*พิเศษ! ส่ง EMS ฟรีทุกใบ! หรือ นัดรับ ทองหล่อ, พระราม 2
*รูดบัตรเครดิตได้ทุกธนาคาร (Charge 3%)
*หาก"จองแล้ว"รบกวน"ห้ามยกเลิก"นะคะ ย้ำอีกครั้ง!! ไม่แน่ใจอย่าเพิ่งจอง เสียโอกาสการขาย เสียความรู้สึก เห็นใจกันด้วยค่ะ T_T
*จองสินค้าเพื่อนัดรับ ต้องมัดจำ 10% ของราคาสินค้า (ขั้นต่ำ 1,000 บาท) และ ไม่รับจองปากเปล่าค่ะ

*ดูรูปให้ดีก่อนตัดสินใจ มีภาพเพิ่มเติมให้ทุกมุม ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนหรือฝากขายค่ะ ทุกชิ้นที่ขายเป็นของแท้ 100%
*ขออนุญาติให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อน งดต่อเล่น ต่อทิ้งขว้าง ต่อแล้วไม่เอา งด! หากต่อแรงๆขอผ่านนะคะ ไม่ได้มีกำไรมากมายให้ต่อขนาดนั้นค่า T_T บางชิ้นทุนมาสูง ก็ลดไม่ได้ค่ะ
*สนใจ ขอรูป+สอบถามเพิ่มเติม Add "Line
ID : kajubz" หรือ โทร o89-o68-67o6 ได้เลยค่ะ ^^

**วิธีหากระทู้แม่ค้า**
**ให้ Search คำว่า
"kajubz" บน Google เลยจ้า*

Let's Start Shopping!
ของใหม่ๆมีเพิ่มตลอด เลื่อนดูด้านล่างนะคะ ^^

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Balenciaga Classic Nano City Black GHW" ใบนี้มีความน่ารักเต็มสิบ กระเป๋า Size 18x12 cm. เป็นไซส์เล็กสุด หนังแกะสีดำอะไหล่ทอง สายสะพาย Crossbody ได้ และสามารถใส่ iPhone 7 Plus ได้ค่ะ บอกเลยสวยมากๆๆๆๆๆ ขาย 32,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ
เพียง 29,900! บาท
เท่านั้น! ถูกมากเลยนะคะ!

* - Used in good condition!! "Chanel Classic Jumbo 12" Black Lamb Skin GHW Holo13" สภาพดี สวยเดิมๆทั้งใบ หนังป่องเงาทุกช่อง ไม่มีรอยถลอก อะไหล่ทองเงา สติกเกอร์ติดแน่น รุ่นฝาเดียวใช้ง่ายไม่หนักไหล่ สภาพเดิมๆแบบนี้หายากค่ะ ขายเพียง 85,900 บาท
เพียง 79,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New!
"Hermes Evelyn Epsom Blue Lin Stamp [ P ] Size PM" กระเป๋าสะพาย Crossbody รุ่นฮิต สะพายไปไหนใครๆก็รู้ยี่ห้อ สภาพดีมาก หนังแข็ง สีสวย ไม่มีถลอก มาพร้อมกล่องด้วยค่ะ ขาย 75,900 บาท
เพียง 69,900! บาท
เท่านั้น!

* -
New New New! "Tods Card Holder"
กระเป๋าใส่การ์ดสีเทา หนังแท้ทั้งใบ สวยหรูคลาสสิคไฮโซว ภายในใส่การ์ดได้หลายใบค่ะ ใครหาของขวัญแฟนราคาเบาๆ จัดเลยค่ะ! ขาย 4,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 3,900! บาท เท่านั้น!

* -
New New New! "Bottega Veneta Wallet"
กระเป๋าสตางค์ใบสั้นหนังแท้สุดหรู สุดคลาสสิค มีช่องการ์ด 10 ช่อง (รวมช่องซ้าย-ขวา) ช่องแบงก์ยาว 2 ช่อง รุ่นนี้คือเท่ห์มากค่ะ มีมาสองสี สีละ 1 ใบเท่านั้น ขาย 17,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 14,900! บาท เท่านั้น!

