ของแท้ 100% นะคะ ทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัวค่ะ ไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพ
สามารถนำไปตรวจเช็ค เข้าห้อง catch Fake เลยค่ะ

** สะดวกส่ง EMS เท่านั้นนะคะ ถ้าไม่สะดวกข้ามไปเลยค่ะ**
** ยินดีให้รายละเอียดสินค้าและภาพเพิ่มค่ะ ไม่เคยหมกเม็ดค่ะ **
** ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนเท่านั้นนะคะ ไม่มีการจองสินค้าค่ะ**
** สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ **

ติดต่อได้ที่
Line: lovelyhoneybee
ค่ะ

รองเท้า TODS size 10.5 ของผู้ชาย
ของใหม่นะคะยังไม่เคยใส่ มีแต่ตัวรองเท้าไม่มีกล่องนะคะ
ขาย 8500 บาทถ้วน
มัดจำไว้ก่อนได้ค่ะ พร้อมส่งหลังวันที่ 15 สิงหาคมค่ะ

ขอรุปเพิ่มเติมได้นะคะ ตอนนี้แม่ค้าไปเที่ยวอยู่ค่ะ กลับกลางเดือนหน้า

ด้านล่างจากนี้ของอยู่เมืองไทยพร้อมส่งนะคะ

CHANEL SARAH WALLET Cavier Skin in very mint condition. Holo 20xxxxx
Gold HW

SOLD ขายแล้วค่ะ

Chanel Earrings
มาพร้อมถุงผ้า และป้าย Tag Chanel 1 อันนะคะ มี Stamps ที่ต่างหูค่ะ ของแท้แน่นอน รูปแบบเก๋และอันใหญ่มาก ใส่แล้วเด่นสวยค่ะ เพชรครบทุกเม็ด สภาพเหมือนของใหม่ ใส่ไปแค่ 2-3 ครั้งค่ะ แล้วเก็บตลอด สีทองอ่อนนะคะ ขอรูปเพิ่มได้ เก๋น่ารัก และหายากมากค่ะ เส้นผ่าศูนย์กลาง 7 เซนนะคะ
ขาย SOLD บาท รวมส่ง EMS Net วงใหญ่มากค่ะ ราคานี้ถูกมากๆแล้ว ขอคนรับราคาได้และพร้อมโอนค่ะ

Prada Tote Bag in Black (SOLD)
สภาพ 90% up ค่ะใบนี้เก่าเก็บนะคะ เก็บมานานไม่ได้ใช้เลย มีร่องรอยการใช้งานบ้างค่ะ แต่โดยรวมยังดูใหม่มากกก อะไหล่ยังไม่เฟด ขอรูปเพิ่มได้ มุมสวย สายแข็งไม่รุ่ย สะอาดทั้งนอกใน ของจริงดำสนิทนะคะไม่ซีดเลยค่ะ น้ำหนักเบามาก รุ่นนี้เป็นรุ่นซิปหลังเต่านะคะ จะไม่มีปั๊มที่ซิปค่ะ แต่แท้แน่นอนจ้า มีแต่ตัวกระเป๋าให้นะคะ

Balenciaga Mini Pompon
กระเป๋า Season 3 Year 2013 นะคะ สภาพผ่านการใช้งานนะคะ ไม่เคยผ่านการสปานะคะ ฉีดกันน้ำทุกเดือน แต่โดยรวมยังสวยดีค่ะ ดูไม่ได้น่าเกลียด มีรอยจากการใช้งานทั่วไป หูจับมีรอบคล้ำจากการใช้ อะไหล่ยังเงาใหม่ไม่เฟดค่ะ สาย หูยังไม่นิ่มนะคะ ด้านในสะอาด มีเฟดที่ขอบปากและสาดรูดจากการใช้งานนะคะ มีการ์ดปีและหนังตัวอย่างค่ะ + ถุงผ้า
ขายถูกๆ เลยจ้า
SOLD บาท ราคาดีกว่าสภาพแน่นอนจ้า ^^ รวมส่ง EMS แล้วนะคะ

Moschino Vintage Bag
กระเป๋ายังสภาพดีนะคะ ใช้ได้ดีทุกช่อง สะอาดทั้งนอกใน อะไหล่มีเฟดบ้างแต่โดยรวมยังสวยค่ะ ตัวกระเป๋าและสายยังดำไม่เฟดนะคะ เป็นผ้าแบบ Prada ค่ะ ใช้หน้าฝนเหมาะเลยค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ของจริงสภาพสวยเลยค่ะ รวมๆยังดูใหม่อยู่ สภาพ 80% ขึ้น
ขาย SOLD บาทรวมส่ง EMS

Thank you SBN นะคะ