+ลงเพิ่มหลายสิ่ง ชุดทำงาน/ไปเที่ยวา/ขายของใช้ส่วนตัว!!new/Usedถูกมากแม่ค้าใจดี>Dress/cardigan/สูท/Jaspal/Lynaround/ kiplingเป้/ Zara/ Forever21/espada /EP /CPS /DApper/g2000/ H&M /Topman /UniQlo/esprit/รองเท้าAerosole/Palladiumแวะชมก่อนจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: +ลงเพิ่มหลายสิ่ง ชุดทำงาน/ไปเที่ยวา/ขายของใช้ส่วนตัว!!new/Usedถูกมากแม่ค้าใจดี>Dress/cardigan/สูท/Jaspal/Lynaround/ kiplingเป้/ Zara/ Forever21/espada /EP /CPS /DApper/g2000/ H&M /Topman /UniQlo/esprit/รองเท้าAerosole/Palladiumแวะชมก่อนจ้า

positivethink's Avatar
    positivethink is offline Trusted Member Brandname Fan
    positivethink's Bank Account
    • Bank Account 1: 092X0X9X1X
    • Bank Account 2: 059X8X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default +ลงเพิ่มหลายสิ่ง ชุดทำงาน/ไปเที่ยวา/ขายของใช้ส่วนตัว!!new/Usedถูกมากแม่ค้าใจดี>Dress/cardigan/สูท/Jaspal/Lynaround/ kiplingเป้/ Zara/ Forever21/espada /EP /CPS /DApper/g2000/ H&M /Topman /UniQlo/esprit/รองเท้าAerosole/Palladiumแวะชมก่อนจ้า

▪️ ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้า/เพื่อน/ญาติ ใช้เอง ของแท้ 100%
    ▪️ สนใจสินค้า Line : nutty_goodtime

(Lineทิ้งไว้แม่ค้ามาตอบนะคะ)
    หรือ instagram : 2handpositive /โทร 094-792-3335
    (ไม่สะดวกตอบ PM น้า)

▪️ ค่าส่งลบ.30 ถัดไป +10 บาท / EMS 45 ถัดไป+10 บาท
    ▪️ ยอดครบ 300 ส่งลงทะเบียนฟรี!!!
    ▪️ รอบส่ง จันทร์-พุธ-ศุกร์ ตัดรอบ 14.00 น.
    ▪️ ขายถูกแล้ว / งดต่อโหดดดน้าา /งดจองดองนะคะ
    ▪️ CF คือพร้อมโอนเงินภายใน 24 ชม.
    ▪️ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน -CF no CC
    ▪️ สอบถามให้ดีน้า ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ สินค้าซื้อแล้ว**ไม่รับแลก**....**ไม่รับเปลี่ยนคืน**

▪️ แม่ค้ามีบัญชี

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
    Newitem!กระโปรง Lynaround ใหม่ป้ายห้อย ทรงเอ สุดฮิตงานดีมีซับ ไม่ต้องบรรยายมากมาย
    ของใหม่ สีหวานลายจุด ปลายกระโปรงพิมพ์ลายเก๋ๆ ของใหม่ ป้ายห้อยได้ 2,190 ขายถูกกว่าราคาป้ายเกิน50%ค่ะ ปล่อย -- --490 !!! เท่านั้น รับรองสวย

Size:ขนาด : อก/เอว/สะโพก : เอว 26 สะโพก 38 ยาว 15

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
    Lynaround skrit กระโปรงยาว size M ทรงน่ารัก
    Detail : น่าร๊ากกกสุดๆ ไปเลยยย สำหรับกระโปรงLynaround skrit ตัวนี้ สีฟ้าอมม่วงหวานๆ กระโปรงทรง 2 ชั้น ตัวไม่ใหญ่นะคะ ผ้านิ่มไม่หนากำลังดี ช่วงบนแต่งด้วยกระดุมชมพูหวานๆ นำไปแมทช์กะเสื้อยืดก็เก๋ไปอีกแบบ อย่าพลาดที่จะนำไปแมทช์กับเครื่องประดับเก๋ๆ และรองเท้าคู่โปรดนะคะ เพราะเราเลือกแล้ว งานดีมีคุณภาพ ได้มาหลายพัน ปล่อยถูกๆ -Sold out - ได้ไปคุ้มค่า