"Prada Saffiano Size35 สี Caramel" ไซส์ นี้จะไม่มีสายสะพายนะคะ สำหรับถือแบบคุณนายๆเหมือนแม่ชมพู่ สะพายขึ้นไหล่ได้ สภาพดีมาก มุมไม่ถลอก หนังเป็นทรงทั้งใบ หูจับยังแข็งไม่นิ่มไม่ย้วย กระดุมไม่แตก สวยมากๆเลยค่ะ ขาย 29,900 บาท
เพียง 27,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New! "Hermes Picotin18 Clemence Fue Stamp [ R ]" น้อง ม้ารุ่นยอดฮิต สีส้มสด แบบที่แม่อั้มพัชถือนะคะ ไซส์เล็กน่ารัก สภาพดีมาก มุมไม่มีถลอก สะอาดทั้งนอกทั้งใน กริบๆ ใหม่ๆเลยค่ะ อปก.ตามภาพ ขาย 62,900 บาท
เพียง 59,900! บาท
เท่านั้น! คุ้ม!

* - Used Like New! "Hermes Garden Party30 Negonda Blue Indigo Stamp [ Q ]" สภาพ นางงามเหมือนใหม่ สีน้ำเงินเข้มมากๆๆๆๆจนเกือบดำ ใช้ง่าย เข้าได้ทุกชุด มุมกริ๊บๆ ไม่มีถลอก ไม่มีตำหนิ ทรงสวยมาก ไม่ย้วย ไม่ยาน อปก.ครบ พร้อมกล่องด้วยนะคะ หายากนะบอกเลย ซื้อใหม่ตอนนี้ก็แสนสองกว่าแล้ว ขาย 92,900 บาท
เพียง 89,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used in good condition! "Hermes Garden Party36 Negonda Tosca Stamp [ R ]" สีนี้น่ารัก สีออกชมพูเข้มๆ มุมงามทั้ง 4 มุม ไม่ถลอก หูไม่ยืด ไม่คล้ำ สภาพดีค่ะ สวยเลย สะอาดทั้งภายนอกภายใน ใช้ง่าย สะพายขึ้นไหล่ได้ ซื้อใหม่ราคา 13x,xxx บาท ขาย 82,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 79,900! บาท เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "Hermes Mini Everlyne TPM Stamp T" รุ่นนี้น่ารักมากๆพูดเลย ใครเห็นต้องหลงรัก ใบจิ๋วแต่จุ Size 6.7"x7" ตัวกระเป๋าสีแดง สายสีชมพูซากุระ อะไหล่เงิน สวยปังมากค่ะ ราคาก็เบาาาาา ขาย 52,900 บาท
เพียง 48,900! บาท
เท่านั้น! ถูก T_T

* - NEW!! NEW!! NEW!! "LV Epi Noe Nano Hot Pink" อร๊ายยยย ของน่ารัก และหายากมากมาอีกแล้วววว Collection Nano ควรสะสมอย่างยิ่ง สายสะพายยาวครอสบอดี้ได้ ใส่ iPhone 7 Plus ได้ รุ่นลายไม้จะแพงกว่ารุ่นแคนวาสนะคะ เนื่องจากเป็นหนังแท้ทั้งใบ ช็อปไทย 4 หมื่นกว่าบาท ขาย 37,900 บาท
เพียง 34,900! บาท
เท่านั้น! ถูกกว่าบินไปซื้อเองอีก!!

* -
Used in good condition! "Hermes H Hour Watch Epsom GHW Stamp [ E ]" นาฬิกา ข้อมือสุดไฮโซว ใครเห็นก็รู้เลยแบรนด์อะไร สายสีแดง อะไหล่สีทอง สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อย สายยังแข็ง อะไหล่วิ๊ง มีขนแมวบ้างแต่ไม่มากค่ะ ซื้อใหม่ตอนนี้มีแสนกว่าบาท ขายราคามิตรภาพมาก ขาย 29,900 บาท
เพียง 27,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New!! "Lady Dior 12" Red Patent SWH ปี11" กระเป๋า คุณนายมาแว้วว สวยปังเจิ่ดทุกองศา สภาพดีเหมือนใหม่มาก เป็นหนังแก้ว ใช้ง่ายไม่ต้องกลัวเป็นรอย ไม่มีตำหนิ ไม่มีดูดสี สวยจัดๆ ของใหม่แสนเจ็ดแล้วนะคะ ขาย 57,900 บาท
เพียง 54,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition!! "Chanel Classic 10" Red Lip Caviar SWH Holo16" ใบนี้ก็สภาพสวยค่ะ สีแดงเจิ้ดจ้า ถือไปไหนก็เด่นแต่ไกล หนังป่องทุกช่อง มุมไม่ถลอก สติกเกอร์ติดแน่นๆ ใครมีสีดำแล้ว ควรต้องจัดสีแดงไว้อีกซักใบค่ะ เป็น Must have Items ค่ะ ขาย 129,000 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 119,000! บาท เท่านั้น! ลดแรง!!!

