สวัสดีค่ะ มีของน่ารักๆมาอีกแล้ว เราไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ ขายแต่ของใช้ส่วนตัว อยู่ที่นี่มานานเป็น TM ตั้งแต่วันที่ 09/09/07 10 ปี !!! และยังขายที่นี่ตั้งแต่ยังเป็นเว็บเดิมอยู่เลย ดูจากประวัติเราได้ค่ะ ของที่ขายก็เป็นของเราเองทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100% แน่นอน หากไม่มั่นใจสินค้าชิ้นไหนสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
สามารถใช้บัตรเครดิตผ่อนได้ด้วยหล่ะ รีบตัดสินใจนะคะเพราะของไปไวมาก เราขายไม่แพงเลยจริงๆ สนใจชิ้นไหนอยากขอรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ที่
085 55 9393
D : phetcha. (มีจุดหลังด้วยน้าาาาา)

ชิ้นไหนขายแล้วขอลบรูปออกนะคะ แต่ยังสามารถค้นดูประวัติเดิมได้ค่ะ

BLINGBLINGSISTER

USED BLINGBLINGSISTER 28 BLACK GHW
สวยงามตามท้องเรื่อง มีร่องรอยการใช้งานตามปกติค่ะ แต่โดยรวมสวยค่ะ ราคาถูกมากในสามโลก
เพียง 5,990 THB. !!!! ซื้อมา20,000 นะค้าาาาา

NEW CHANEL PREMIUM GIFT
จาก Shop เครื่องสำอาง Chanel ต่างประเทศ แท้100% ใบใหญ่จุของได้เยอะ ใส่แฟ้มขนาด A4 ได้ หายากมากในราคาถูกขนาดนี้
เพียง 990 THB.

สุดท้ายนี้ ...ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม... และขอขอบคุณลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว...ทั้งลูกค้าเก่าที่ซื้อกันมาหลายชิ้น...และลูกค้าใหม่ที่เพิ่งเคยเปิดมาเจอและถูกใจค่ะ... หวังว่าของที่ได้ไปจะถูกใจทุกท่านนะคะ...

♥ ♥THANKS SBN SO MUCH♥ ♥