----------------------------------------------
✱ PLEASE READ ✱
กฎกติกาก่อนการซื้อขาย

-----------------------------------------------

●● (NEW) สินค้าซื้อจาก Shop ค่ะ ทั้งในประเทศและต่างประเทศ ของแท้แน่นอน
(USED) ของใช้เองค่ะ ของที่บ้าน และมีของเพื่อนๆฝากขายบ้าง ขอยืนยันว่าเป็นของแท้ล้าน% ●●

●● สินค้าทุกชิ้น ถ้าไม่มั่นใจ สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยโดยที่ไม่ต้องขออนุญาติ
●●

●● หากลูกค้า CF ไว้แล้ว กรุณาชำระเงินภายใน 2 วันค่ะ ถ้าเกิน 2 วันแล้วยังไม่สะดวกชำระเงิน
ทางเราขอ CC อัตโนมัตินะคะ ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนค่ะ ●●

●● ขอผ่านสำหรับคนที่ต่อโหดๆนะคะ เห็นใจแม่ค้านิดนึงค่ะ ต่อมาถ้าขายได้ก็ขายเลยค่าา ●●

●● ไม่รับเปลี่ยน - คืนสินค้า ทุกกรณีนะคะ เพราะมั่นใจว่าขายของแท้ 100%
และเราก็ส่งมอบสินค้าอย่างดีที่สุด เก็บรักษาไว้อย่างดีให้ลูกค้าค่ะ ●●

●● สะดวกจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ค่ะ ส่งให้ฟรี EMS!
หากต้องการนัดรับสินค้า กรุณาโทรมานัดวัน/เวลา/สถานที่กันก่อนค่ะ ●●

●●
นัดรับสินค้าอย่างเดียว ไม่นัดดูนะคะมีกรณีนัดเล่นๆ แค่อยากดูของ
แต่สุดท้ายไม่ซื้อ แบบนี้ขอผ่านนะคะ เสียเวลาเสียความรู้สึกค่ะ
●●

------------------------------------------------------------
CONTACT
------------------------------------------------------------

ติดต่อ สอบถาม ขอดูรูปเพิ่มเติม
TEL / WhatsApp 084 207 7791
(
เบอร์เดียว 24 ชม.)
You can send me messages in english!

LINE
sindychhuon

ไม่สะดวก PM นะคะ

-----------------------------------------
*LV*

Speedy 25 Black Epi + bandouliere (gold hardware)

ขาย 22000.- net

Used, very good condition 95%
เหมือนใหม่ เก็บอย่างเดียว
ไม่มีตำหนิ หนังสวย เงา แข็ง เป็นทรง มุมสวยไม่ถลอก ไม่มีกลิ่น

Made in France
Dust Bag
DC 1996

ตามรูปค่ะ

-----------------------------------------------

*LV*

Rare vintage Black Multicolor Keypouch

ขาย 4000.- net

Used, good condition
เก็บอย่างเดียว
ไม่มีตำหนิ canvasสวย เงา ไม่มีกลิ่น ด้านในสะอาดมาก
หาอยาก

Made in Spain
Box
ปี 2003

ตามรูปค่ะ

*LV*
Sarah Vernis Beige

ขาย 6500.- net

Used, good condition

สีมีเปลียนไปนิดหน่อยตามการใช้งานของรุ้นVernisสีอ่อน ด้านหลังและมุมมีดูดสีเล็กนอยตามรูป หนังสวย เงา ด้านในสะอาดมาก ซื้อมาเก็บ ใช้ได้อีกนาน

Made in France
Dust Bag + box
DC 2012

ตามรูปค่ะ