* -
Used in good condition!! "Hermes Garden Party 36 Canvas Stamp [ H ]" มาเพิ่มอีกใบ รุ่นหายาก สาวๆถามหากันเข้ามาตลอดๆ ใครอยากได้อยู่รีบจัดเลยนะคะ อย่ารอช้า สภาพสวย กระเป๋าเป็นทรง ขอบมุมงาม ผ้าไม่มีถลอก สะอาดนอกใน พร้อมใช้เลยค่ะ ขาย 24,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 23,900! บาท เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Hermes Jelly Shoes สีแดงอมส้ม Size 40"รองเท้า แตะยาง รุ่นนี้ Poppular มากๆ ไปช็อปไหนก็ของหมด ใส่สบาย ลุยน้ำได้ ไม่ต้องกลัวพัง สีสดสวย เด่นมาแต่ไกล หากถือกระเป๋าเริ่ดๆแล้ว รองเท้าก็ควรต้องปังเช่นกันนะคะ เหลือคู่เดียวแล้วค่ะ ขาย 14,900 บาท
เพียง 13,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "LV Speedy Nano DC17" โอ๊ยๆๆ ของน่ารักมาอีกแล้ว รุ่นหายากมากกกก ควรสะสม กว่าจะได้ใช้ความพยายามขั้นสุด ตระเวณหาของหลายวันค่ะ ใบนี้ใครเห็นต้องหลงรักแน่นอน อปก.ครบ เว้นใบเสร็จ ขาย 31,900 บาท
เพียง 29,900! บาท
เท่านั้น! *งดต่อนะคะ*

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Cap Wallet" กระเป๋า สตางค์ผู้ชาย หนังแท้ทั้งใบ Made in italy ด้านนอกสีดำล้วน ด้านในลายหมวกจักรยาน ใครมีแฟนนักปั่น จัดไปเลยค่ะ เลิฟแน่ มีช่องการ์ด 5 ช่อง แบงก์ 1 ช่อง เหรียญ 1 ช่อง ราคาเต็มหมื่นกว่าๆ ขาย 8,900 บาท
เพียง 7,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Independent mind Handkerchief" ผ้าเช็ดหน้าเนื้อนุ่ม ซับน้ำได้ Size 43x45 cm. Made in italy มาพร้อมป้ายแทคและถุงกระดาษ ใครหาของขวัญแฟนราคาเบาๆน่ารักๆจัดไปค่ะ มีผืนเดียว ขาย 2,000 บาท
เพียง 1,800! บาท
เท่านั้น!

