ทั้งหมดเป็นของส่วนตัวนะคะ ซื้อเอง ใช้เอง ซึ้อมามือหนึงตลอด ไม่ได้ขายเอากำไร ทำความเข้าใจก่อนนะคะ

• ทุกใบเอาเข้าห้องตรจสอบได้ ไม่ต้องขอค่ะ ถ้าปลอมก็คืนเงินและปรับกันไปได้เลยค่ะ
  • มัดจำ 500-1,000 บาท ไม่รับจองปากเปล่านะคะ ใครโอนมัดจำก่อนก็รับไป่ก่อนค่ะ มัดจำแล้วนัดดูของ ถ้าไม่มาไม่คืนมัดจำนะคะ ลูกค้าถ้าไม่แน่ใจ ขอดูรูปเพิิ่มเติมได้ค่ะ นัดรับของที่ฝั่งธน หรือแนวรถไฟฟ้าในเมืองสนใจโทรคุย 0815500018 // line : dawanice

1. MICHAEL KORS Selma messenger bag รุ่นฮิต หายากมาก หนังเดียวกับ prada ค่ะ ขนาดกระเป๋า 10.5"L x 3"W x 6.5"H; 23.5" strap drop ได้มาจากห้าง lane crawford ที่ฮ่องกง หนังทั้งกระเป๋าและสายยังแข็ง อะไหล่ใหม่ ไม่มีร่องรอย มุมกระเป๋าใหม่ ไม่ลอก ด้านในสะอาด อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ดกระดาษ (อุปกร์ที่ได้มามีเท่านี้ค่ะ) ซื้อมา 12,500 บาท SALE 3,800 บาทเท่านั้น สนใจจริงๆ ต่อได้ค่ะ มีตัวอย่างที่่ขายในเวป

2. PLEAT PLEASE หายากมากนะคะ ไซส์ใหญ่ ขนาด 42X30 ซม. ฐานกว้าง 12 ซม. สะพายไหล่ได้ น้ำหนักเบา จุได้เยอะสภาพเหมือนใหม่ ใช้น้อยมาก ขายเพราะไม่ค่อยได้ใช้ ไม่ขาด ไม่เลอะ อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ ได้มาแค่นี้ SALE 6,500 บาท

3. MICHAEL KORS Clutch ใหม่มากค่ะ ข้างในมีช่องใส่การ์ด ซิป สะดวกมากๆ SALE 3,200 บาทอันนี้มีแค่ตัวกระเป๋า กับการ์ด นะคะ

4. TORY BURCH BELT โซ่ทอง สภาพ 99% ใช้ไปครั้งเดียว มีแต่ถุงกระดาษ SALE 3,400 บาท

5. MARNI FOR H&M กำไลของใหม่ซื้อมาเก็บอย่างเดียว มีกล่อง การ์ด มีสองอันนะคะ อันแรกกำไลเดี่ยว SALE1,000 บาท อันที่สองกำไลคู่ SALE 1,200บาท ซื้อทั้งหมดลดให้เหลือ 2,300 จ้า

6.
MICHAEL KORS กำไล
สี rose gold ใช้ไป 2 ครั้ง ใหม่มาก มีขนแมวเล็กน้อยมาก แทบมองไม่เห็น SALE 1,800 บาทมีถุงผ้ากำมะหยี่ กล่อง โบว์ค่ะ