สาวๆต้องแวะ มาทั้ง LV มาหลายรุ่น Damier Azur Monogram GUCCI hobo ไม่เกิน 4,000 คุณผู้ชายต้องแวะ Bally corssbody หนังแท้ ใหม่มากกก และ Briefcase สวยๆ ทั้ง LOUIS VUITTON และ HERMES

กดที่ด้านลนเลยครับ สำหรับ hi end ราคาไม่แพง

นัท 0919255355
ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
iD: supersim
หรือกดตรงนี้เพื่อแอดไลน์

(สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
(อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
(บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

COACH HENRY BACKPACK
Indigo Camouflage

ของใหม่ไม่เคยใช้งานครับ

17,300 เองครับ

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ

Bleeker duffle in Leather

18,400 บาท
15,800 เองครับ
ขนาดเท่า keepall 45

ทำจากหนังแท้สีน้ำตาลแทนคุณภาพดีทั้งใบ
พร้อมตกแต่งด้วยแถบสีข้างๆ ทำให้กระเป๋าดูเท่และดูใส่ใจในรายละเอียด

สามารถใส่ของไปทำงานทุกวัน และ ไปเล่นยิมก็ได้
หรือจะไปต่างจังหวัด/ต่างประเทศก็ทำให้การเดินทางเป็นไปอย่างมีสไตล์ยิ่งขึ้น

COACH
Mobile case
คล้องมือ ซิปคู่มีช่องสำหรับใส่โทรศัพท์ได้ 2 เครื่องเลยครับ
หรือจะไปใส่ทิชชู่ กระเป๋าสตางต์ก็ได้ครับ
ด้านในมีช่องใส่บัตรด้วย เหมาะกับเวลาไปทานข้าวตอนกลางวัน

1,890 บาท
ของใหม่มีปายห้อย
อุปกรณ์ การ์ดการดูแลรักษา ป้ายแท็คราคา

COACH

COACH
Mobile case
คล้องมือ ซิปเดี่ยว ใส่โทรศัพท์ได้หลายรุ่นเลยครับ
ด้านในมีช่องใส่บัตรด้วย เหมาะกับเวลาไปทานข้าวตอนกลางวัน

1,590 บาท
ของใหม่มีปายห้อย
อุปกรณ์ การ์ดการดูแลรักษา ป้ายแท็คราคา

สินค้าที่ขายไปแล้ว