* - Used!! "Gucci Vintage Tote Bag" กระเป๋าสะพายผ้าใบ+หนัง สีดำล้วน ใช้ง่าย ใช้ทน สภาพยังดี ใช้ได้อีกนาน หูจับยังแข็ง ผ้าไม่มีขาด มุมมีถลอกบ้างค่ะ โดยรวมสวย ขายถูกๆ ราคาเบาๆ เอาไปสะพายเล่น ขาย 7,900 บาท
เพียง 5,900! บาท
เท่านั้น! ถูกเว่อๆ!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "LV Monogram Victorine Wallet สี Rose Ballerine DC17" กระเป๋าสตางค์ใบสั้น ภายในสีชมพูอ่อน รุ่นนี้ดีมาก ใช้งานได้ครบฟังก์ชั่น ช่องการ์ด 8 ใบ ช่องแบงก์ยาว 1 ช่อง ช่องซิป 1 ช่อง ครบ!! ขาย 19,900 บาท
เพียง 17,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Hermes Clic Clac Bracelet GHW Size PM" กำไล ข้อมือสุดไฮ เพิ่งออกช็อปมาหมาดๆ ใส่แล้วดูหรูหรามีเสน่ห์ทันที มีสีดำอะไหล่ทอง และสีขาวอะไหล่ทอง สวยทั้งคู่ ถ้าเลือกไม่ได้ก็ใส่คู่กันไปเลยจ้า ขาย ชิ้นละ 23,900 บาท
เพียง ชิ้นละ 21,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Dior Reflected Sunglasses Size 52 mm." แว่นกันแดดเซเลป ดารามีกันแทบทุกคน กรอบสีเงิน เลนส์สีดำ ขาสีขาวค่ะ ใครอยากสวยแบบเซเลป จัดไปค่ะ ขาย 14,900 บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Necktie Paul Smith Strip" เนคไทด์คุณผู้ชาย ลายแถบสี Signature ของแบรนด์ เห็นก็รู้ยี่ห้อ เก๋มาก เป็นลายหายากแล้วนะคะ เพราะ Paul Smith ไม่ค่อยทำลายแถบสีแบบนี้แล้วค่ะ มาพร้อมป้ายแท็ค Made In England ขาย เส้นละ 3,900 บาท
เพียง เส้นละ 2,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Strip Wallet 10 Cards" กระเป๋าสตางค์ใบสั้น มีช่องการ์ด 10 ช่อง ช่องแบงก์ 1 ช่อง หนังแท้ทั้งใบ made in italy มีมา 2 แบบ สวยทั้งคู่ ขาย ชิ้นละ 7,900 บาท
เพียง ชิ้นละ 6,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Strip Wallet 5 Cards + Coin"กระเป๋าสตางค์ใบสั้น แบบมีที่ใส่เหรียญ มีช่องการ์ด 5 ช่อง ช่องแบงก์ 1 ช่อง และช่องใส่เหรียญอีก 1 ช่อง Made in italy นะคะ ขาย 7,900 บาท
เพียง 6,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used in very good condition! "LV Epi Brea MM DC12" กระเป๋าลายไม้สีแดง มีซิป มีสายยาว สภาพสวยมากกก หนังแข็งเป็นทรง มุมกริ๊บๆ อะไหล่เป็นสีเงินไม่ลอกด้วยค่ะ ภายในมีเลอะนิดเดียว ภายนอกสวยปัง ขาย 35,900 บาท
เพียง 33,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New!! "Prada Saffiano Speedy 32 สี Fuoco" กระเป๋าสะพายสีแดง มาพร้อมสายยาว มีซิปปากกระเป๋า จุมากๆ สภาพสวย ไม่มีถลอก อะไหล่วิ๊งๆ คือยังใหม่มากๆเลยค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ ขาย 25,900 บาท
เพียง 24,900! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "Alexander McQueen Scarf Size 120x104 cm."
ผ้าพันคอสุตฮิตของเหล่าเซเลป เป็นของใหม่ซื้อเก็บไม่เคยใช้ ผ้าสีแดง ลายกระโหลกดำ สวยมากกก นิ่มพริ้ว เนื้อผ้าไม่หนา พันเก๋ๆได้ทุกฤดูค่ะ ป้ายTagที่เย็บติดกับผ้ายังอยู่ แต่ป้ายราคากระดาษตัดทิ้งไปแล้วค่ะ ออกช็อปมาหมื่นกลางๆ ขาย 10,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 8,900! บาท เท่านั้น! ถูกยังกะมือสองเลย T-T

* - New!! New!! New!! "Hermes Silk Twilly" ผ้าพันหูกระเป๋า เป็นผ้าไหมแท้ 100% ของใหม่กริบ สีโทนน้ำเงินฟ้า แซมเหลืองส้ม ลายสวยสีสันแบบนี้เข้ากันกับกระเป๋าได้ทุกสีเลย ขาย เส้นละ 6,900 บาท
เพียง เส้นละ 5,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition! "LV Azur Neverful PM DC10" ของ หายากมาแล้ว กระเป๋าสุดฮิต ไซส์นี้น่ารักอย่าบอกใคร แคนวาสสวย ชัด ไม่ถลอก คาวไฮน์นวลสวยสีไข่ไก่ สายแข็งตั้งได้ สภาพดี ใช้ถนอม ภายในสะอาด แถมหูถักอย่างดีด้วยค่ะ ขาย 22,900 บาท
เพียง 21,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New! "Gucci Nylon Floral Crossbody Bag" ใบ นี้น่ารักมากๆๆๆๆๆเลยค่ะ กระเป๋าผ้าไนลอนอย่างหนา ผสมหนังแท้ มีสายยาวครอสได้ สภาพสวย ใช้น้อย หูแข็ง สะอาด ลายน่ารัก Size 31 x 21 cm. ขาย 17,900 บาท
เพียง 14,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition! "LV Damier Viennois Wallet DC11"กระเป๋า สตางค์ใบสั้น สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อย อะไหล่ทองวิ๊ง แคนวาสลายชัด หนังยังแข็ง ยาแนวแน่น เป๊ะปังทุกช่อง ช่องการ์ด 10 ช่อง, แบงก์ 1 ช่อง, เหรียญ 1 ช่อง ออกช็อปตอนนี้ก็ 2 ปลายแล้ว ขาย 15,900 บาท
เพียง 13,900! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!!
"Chanel Brooch Crystal&Pearl Size5.5cm."มาอีกรอบแว้ววว เข็มกลัดรุ่นสุดฮิต ไซส์ใหญ่สวยปังสุดๆ ติดชุดไหนก็หรูทันที ออกงานสวยๆเริ่ดๆค่ะ ขาย 21,900 บาท
เพียง 19,900! บาท เท่านั้น! (เหลืออันสุดท้ายแล้ว)

