TM 9ปี การันตีคุณภาพ รับบัตรทุกแบงค ผ่อนได้ มีแมสส่งของ USED สวยๆเพียบ Chanel WOC ,Classic10, COCO9.5, USED LV หลายใบมากๆๆๆ LV speedy ban30, EPI, Vernis,กระเป๋าตังค์ LV/chanel,รองเท้า prada,CDC อื่นๆ เพียบจ้า กว่า50ชิ้น+++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM 9ปี การันตีคุณภาพ รับบัตรทุกแบงค ผ่อนได้ มีแมสส่งของ USED สวยๆเพียบ Chanel WOC ,Classic10, COCO9.5, USED LV หลายใบมากๆๆๆ LV speedy ban30, EPI, Vernis,กระเป๋าตังค์ LV/chanel,รองเท้า prada,CDC อื่นๆ เพียบจ้า กว่า50ชิ้น+++

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noo_pizza's Bank Account
    • Bank Account 1: 035X9X4X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM 9ปี การันตีคุณภาพ รับบัตรทุกแบงค ผ่อนได้ มีแมสส่งของ USED สวยๆเพียบ Chanel WOC ,Classic10, COCO9.5, USED LV หลายใบมากๆๆๆ LV speedy ban30, EPI, Vernis,กระเป๋าตังค์ LV/chanel,รองเท้า prada,CDC อื่นๆ เพียบจ้า กว่า50ชิ้น+++

เป็นTM 9 มาปีตั้งแต่เปิดระบบของเวปนี้ค่ะ เช็คประวัติได้ จริงใจไม่ไก่กา รับบัตรเครดิต ถือคติ
    ถ่ายให้เหมือน ไม่ได้ถ่ายให้สวย
    เลยตั้งใจถ่ายเยอะๆ เจาะๆ ไม่หมกเม็ด ทำไม่เป็น ขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ มีเยอะทุกใบ

ขายเอาสนุก เป็นคนบ้ากระเป๋ามาก ดูแลและรักกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ สมาชิกดั้งเดิมรู้กันดีอยู่แล้ว

นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ THE WALK, CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
    หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี ฉีดเสปรย์กันน้ำฟรีให้ก่อนส่งมอบ ใช้ได้สบายใจ ถนอมกระเป๋าจ้า
    มีบริการแมสส่งของทั่วกทม.ค่ะ

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารนะคะ. ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ค่ะ

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
    **ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

ไม่สามารถรับCFปากเปล่าน๊า Cf สินค้า หรืออยากนัดรับรบกวนขอมัดจำก่อนขั้นต่ำ 2,000 บาทนะคะ
    นัดแล้วไม่มาหรือมาแล้วไม่รับ CF แล้ว CC
    ขออนุญาตไม่คืนมัดจำค่ะ เสียโอกาสและเวลานะค๊า

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

ติดต่อทางLINE ID
    : Noo_pizza
    โทร 081-4200-550

กระเป๋าทุกใบ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ ขายเอามัน ไม่รีบ ไม่ร้อนเงิน ไม่ตั้งเผื่อฟลุ๊ค
    เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ บางใบก็ลดไม่ได้แล้วจริงๆค่า
    พร้อมโอนจริงๆคุยน่ารัก ลดได้บ้างไม่โหดน๊า
    ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
    ขอบคุณที่เข้าใจ
    หาไรทักถามมานะคะ มีของ

[SIZE=3][SIZE=2][SIZE=5][COLOR=#0000ff]รับบัตรรูดปิ้ดๆ ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ทุกแบงค์คร่า
    ผ่อน0% 3 เดือน บัตรกสิกรค่า

LV Speedy Ban25 หูนูน>> SOLD
    datecode 2015 อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ ชุดกุญแจ

ใช้ง่ายมากก everyday bag สภาพดีมาก ใช้ครั้งเดียวค่ะ เป๊ะทกจุด
    เรียกใหม่ไม่เขิน คุ้มกว่าของใหม่เป็นหมื่น

