สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ที่ Line @nanabrandnames มี@ด้วยนะคะ
ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
นัดรับได้ตามตกลงค่ะ
*cf เล่นๆไม่เอานะคะ เพลียเกิ๊น!!! เจอบ่อยแต่ก็ไม่ชินค่ะ*
*ต่อราคาได้แต่ต่อทีเป็นหมื่น ไม่เอานะคะ xxx*
*นัดรับไม่รับดูค่ะ*

New Balenciaga Small Size 30 cm. สีดำหมุดทอง ไซส์ที่ทุกคนตามหา ขนาดกำลังดี อปก ตามรูป ขาย 42900 บาท
[/IMG]
New Gucci Kids Tote ทุกลายราคาเท 16900 งดต่อ อปก การ์ด ตย.หนัง แคร์บุค ถุงผ้า ป้ายแท็ค

[IMG][/IMG]
New LV Coin อปก ครบ 6900 บาท
[IMG][/IMG]
Used like very new Chanel Classic 10 GHW Holo 232 สภาพเหมือนใหม่ หนังยังห๊อมหอม คาเวียร์ขึ้นเม็ด เงาสวย สติกเกอร์ยังติดที่อะไหล่บางจุด อปก ครบ เว้นใบเสร็จ cf บาท

[IMG][/IMG]
Used like new Prada 1M1843 สีกรม ใช้งานแค่ครั้งเดียว 2 ชม.สภาพไม่มีที่ติ ขาย 20900 บาท
Used Ysl Tribtue Size 36 สีดำเงา สภาพโดยรวมดี มีตำหนิเล็กๆๆ2จุด ใส่แล้วมองไม่เห็นค่ะ ทำพิ้นกันลื่นที่พารากอนให้แล้วค่ะ อปก ถุงผ้า ขาย
13900 บาท

T h A n k S SbN Ka