่เฉดสี ไม่เข้มเกินไป พร้อม ถุงผ้า กล่องนอก กล่องใน ถุงผ้า ผ้าเช้ดแว่น care book ขาย 13,900

New Balenciaga mini City metallic plate in black /shw ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้เป็นรุ่นพิเศษ หนังcalf เบาและนุ่มค่ะ ไม่เหมือนใคร อะไหล่เงินผสมอะไหล่ทอง มีพร้อม สายยาว ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง care card Price : 34,900

Used like new Prada Bauletto Shopping bag Size 30x21x10cm. สภาพค่อนข้างใหม่ค่ะ ใช้น้อย มุมสวย ภายในสะอาด น้ำหนักเบา จุของได้เยอะ รุ่นนี้มีกุญแจล็อกด้วย ใช้ได้ทุกวัน พร้อม การ์ด ถุงผ้า care card ชุดกุญแจ ขาย 18,500

New kept unused Prada Zip around wallet in Petalo ของใหม่ เก่าเก็บยังไมได้ใช้งานค่ะ มีช่องใส่การ์ดได้12ใบ ช่องซิป ช่องแบงค์ และช่องอื่นๆมากมาย พร้อม กล่องโบว์ การ์ด ขาย 16,900

Used like new Prada Saffiano 2 zipped handle bag / Serise color 2015 Size (11"x8"x5") สภาพสวยงามค่ะ หนังแข็ง สายแข็ง สีสวยไม่แดงจัดเป็นสีแดงเข้มค่ะ เข้ากะเสื้อผ้าไม่ยากเลยค่ะ ได้ทุกชุด ขนาดกำลังงาม ใส่ของได้สารพัดค่ะ ถือได้สะพายหรือcrossbodyได้ค่ะ มุมสวยไม่ถลอก มีตำหนินิดหน่อยมีรอยปากกาด้านหน้าช่วงล่างๆค่ะ ไม่สังเกตุก็มองไม่เห็น ภายในสะอาด ใช้น้อยค่ะ ขาย 29,000

Brandnew!!Goyard St Louis PM ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา จุของสุดๆ ใช้ได้ทุกวัน อปก ถุงผ้า เป๋าใบเล็ก ถุงกระดาษ ขาย 37,000

New!! Chanel camellia Sandal shoes Size 37 ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้เป็นรองเท้าหนัง ใส่สบาย สวยเก๋ใส่สบาย มีพร้อมถุงผ้า กล่อง ขาย 17,500 ในช็อปรุ่นนี้สองหมื่นห้านาจา ขายขาดทุนค่า

New!! Jimmy choo Flat in Black Size 36.5 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สวยสบายค่ะ พร้อมถุงผ้า carebook ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 15,000>>>>Super Sale 8,000net

Used Miu Miu Denim Ballelina shoes Size 36.5 ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพใหม่มากๆ เบานิ่ม ใส่สบาย มีพร้อมถุงผ้า ขาย 5,900

Brandnew!!Diormania evasion calf compact wallet 2 tone red/pink , Gold ใส่การ์ดได้ 6ใบ มีช่องเหรียญ ช่องใส่แบงค์ครบ น้ำหนักเบา อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ tag ขาย 15,500

Used Like new Balenciaga A5 Tote bag ( Calf ) สภาพสวยค่ะ หนังนุ่ม เบา จุมาก ใช้ได้ทุกวัน ตำหนิมีแค่รอยที่มุมกระเป๋าบางๆเล็กๆเท่านั้นค่ะ นอกนั้นสวยค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ดปี ตัวอย่างหนัง กระจก ขาย 37,000>>>>Super Sale 25,000 net

Used Like new Saint Laurent Sac Nano bag ( 8.5"x7"x3" ) มือสองสภาพงามมากค่ะ ไม่เล็กจัดนะคะ ใส่ของได้อเยอะอยู่ มุมสวยไม่มีถลอก ภายในสะอาด หนังแข็งเปนทรงมาก ถือหรือcrossbodyได้สบายค่ะ อปก ถุงผ้า การ์ดกระดาษ กุญแจ ตัวอย่างหนัง care card ขาย 33,500