Size: ขนาด : อก/เอว/สะโพก
    อก/สะโพก/ ยาว : 29 / FREE/ 28

------------------------------------
    Gorgeous girls Skirt กระโปรงสีเทาเอวสูงbrand Gorgeous girls ผ้าดีงานแบรนด์ดังสุดฮิต ทรงสวยมาก ดีเทล์ผ่าหน้า ใส่party ทำงานสวยมากค่ะ ใส่ได้บ่อยไม่มีout ชิวสุดๆ ทรงดีเก็บทรง ใส่แล้วหุ่นดี สภาพ95%
    Size: เอว 26 สะโพก 38ยาว 24
    -- soldout---

-----------------------------------------------------------------

Legging Next Size 6R กางเกงยีนส์ขายาว ทรงสกินนี่ เอวขอบยางยืด ผ้ายีนส์ยืด ใส่กระชับหุ่น ทรงสวย เก็บหุ่นสวย งานแท้ Size 6
    Size: ขนาด(ก่อนยืด- หลังยืด) : อก /เอว/สะโพก : เอว 26-32 สะโพก 28-36 ยาว37 ขากว้าง 15-20
    Colour/สี : ยีนส์ --
    soldout---

-----------------------------------------------------------------

KIPLING เป้น่ารักของแท้สภาพนางฟ้า สีกรมท่า สภาพ85% ราคา ลดแล้วน้างดต่อ-590-สวยดูดีค่ะ
    ใบนี้เพื่อนฝากขาย ไม่มีลิงนะคะ ปล่อยขาดทุนถูกๆจ้า
    - กระเป๋าเป้ใบกลางๆไม่ใหญ่มากขนาดพกพา กระเป๋าเป้ใบขนาดกลางๆไม่เล็ก สีกรมท่า สะอาดทั้งใบ รวมถึงด้านในด้วยนะค่ะ เนื้อผ้าไม่มีนิ่มย้วย (ตัวนี้ไม่มีลิงนะคะ)
    - ด้านหน้ามีช่องซิปเ ซ้าย-ขวา และยังมีช่องซิปข้างซ้ายอีก 1 ช่อง ปากกระเป๋าหลักด้านบนเป็นหูรูด ภายในสะอาดดีมากไม่มีรอยเปื้อนค่ะ

- ขนาดกว้างกางออกสุด 32 cm ยาว 28 cmฐาน 12 cm ขนาด กว้าง30 cm สูง 32 cm ฐานกว้าง 10 cm

Maxi Dress Jaspal
    ไม่ต้องบรรยายมากมาย คัทติ้งเนี้ยบ สวยจริงๆจ้า
    เดรสดำลายจุด กระโปรงเป็นทรงบอลลูน ผ้าดีซับหนา สวยเหมือนแบบค่ะ สภาพ99% ใส่ 1ครั้ง
    งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ซับหนา กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด

Size S
    อก 32 เอว 30 สะโพก free ยาว 36
    -390-

---------------------------------
    Jumpsuit Dapper size 1 สภาพ 99 % ผ้านิ่มเนื้อดี ทรงเรียบหรูสวยมากด้านหน้า ดีเทล์เก๋ๆ ตามรูป พร้อมซับใน คอระบายสวย ด้านหลังเป็นผ้าชีฟอง บางๆ พร้อมซับในด้านใน ได้ไปสุดคุ้ม ใส่ทำงาน ใส่ไปงาน น่ารักมาก คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์ไม่ต้องบรรยายมากมาย ใส่ไม่ทัน ปล่อยถูกๆ งานดีมีคุณภาพรีบจับจองนะคะ
    Size: size S อกกว้างถึง 34 เอวกว้างถึง29สพ 38ยาว29
    ได้มาแพงใส่น้อยมาก --> ขาย -490-

