ของแท้ 100% นะคะ ทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัวค่ะ ไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพ
สามารถนำไปตรวจเช็ค เข้าห้อง catch Fake เลยค่ะ

** สะดวกส่ง EMS เท่านั้นนะคะ ถ้าไม่สะดวกข้ามไปเลยค่ะ**
** ยินดีให้รายละเอียดสินค้าและภาพเพิ่มค่ะ ไม่เคยหมกเม็ดค่ะ **
** ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนเท่านั้นนะคะ ไม่มีการจองสินค้าค่ะ**
** สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ **

ติดต่อได้ที่
Line: lovelyhoneybee
ค่ะ

ตอนนี้แม่ค้าอยู่ US นะคะ สินค้าพร้อมส่งที่ไทยวันที่ 15 สิงหาคมค่ะ สินค้ามัดจำไว้ก่อนได้ สินค้าถึงไทยพร้อมส่งค่อยโอนส่วนที่เหลือค่ะ

Kate Spade Sandals size 7

ของใหม่นะคะ มีแต่ตัวรองเท้าตามภาพขาย 1500 บาทค่ะ

Karl Lagerfeld Tee shirt in White size M

Approximately Measurement รอบอก 39" รอบแขน 13.5" ยาว 25"
ขาย 1850 บาทค่ะ

Thank you Siambandname ค่ะ