เราขายแต่ของแท้ล้าน % ขายมามากมายเกือบร้อยใบแล้ว ส่วนใหญ่ลบรูปออก ไม่ได้โชว์ค่ะ
ไว้ใจได้ เอาชื่อ เอาเบอร์โทร เอา ID Line ไปเช็คได้ เช็คประวัติใน SBN ก็ได้ค่ะ ^^

1. ขอ CF ด้วยเงินมัดจำ 2,000 บาท ไม่รับ CF ปากเปล่า ถ้า CC ขออนุญาตไม่คืนเงินนะคะ

2. ขออนุญาตขายคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

3. ถ้าผ่อนแล้ว CC ขออนุญาตไม่คืนเงินเช่นกันค่ะ

4. หลังจากมัดจำ ต้องโอน หรือนัดรับภายใน 3 วันนะคะ

5. นัดรับของได้ที่สีลม สยาม หรือรัชดาก็ได้ค่ะ

6. ขอดูรูปเพิ่มได้นะคะ

หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้นะคะ ค่าส่ง 150 บาท ค่ะ

085-822-3327
line : pukkiee.p.i

Used ไปแค่ 2 ชม. สาย Strap แฟชั่น Brand Coowea
สภาพ 99.99% เรียกใหม่ยังได้

ขายต่อเพราะดูคล้ายๆ กับสายสะพายที่มีอยู่แล้วค่ะ
สายเป็นผ้าแคนวาสหนาอย่างดี ปลายเป็นหนังแท้นะคะ
สเปคเดียวกับ Brand Hi-End เลยค่ะ

ขนาดกว้าง 5 ซม. ยาว 87 ซม. ค่ะ

ขายต่อถูกที่สุดในโลก
Sale-->> 790 บาทรวมส่ง EMS
(ซื้อมา 1200 นะคะ)

อันนี้สีสวยมาก สีเขียวขอบเทา อีกด้านสีเทาล้วน ใช้ได้ 2 ด้านค่ะ

ยืมตัวอย่างจากเนตค่ะ

ใส่สายสะพายแล้วจะประมาณนี้ค่ะ

ยืมตัวอย่างการสะพายจากเนต ความยาวประมาณนี้ค่ะ

ยืมตัวอย่างการสะพายจากเนต ความยาวประมาณนี้ค่ะ

ใครตัวเล็กๆ สามารถสะพาย Crossbody ได้นะคะ

Used รองเท้า Charls & Keith สีดำ สภาพ 95% Up Size 35

ใส่ไปครั้งเดียว ขายเพราะเราฝืนซื้อรองเท้าเบอร์เล็กกว่าเท้า

เนื่องจากรุ่นนี้สีดำขายดี Size หมดทุก Shop

(เท้าเรา Size 36 แต่ฝืนซื้อ Size 35 สุดท้ายใส่ไม่ได้จริงๆ อิอิ)

ซื้อมาเกือบ 2 พัน ขายต่อ..

Sale -->>1,290 (ใครพร้อมโอนลองต่อราคามานะคะ) ราคานี้ สภาพนี้คุ้มแน่นอนค่ะ
อปก. กล่อง ใบเสร็จลงวันที่
29 /5/60

หนังคล้ายๆ หนังกลับ Size 35 ส้นเล็กทำให้ดูเพรียว ไม่ตัน
ส้นสูงประมาณ 1 นิ้ว ใส่สบาย ไม่สูง ไม่เมื่อย
แต่ใส่ทำงานได้ ใส่เที่ยวได้ ใส่ได้ทุกวัน
ทรงสวยหัวแหลมลงตัว ทันสมัย

ตย.การใส่ค่ะ จะเห็นว่าทรงสวยมาก หัวแหลมพอดีจริงๆ ค่ะ

ขอบคุณ SBN ลูกค้า และผู้เข้าชมสินค้าทุกท่านค่ะ