Dressงานป้ายLadyRibbon mad in korea สภาพ99% เขียวสวยผ้าดีงานปักฉลุทั้งชุด สีเขียวแมงทับ สวยเรียบหรู แขนกุด คอกลม สวยมากค่ะ กระโปรงทรงปล่อยพริ้วๆ ดุจเจ้าหญิง งานมีซับใน ซิปหลัง ใส่ไปงานไหนก็เป๊ะ
    สภาพ99% ทรงสวยค่ะ ได้มาจากเกาหลีหลายชุดใส่ไม่ทันจริงๆค่ะ
    ปล่อยถูกๆ
    250 ท้ัั้งเซต ได้ไปสุดคุ้มค่ะ สินค้าพร้อมส่งง
    size : อก 35 เอว 30 สะโพก ฟรี ยาว 29

---------------------------------------------------------

Jumpsuit CPS size S สภาพ 99 % ผ้านิ่มเนื้อดี ทรงน่ารักมากคอระบาย งานดี ไม่ต้องบรรยายมากมาย คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์ ใส่ไม่ทัน ปล่อยถูกๆ งานดีมีคุณภาพรีบจับจองนะคะ
    Size: size S
    อกกว้างถึง 32 เอวกว้างถึง 28สพ 38ยาว 30

ได้มาแพงใส่น้อยมาก --> ขาย -390-

Jeans Shirt Forever 21 size S สภาพ 99 % ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์
    Size: size S อกกว้างถึง 37 ยาว 24
    ได้มาแพงใส่น้อยมาก -->
    ขาย -390-

Cardigan Espada ผ้านิตเนื้อดีมาก Size M USA 4 EUR 36
    Size: อกกว้างถึง 40”ยาว22”
    ขาย
    -390-
    ซื้อมาพันกว่า สภาพใหม่มากจ้า

----------------------------------
    Cardigan EP size 2 สภาพ99% ผ้านิตเนื้อดีมาก ไม่ต้องบรรยาย ใส่หน้าหนาว คลุมเดรส เก๋มากค่าา ได้มาแพง --ขอปล่อย390 นะคะ --ได้ไปคุ้มมากจ้า

มาไวไปไวจ้า recommmend!!!
    dressทรงตุ๊กตา ลูกไม้ขาว H&M ทรงน่ารักมาก สภาพใหม่มาก สวยเหมือนแบบค่ะ
    งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ซับหนา ซิบข้าง ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด

Size EUR 36
    อก 32 เอว 30 สะโพก free ยาว 30 (สามารถปรับสายความยาวได้)
    Color: ขาวลูกไม้
    ขาย 390

Maxi DressEspada Jeans Size S ผ้ายีนส์ นิ่มๆ สวยๆใส่น่ารักๆ เหมือนแบบค่ะ สภาพ90%
    งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด

Size : S

Color: เทาดำ
    Sales: 390

Floral Jaspal XS เสื้อแขนกุดดำแดงงานเกาหลี ทรงน่ารักมาก มีซับใน สภาพ99% ด้านหลังดีเทล์แต่งเซกซี่เล็กๆ ตามรูป ทรงสวยสภาพ99% ใส่ไม่ทันค่ะ
    Size :
    อก ~ 32
    ความยาว. ~ 21

Jeans Shirt CPS size 4/12 สภาพ99% น่ารักมาก ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์พร้อมดีเทล์หมุดตรงปกเสื้อ ตัวนี้จะเป็นคนไซส์ประมาณสาวไซส์เล็ก ถึงเด็กโตนะคะ
    Size: size S อกกว้างถึง 34 ยาว 18

ได้มาแพงใส่น้อยมาก

ขายถูกเว่อร์ -250- ได้มาแพงค่ะงานห้าง (1,XXX)

Maxi Dress Pink UniQlo เดรสชมพูสีแจ่มใสดใส ผ้าดีมาก สวยเหมือนแบบค่ะ มีตำหนิไม่สังเกตไม่เห็นปล่อยขาดทุน
    งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ซับหนา กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด
    ตำหนิ: มีรอยเปื้อนๆๆ 3 จุดที่ปากกา (ตาม 3 ภาพสุดท้าย) ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง งานแบรนด์ ขอคนรับได้
    ใส่ไม่กี่ครั้งสภาพดีมาก ขายถูกเว่อร์ 190!
    Size:: L
    อก 38 เอว 33 สะโพก 44 ยาว 36
    Color : ชมพู
    ขาย : 190

