Sale !!!! ทั้ง chanel และ louis vuitton มากมาย เชิญเข้ามาเลือกชมกันนะคะ

lv siracusa gm azur dc13//lv alma pm dc14// lv felicie epi dc16 3 in one// lv spd mono 30' dc15 // lv nvf yaoi yello dc 12//lv mini palm Springs dc16 //lv zippy wallet mc black dc 13และ Lv อีกมากมาย

สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะต่อรองได้??
line:gaily_pakkad
โทร :089-8994205 (ผักกาด)

Lv4363lv siracusa gm azur dc13 กระเป๋ามือสองสภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก คาวไฮเข้มขึ้น หูจับอ่อนลง ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ภายในสะอาด ขนาดพอเหมาะ น่ารัก ใช้งานได้ทุกโอกาส ไม่มีตกแทรนด์แน่นอนค่ะ มาพร้อม อปก ถุงผ้า ใบเสร็จจริง ราคาขาย 21,900 บาท

================================================================
Lv4351 lv zippy wallet limited dc15 ใบนี้น่ารักมากๆคะ ลาย limited ชัด ขอบมุมไม่มีรอยปริแตก ภายในสีชมพูอ่อน มีช่องใส่บัตร 8 ช่อง ช่องใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด บุ๊ค ราคาขาย 21,900 บาท

================================================================
Lv4273lv alma pm dc14 รุ่นนี้สาวๆควรมีไว้ครอบครองนะคะ classic และดูดีมากๆ สภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก มีร่องรอยขอบมุมการใช้งานทั่วไปคะ ภายในสะอาด มาพร้อม ถุงผ้า กุญแจ ราคาขาย 29,900 บาท

Lv4272lv felicie epi dc16 3 in one สี Hot pink ลายไม้ Epi หนังแท้ทั้งใบ สีสันสดใส สายโซ่ถอดออกได้ ถือเป็นคลัช หรือใช้เป็นกระเป๋าเงินได้ ด้านในมีอีก 2 ชิ้น มาพร้อม การ์ด ใบเสร็จ ถุงผ้า ราคาขาย 28,900 บาท

Lv4234 lv spd mono 30' dc15 กระเป๋าหลุยส์ โมโนแกรมสปี้ดี้ 30 มือ 2 สภาพเยี่ยม หูตั้ง คาวไฮขาว แคสวาสชัด ขอบมุมไม่มีรอยปริแตก ใบไม้แข็งแรง ภายในสะอาด มาพร้อม กุญแจ การ์ด ถุงผ้า ราคาขาย 22,900 บาท

Lv4223 lv nvf yaoi yello dc 12 เป็นรุ่น limited สภาพสวยคะ หูตั้งได้ แคสวาสชัด คาวไฮสีอ่อนลงภายในสะอาด มาพร้อม ถุงผ้าราคาขาย 43,900 บาท

Lv4130lv mini palm Springs dc16 น่ารัก น่าใช้เว่อร์ หายากสุดๆ สภาพโดยรวมสวยใบเล็กกระทัดรัด แต่มีตำหนิตรงด้านบนตัวเคลือบแคสวาสลอกนิดหน่อย ภายในสะอาด มาพร้อม ถุงผ้าขายราคา 49,900 บาท

Lv4178 lv zippy wallet mc black dc 13 สภาพสวย ขอบมุมมีร่องรอยการใช้งานปกติ ภายในสะอาด ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า การ์ด ราคาขาย 13,900 บาท