* -
Used Like New!! "LV Damier Alexandra Wallet ใบเสร็จ 2016"กระเป๋า สตางค์ขนาดกลาง Size15x10cm. สภาพใหม่มากกกกกกก ดีงามพระรามแปด ใช้ไม่กี่ครั้ง รุ่นนี้ช่องเยอะมากๆ มีช่องใส่รูปด้วย ใบเดียวจบเลยค่ะ ออกช็อปพารากอนมา 26,200 บาท ขาย 19,900 บาท
เพียง 15,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used in good condition!! "Chanel Brooch Hammer&Backpack Size 5.3x5.3 cm." เข็มกลัดรุ่นหายาก น่ารักมากๆ เป็นรูปค้อนและเป้ ใช้ได้ทุกวัน ติดแล้วทำให้ชุดคุณดูดีมีราคาขึ้นมากค่า ขาย 15,900 บาท
เท่านั้น!

* -
Used Once Like Super New! "Hermes Kelly Dog Swift Noir SWH Stamp [R]" ข้อ มือหนัง Hermes สีดำอะไหล่เงิน สีหายาก ใช้ไปทานข้าวนอกบ้านครั้งเดียว สติกเกอร์กันรอยยังแปะอยู่ทุกจุด ไม่มีตำหนิใดๆ ปรับข้อมือได้ 3 ระดับ สำหรับข้อมือ 14-18 cm. ใครหาอยู่ จัดเลยค่ะ สีนี้ไม่ได้มาบ่อยๆ ขาย 19,900 บาท
เพียง 18,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition!! "LV Epi Zippy Coin DC13 ใบเสร็จ14 สีเหลืองมะนาว" สภาพดี สีสวยสด สะอาดทั้งภายนอกภายใน ใส่การ์ดได้เยอะมาก และใส่แบงก์พับครึ่งได้ เหมาะใช้คู่กระเป๋ามินิ ออกช็อปพารากอน ขาย 10,900 บาท
เพียง 9,900! บาท
เท่านั้น!

* - New New New! "Chanel Brooch คริสตัลเหลี่ยม+มุกเล็ก Size 4.5cm." เข็มกลัดมาใหม่ ลายนี้ก็สวยนะคะ ขนาดกำลังดี น้ำหนักเบาใช้ง่าย อะไหล่ทอง ติดตอนออกงานสวยเจิ่ดค่ะ ขาย 19,900 บาท
เพียง 18,900! บาท
เท่านั้น!