Brandnew!!Givenchy Micro Nightingale in navy ( Calf ) Size 11"X8"X3" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 45,000>>>>Super Sale 29,000net

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Cross body bag in Pink ( Calf skin )Size 11"x 16.2" x 1'' ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สีสวยหวาน Cross bodyได้ สายปรับขนาดได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Booklet หมุดสำรอง ขาย 38,000>>>>Super Sale 26,000net

Brandnew!! Chanel Printed Zipped case ( Cruise 2015 ) ของใหม่ค่ะ Size 11" X 9" X 1.2" ใส่ของได้หลายอย่างค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 28,000>>>>Super Sale 16,000net

New!! Prada mini Bag in Pink Tamaris ของใหม่ สีหวานน่ารักมากมายค่ะ พร้อม การ์ด กล่อง สายยาว ขาย 32,000>>>>Super Sale 15,000net

New!Miu Miu Necklace with crystal ( Fuoco )ของใหม่ค่ะ ความยาวรอบคอ 40cm. สวยเก๋ ร้อยโซ่หนังสีชมพูและสีแดง มีพร้อม กล่อง การ์ด ขาย 17,000>>>>Super Sale 5,000

Used!!Chanel Skirt Size เอวบน 24-25 สะโพกถึง38 ยาว 26" สภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิ สีกรมค่ะ ขาย 7,900

Used!! like new MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>Sale 6,000

Used Hermes Belt Size 75 ( 28.5 - 31.5 ) สภาพดีค่ะ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ สายเป็นหนังแบบขุย อีกด้านเป็นหนังเรียบ เข้ากับเสื้อผ้าได้หลากหลาย มีพร้อม กล่อง ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used!! Hermes Mini Chaine d' Ancre Necklace in silver with Horseshoe Pendant (Length 15.7" ) สภาพสวยค่ะ สร้อยเงิน พร้อมจี้ เท่ห์เก๋มากๆ ไม่ซ้ำใคร อุปกรณ์ไม่มีกล่องนะคะ แต่จะใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 16,500

Used!! Hermes 18K.Gold in mint condition สภาพสวยใหม่เลยค่ะ ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย สวยเก๋เท่ห์มากมายค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 45,000

Used Hermes Silk Scarf in very good condition สภาพเหมือนใหม่ค่ะ พันคอ คลุมไหล่ได้สบายค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 7,500

Used Hermes Cupidon Lacquered Earrings Palladium สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ รุ่นนี้หายาก และเป็นรุ่นใหม่นะคะ พร้อมกล่อง ขาย 14,500>>>>Super Sale 9,900net

New!Hermes H POP Necklace ( Pink / Palladium )ของใหม่ค่ะ สีชมพุสวยหวานมากมาย มีพร้อม กล่อง โบว์ ขาย 15,000

New! Hermes clipper PM Swiss quartz movement, Steel case ( Diameter 24mm) Silver Opaline Dial ของใหม่ค่ะ สายหนังน้ำตาล สวยรุ่นLadyนะคะ มีพร้อม กล่อง, Instruction Book, Garantee book ขาย 47,000 ช็อปเกือบแสนแล้วค่ะ

Used Cartier Love ring white gold size 46 ( Pinky ring ) สภาพสวยค่ะ สำหรับคนนิ้วไซส์เล็กค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 29,000

New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000>>>>Super Sale 50,000net

Used Omega Speedmaster (Limited Edition ) 40m. with Diamond Automatic สภาพสวยปิ๊ง เพชรล้อม มีอุปกรณ์ครบ ใบเซอร์ครบ3ใบ, Instruction book กล่องนอก กล่องใน ขาย 140,000>>>>Sale 120,000net

New!! Hermes Kelly Double tour Watch ของใหม่ค่ะ สายหนังสีน้ำตาลเข้มอะไหล่เงิน สวยมากมายค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ ในช็อปแสนกว่าแล้ว มีพร้อม กล่อง Instruction book , Garantee Book ขาย 67,000

New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 45,000

New! Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 42,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า