EP skirt Size l กระโปรงทรงเอ ทรงป้ายสวยมากค่ะสภาพ90% เพื่อนฝากขายค่ะ สาวท้วมใส่ได้สบายนะคะ รุ่นชนช้อป เป้ะเด้ะ ทรงสวย ใส่ลุคเรียบเก๋ใ่ได้บ่อยไม่มีout ชิวสุดๆ ทรงดีเก็บทรง ใส่แล้วหุ่นดี สภาพ90%
    Color: กรมท่า
    Size: เอว 31สะโพก 42ยาว 18
    ---Sold out---

------------------------------------------------------------------
    HM skirt . กระโปรงทรงเอ ลายกระโปรงสวย ชนช้
    อป เป้ะเด้ะ ทรงสวย ใส่ลุคเรียบเก๋ใ่ได้บ่อยไม่มีout ชิวสุดๆ ทรงดีเก็บทรง ใส่แล้วหุ่นดี สภาพ90%
    Color: ดำ
    Size: เอว 28 สะโพก 40 ยาว 17
    sales :
    190

--------------------------------------------
    กระโปรงจับจีบEp new size M ผ้าสวยมากค่ะ มีดิ้นทองนิดๆในเนื้อผ้า ทรงน่ารัก ซื้อมา1,790 บาทใหม่ป้ายห้อยจ้า ขาย ต่ำกว่าทุนเกิน 50% สุดๅ ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Size: เอว26 -28 ยาว22

ขาย: -450 -

ชุดสูท Espada usedlike new size 1 อก 26-27 สภาพ80%
    ผ้าสีน้ำตาลเป็นลายๆสวยแนวเรียบหรู ตามแบบ espada ซื้อมา2,XXX บาท ไม่ค่อยได้ใส่ ปล่อยถูกๆนะคะ Size: เอว26 -27

ต้อนรับหน้าหนาวกับ Cardigan ไหมพรม TOPMAN Size XL
    สภาพ80% ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย นะคะ ผ้าสีสวย ลายสวยมาก ทรงเรียบเก๋ ได้ไปคุ้มค่ะ
    ได้มาแพงจ้ะ

Size: อก42-50 ยาว 26

only
    -290 -

dressH&M sizeS สภาพ99%ทรงสวยเซกซี่สีสันสดใสจ้า
    size อก30-36เอว 26-32สพ34-38 ยาว33

ตัวนี้recommend ทรงสวยเซกซี่สีสันสดใสจ้า ได้มาแพงค่ะ งานดีมีคุณภาพ
    ---ปล่อยถูกๆ- 150-

Used like new polo ralph lauren shirt ของเเท้100% from usa -size s รุ่นนี้ทรง Classicfit สำหรับผช ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 490 บาทเท่านั้น
    Size: อก 38 ยาว 30
    Color :ขาว ลายทางม่วงอ่อน

Used like new Arrow shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง Slim fit สำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 250 บาทเท่านั้น
    Size: อก 44 ยาว 29
    Color : ขาว ลายชมพู ดำ

Used like newDefry เสื้อยืดโปโล size M ของเเท้100% ช/ญ ใส่ได้หมดน้า ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ดีเทล์เก๋ไที่ปกปัก defry ขาวฟ้า น่ารักดีค่ะ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 250 บาทเท่านั้น
    Size: อก 40-44 ยาว 32
    Color ขาว ปกฟ้า(ยีนส์)

Used like new Shirt v G2000 ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfit ทรงสวย สภาพ99% size 16 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 490 : บาทเท่านั้น
    Size: อก 43 ยาว 32
    Color : ขาว/ ฟ้า ลายทาง ปกขาว

Used like new G2000 shirt ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfitทรงสวย สภาพ99% size15.5 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 490 บาทเท่านั้น
    Size: อก41ยาว 32.5