* - New New New! "Hermes Silk Scarf แบบจับจีบ Size 90x90cm." ผืน นี้สวยหรูหราไฮโซมากกกก ซื้อมาเก็บไว้ไม่ได้ใช้ซะที สามารถผูกได้หลายแบบ มีคู่มือแนะนำวิธีใช้ให้ด้วยค่ะ ลายตอนกางออกตามป้ายที่แนบมา ออกช็อปแพงมากๆๆๆ 2 หมื่นกว่า ขาย 14,900 บาท
เพียง 11,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New! "Chanel Earring Big Pearl Size XL" ตุ้มหูมุกเม็ดใหญ่เป้ง ใส่แล้วเห็นร้อยเมตร555 สวย น่ารัก สภาพดี แท็คเป็นแบบเลเซอร์ ไม่ต้องกลัวหลุดจ้า ออกช็อป 2 หมื่นกว่า ขาย 13,900 บาท
เพียง 11,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used in very good condition!! "Hermes Shoulder Bag Cororado Stamp [ I ] สีส้ม" กระเป๋าสะพายไหล่ เป็นหนังแท้+Canvas+หนังกลับค่ะ รุ่นหายากกกก นานๆจะเจอทีนะคะ ไม่โหลค่า สภาพดีมากๆ ขาย 32,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 29,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition!! "LV Priscilla Multicolor DC06" สภาพดีค่ะ คาวไฮน์ไม่ดำ มีรอยน้ำบ้างจางๆ ภายในสะอาด โดยรวมยังสวยมากค่ะ ขาย 24,900 บาท
เพียง 22,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used Like New!! "Chanel Earring & Brooch Black&White Crystal" ตุ้มหูไซส์ 2.5 cm. เข็มกลัดไซส์ 5.5cm. เป็นไซส์ใหญ่ทั้งคู่นะคะ ใส่แล้วเตะตามากๆ เซตนี้บอกเลยปังมาก สภาพดีงามเหมือนใหม่ สวยสุดๆๆๆๆ หรูสุดๆๆๆๆ ได้ไปไม่ผิดหวัง ซื้อมา Set ละ 4x,xxx บาท ขาย 34,900 บาท
เพียง Set ละ 29,900! บาท เท่านั้น!
(หากซื้อแยก ราคา เข็มกลัด 16,900 บาท , ตุ้มหู 14,900 บาท ค่ะ)

* -
Used in good condition!! "Chanel Hula hoop Size10" Lamb Skin Holo18" ใบ นี้น่ารักมากกกกก สีแดงสดสุดปัง หายาก ถือแล้วเด่นมากนะคะ หนังแลมป์นุ่มๆ สภาพดี ดารามีใช้กันหลายคน มือ 1 เกือบแสน, มือ 2 ยังขายกัน 6-7 หมื่น แต่เรา ขาย 49,900 บาท
เพียง 39,900! บาท
เท่านั้น! ลดโหดค่ะ!! ถูกมากกกกนะคะ Holo18 นะคะ!!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Bracelet Hockenheim Size 19" สาย รัดข้อมือเท่ห์ๆ สำหรับรอบข้อมือประมาณ 17-20 cm. หนังลาย Signature กับอะไหล่รูป LV สีเงินเงา ใส่แล้วขึ้นมากค่ะ รุ่นใหม่ ไม่โหล หายากขาย 11,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 9,900! บาท เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Bracelet Essential V Size 17 สีแดง" สาย รัดข้อมือสำหรับรอบข้อมือประมาณ 14-18 cm. สายปรับได้หลายระดับ หนังลาย Signature กับอะไหล่รูป LV สีแดง ใส่แล้วเด่นมาก รุ่นใหม่ ไม่โหล
ขาย 10,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 8,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition!! "LV Monogram Multicolor Black Insolite Wallet DC11" สภาพดี ใช้ไม่กี่ที เก็บยาวค่ะ ภายในสีชมพูสด ช่องการ์ดยังไม่ได้แหย่เลย ลายกระเป๋ายังชัด มีร่องรอยใช้งานเพียงเล็กน้อย ใครสะสม จัดเลยค่ะ! หายากแล้ว ขาย 16,900 บาท
เพียง 14,900! บาท
เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Epi Pochette Cles DC16 สีแดง" กระเป๋าใส่การ์ด ใส่เงิน Size13x9cm. ของใหม่จากช็อปไทย มีสายห้อยกับกระเป๋าสะพายได้ค่า ได้มาเป็นของขวัญ ไม่ได้ใช้ ขาย 11,900 บาท
เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New!! "LV Verona PM DC14" สภาพดีงามเหมือนใหม่เลยค่ะ ใช้น้อยมากกกก สายสะพายแข็งปั้ก มุมงามทุกมุม หนังแข็งเป็นทรง อะไหล่ทองเงาวิ๊ง อปก.มาเต็ม ครบทุกสิ่งตามภาพ พร้อมกล่องด้วยค่ะ ขาย 34,900 บาท
เพียง 32,900! บาท เท่านั้น!