CHANEL WOC LAMB Skin SHW>> 48,900ค่า น่าร๊ากก
    Holo18xxxxxx

LV Speedy30 Grafiti limited>> SOLDค่า
    datecode 2001 Limited
    อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ ชุดกุญแจ
    สภาพดี ทรงดี คาวไฮด์เข้มขึ้น สวยใช้่่ง่าย ของหายากค่ะ

LV Speedy25 monogram>> 9,500
    datecode MI0971
    น้องมีสปา และเคลือบนาโนกันน้ำ6เดือนมานะคะ พร้อมใช้

LV Speedy30 Damier>> 21,900
    datecode 2011 อปก ถุงผ้า กุญแจ

วิ้งๆ สภาพดี แคนวาสเข้มชัด นอกในสะอาด ทรงสวยแข็ง หูเงา
    ลีฟตึง
    มีเพียงจดลอกเล็กๆในช่องกระเป๋าเล็กที่ไม่ได้ใช้งานเท่านั้น นอกนั้นเป๊ะมาก

LV saint jacque GM >> 8,900
    อปก -

LV Tango Vernis>> 5,900
    อปก ถุงผ้า

LV Sologne >> 13,900
    Datecode2002 อปก -
    สวยจ้ารุ่นน่ารักใช้ง่าย สวยคุ้ม

LV Speedy Ban25 Empreinte>> SOLD
    datecode 2012 อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ ชุดกุญแจพร้อมสายคล้อง แคร์บุค ชุดการ์ด

สี infinite ใช้ง่ายมากก everyday bag สภาพดี หนังลูกวัวแท้ทั้งใบ น้ำหนักเบา สภาพดี ทนทานนานจนลูกบวช ตามสไตล์ LV
    มือหนึ่งเกือบแสนค่า

LV Vernis>> SOLD
    อปก -

Chanel Vintage Tote GHW >> 29,900
    น่ารักมากค่ะ

CHANEL WOC Carviar black SHW>> SOLD

Holo 16xxxxxx อปก กล่อง การ์ด
    สวยนา รุ่นฮิต

มีโซ่ทอง HOLO20 อีกใบค่า 49,900- กล่อง การ์ด สภาพสวย

Chanel COCO 9.5 RHW >> NEW YEAR SALES >>>> 94,900!!!!! ถูกกกกกมากก
    HOLO 22xxxxxx , Y2016 ถอดสายไม่ได้ค่ะ

อปก กล่อง การ์ด บุค ถุงผ้า ถุงกระดาษ ริบบิ้น คามิเลีย

Chanel Vintage Tote beige GHW >> 24,900
    น่ารักมากค่ะ

Chanel Timeless tote >> 49,900
    Holo17xxxxx อปก บุค ถุงผ้า ราคาน่ารักมากค่ะ

Paul smith >> SOLD ขอบพระคุณที่ไว้วางใจร้านเราคร่า
    อปก บุค การ์ด

Dior saddle poch>> 5,900
    อปก -

NEW Gucci kid tote Y2017 >> SOLD ขอบคุณค่า
    อปก บุค การ์ด ตัวอย่าง หนัง แทค ถุงผ้า ถุงกระดาษ

Very Like New Boyy Bobby32 Nude >> 29,900
    อปก Full set

SAUMUR30 >> SOLD
    [SIZE=6][SIZE=5][SIZE=3][B]

HERMES Gardenparty36 Amazonia>> 32,900
    อปก ถุงผ้าแทน รุ่นหนังทั้งใบ ขายราคาแคนวาส ราคาน่ารักมาก

Like NEW LV suhali lockit pm >> 39,900
    Limited2007 สวยหรููไฮมากค่า ออกช้อปเป็นแสน สาวกLV ต้องมีค่ะ
    อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ ชุดกุญแจพร้อมสายคล้อง การด

Like NEW Chanel sunglasses>>17,900
    เรียบหรูดูดีค่ะ อปก กล่องนอก /ใน ถุงผ้า การ์ด บุค

Tory >>8,900
    เรียบหรูดูดีค่ะ อปก กล่อง
    [u

Paul smith belt >>SOLD
    สภาพสวย ราคาน่ารัก sz M (เอวถึง2
    T
    Last edited by noo_pizza; 12-01-18 at 10:21.

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