* - Used!! "LV Looping MM DC01" สภาพดี เดิมๆทั้งใบ คาวไฮน์เข้มขึ้นเป็นสีน้ำผึ้ง ตัวกระเป๋ายังดีมาก ลายชัด แคนวาสสวย ไม่แตก ไม่ขาด ไม่มีตำหนิหนักใดๆทั้งสิ้น ภายในสะอาด เอาไปใช้ได้อีกยาวนานเลยค่ะ ขาย 11,900 บาท
เพียง 9,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used Like Super New! "Hermes Herbag MM Stamp [O] สีม่วงมังคุด" กระเป๋าสะพายทรงคล้าย Kelly ค่ะ Size 39x31x15 cm. ตัวกระเป๋าเป็นผ้าใบหนา สายและฝาปิดเป็นหนังแท้ มีใบลูกด้วย ด้านหลังมีช่องซิป พร้อมกุญแจล็อคแม่ลูก เป็นรุ่นปัจจุบันแบบในช็อปตอนนี้เลย สภาพเหมือนใหม่ใช้สองที ออกช็อป 8x,xxx บาท ขาย 49,900 บาท
เพียง 44,900! บาท เท่านั้น! ถูกโหดดดด!

* -
NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Swirl Long Wallet ภายในสีน้ำตาล" กระเป๋า สตางค์ใบยาว ลาย Swirl หนังแท้ทั้งใบ Made in Italy ลาย Signature หายากแล้วนะคะ มีช่องการ์ด ช่องซิป ใบนี้จุมากๆ ใครพกบัตรเยอะแนะนำเลยค่ะ ขาย 12,900 บาท
เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* - Used in good Condition!! "LV Minilin Idylle Speedy Ban 30 Limited DC10" กระเป๋าพร้อมสายสะพายครอสบอดี้ สีน้ำตาลแดง สภาพดี ผ้าไม่มีถลอก หูจับแข็งแรง อะไหล่ยังวิ๊ง ออกช็อปแพงมาก แพงกว่ารุ่น Canvas นะคะ ขาย 27,900 บาท
เพียง 23,900! บาท
เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "LV Monogram Sarah Multicartes DC16"กระเป๋า Size10.5x7.5cm. ใส่การ์ดใส่เหรียญ หรือธนบัตรพับ 3 ทบค่ะ เหมาะใช้คู่กระเป๋ามินิทั้งหลาย ใส่บัตรได้หลายใบมาก ภายในมีแบ่งหลายช่อง น่ารักและหายาก ขาย 12,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like Super New! "LV Epi Alma PM DC14 สี Dune" กระเป๋า ถือคุณนาย สีออกครีมๆเทาๆ สีนี้หายากนะคะ ใช้ได้กับทุกชุด สภาพสวยเหมือนใหม่มาก ใช้น้อยสุดๆ ใครได้ไปคุ้มมากบอกเลย ออกช็อปพารากอนมา 72,000 บาท ขาย 45,900 บาท
เพียง 42,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like Super New
! "LV Damier Hamstead MM DC09" กระเป๋า สะพายข้าง สภาพดีมากๆๆ เหมือนใหม่ค่ะ ใช้น้อย สายไม่ย่น ไม่ยับ สายยังแข็ง ลายชัด มุมไม่ถลอก อะไหล่วิ๊ง สวยมากๆเลยค่ะใบนี้ ใครได้ไปคุ้มเลยค่ะ ออกช็อป 5x,xxx บาท ขาย 29,900 บาท
เพียง 27,900! บาท
เท่านั้น!

* -
NEW!! NEW!! NEW!! "Gucci Belt Size 80/32" เข็มขัดหนังแท้ สีแดงเข้ม ปั๊มจมลาย GG หัวสีทองเงา สวยมากๆค่ะ สำหรับเอว 28"-32" ความยาวตลอดเส้น 36" ความกว้าง1.5" ใส่ได้ทั้งชาย-หญิง ราคาเต็มหมื่นกลางๆ ขาย 10,900 บาท
เพียง 8,900! บาท เท่านั้น

* -
New!! New!! New!! "YSL Card Holder" กระเป๋าใส่บัตร มี 3 ช่อง เหมาะกับเป็นของขวัญคุณผู้ชาย หนังแท้สีดำ ดีไซส์เรียบหรู ดูภูมิฐานค่ะ ขาย 9,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 7,900! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "Chanel Earring Size 2.5cm. สีทองอ่อน" ตุ้มหู หรูๆเริศๆมาอีกแล้วค่ะ คู่นี้สวยมากกกก ไซส์ใหญ่เตะตาคนรอบด้าน555 สีทองอ่อนๆ ใส่ออกงานได้ ดูหรู ดูปัง ดูแพง อปก.ครบเซต พร้อม Copy ใบเสร็จ ขาย 20,900 บาท
เพียง 18,900
! บาท เท่านั้น!

* - Used in good conditions
! "Hermes Silk Necktie ลายช้าง" เนคไทคุณผู้ชาย ผ้าไหม 100% มาพร้อมกล่องและโบว์ผูก ลายช้างน่ารัก ใครหาของขวัญให้แฟนและสามี ราคาเบาๆเชิญค่ะ! ขาย 6,900 บาท
เพียง 4,900! บาท
เท่านั้น! (เหลือแต่สีเหลืองค่ะ)

* -
New!! New!! New!! "Paul Smith Strip With Dot Scarf" ผ้าพันคอเนื้อบางผืนยาว Size 44x180 cm. ลาย แถบสี Signature และลายจุด สีน่ารักมาก ไว้คลุมไหล่ คล้องคอชิคๆเก๋ๆ เพิ่มความปังในการแต่งตัว มาพร้อมถุงกระดาษและโบว์ด้วยค่ะ นำไปเป็นของขวัญได้เลย ขาย 6,900 บาท
เพียง 5,900! บาท
เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "Paul Smith Strip Scarf" ผ้าพันคอเนื้อบางผืนยาว Size 44x160 cm. ลาย แถบสี Signature ของ Brand ไว้คลุมไหล่ คล้องคอชิคๆเก๋ๆ เพิ่มความปังในการแต่งตัว ใช้ได้ทุกเพศ มาพร้อมถุงกระดาษและโบว์ด้วยค่ะ นำไปเป็นของขวัญได้เลย ขาย 5,900 บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง 4,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like Super New! "Hermes Silk Scarf ปี2012 สีโทนฟ้าอ่อน"ผ้า พันคอผ้าไหม 100% Size 90x90cm. ใช้คลุมไหล่ พันคอ โพกหัว ผูกผม ผูกกระเป๋า ได้หมดค่ะ สภาพยังใหม่ ลายก็ใหม่ๆชิคๆ ไม่ใช่รุ่นวินเทจนะคะ มาพร้อมกล่องและโบว์ผูก ขายถูกกว่าผ้าพันหูกระเป๋าอีกกก ขาย 12,900 บาท
เพียง 7,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New!! "LV Epi Papillon 30 แม่-ลูก DC05 สีแดง" สภาพใหม่มากกกกกกก ลายไม้ชัดแจ๋ว หนังแข็งเป็นทรง สภาพนอนตู้เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ งามทั้งแม่ทั้งลูก ขาย 21,900 บาท
เพียง 17,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New!! "Chanel Caviar Red Lip PST XL SHW Holo17" ขาย XXXXX บาท
เพียง SOLD! บาท
เท่านั้น!

* -
Used in good condition!! "LV Vernis Zippy Coin DC11 สี Amarente"ขาย XXXX บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Hermes Double Tour Bracelet Size S Stamp A" ขาย XXXXX บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New!! "LV Damier Graphite Bracelet Double Tour SWH Size 21 DC14"
ขาย XXXX บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง SOLD! บาท เท่านั้น!

* -
Used in very good condition! "LV Monogram Bucket PM DC06" ขาย XXXXX บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง SOLD! บาท เท่านั้น!

* -
Used Like Super New!! "Chanel Classic Jumbo 12" Beige Caviar GHW Holo16" ขาย XXXXXX บาท

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Strip Swirl Belt" ขาย XXXX บาท
เพียง SOLD! บาท เท่านั้น!

"LV Vernis Alma bb DC13 สีนู้ด" ขาย XXXXX บาท
เท่านั้น!

* -
Used in very good condition! "LV Greta Multicolor DC10" ขาย XXXXX บาท
เท่านั้น!

* - Used Once Like Super New!! "Chanel Classic Medium 10" Black Caviar GHW Holo17" ขาย XXXXXX บาท
พิเศษ SALE! เหลือ เพียง CF! บาท เท่านั้น! (ติดจองถึง 1 ตค.)

*** ต่อไปนี้เป็น SOLD ITEMS ตัวอย่างสินค้าบางส่วนที่ขายไปแล้ว คนละชิ้นกับด้านบนนะคะ / แม่ค้าเป็น Trust Member มาหลายปี ขายมาหลายร้อยชิ้น ไม่เคยโกง สบายใจได้จ้าาา ***

ขอบคุณ SBN และคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่าาาา ^^