Used like new H&M shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง regular ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% สีซีดบ้าง เนื่องจากไม่ใช่ของใหม่ แต่ยังใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา: 250 บาทเท่านั้น
    Size: อก 43 ยาว 31
    Color : ขาว

Used like new Arrow shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง Slim fit สำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 190บาทเท่านั้น
    Size: อก 48ยาว 32
    Color : ขาว ลายทางเขียว

Used like new Giordano shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง regularสำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 250 บาทเท่านั้น
    Size: อก 47ยาว 29
    Color : ขาว ลายทางเขียว

รองเท้าPALLADIUM (จำชื่อรุ่นไม่ได้น่าจะ CANVAS BOOTS) รองเท้าผู้ชายบูทpalladium หนังแท้
    สภาพดีค่ะ แฟนใส่ 1-2 ครั้ง สภาพ99% ส้นยังดีมาก หนังแท้ ซื้อมา 3*** size UK 9 USA10
    ความยาวเท้าประมาณ 29-30 ซม.

---1,900--
    ลดแล้วน้า
    (ฟรีems)

Esprit Jeans size XL สภาพ80%
    กางเกงยีนส์ทรงขาตรงผ้านิ่มเนื้อดีมาก สียีนส์สวยค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เพื่อนฝากขาย ไซส์ใหญ่นะคะ ใส่วันชิลๆน่ารักๆ มากมายจ้า
    Size: เอว34สพ44 ยาว36 ขากว้าง 20"
    only-350 -

กระโปรง UNICLO size M
    อัดพลีท สีกรมท่า สภาพใหม่มาก
    ขาย : - 390 -
    Size:
    เอวสมอค ยืดถึง30 สพ กว้างถึง40 ยาว18

Dress Expressions size 11 Pink Minidress Expressions Size 11 ประมาณ L-XL ผ้าสวยเนื้อนิ่มๆ มีลายเป็นเลื่อมๆสดใสค่ะ ใส่ลุคเรียบหรู หวานขาว อมชมพู สภาพ99% สินค้าฝากขาย งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย
    Size: อกกว้างถึง39 เอว37 สะโพก44 ยาว36
    only-290 -

cardigan MArk&Spencer
    size S สภาพ 90% เหมือนใหม่ สีดำเทาลายสวย ลุคเรียบหรู
    ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ MArk&Spencer ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ติดตู้ไว้ เข้าได้กับทุกชุดค่ะ

only-190 -

Size: อก 36-44 ยาว 22

เสื้อเชิ๊ตแขนกุด H&M เสื้อทำงานผ้าชีฟองH&M ผ้าดีเนื้อนิ่ม EUR32 ทรงป้าย สวยๆ ลายเก๋ๆ ผ้านิ่มมาก พร้อมซับในค่ะ สภาพ 90%
    ลุคเรียบหรู รีบจัดนะคะ ใส่เดี่ยว ใส่ในสูท ก็เก๋กู๊ดนะคะ
    อก 33 ยาว 22
    ปล่อย 190

only-190 -

EP Dress
    ลายเสือ คัทิติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยายมากมาย ทรงน่ารัก ผ้านิ้มๆพริ้วๆสไตล์ทิ้งตัว สภาพ 99%
    size : อก 35 เอว 34สพ free ยาว32 ทรงน่ารักส่หวานๆ ตัวเดียวจบ งานbrandดีมีคุณภาพ

ได้มาแพงปล่อยขาดทุน ถูกๆ-
    390 -

-------------------------------------------------
    Dress MNG สภาพ90% ทรงตรงน่ารัก ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่ลุคเรียบหรูค่าานคัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยาย
    size s : อก38เอว36สพ 38ยาว37 มีตัวเดียวนานๆปล่อยทีจ้าา ได้มาแพงรับไปสุดคุมมากจ้า ปล่อยขาดทุน
    -- Soldout--
    -------------------------------------------------

เดรสแขนยาวลูกไม้ดำ งานป้ายเกาหลี ผ้าดีซับหนา สวยเหมือนแบบค่ะ สภาพ99% ใส่ 1ครั้ง
    Maxi Dress แต่งลูกไม้ด้านหน้าและหลัง ผ้าพริ้วซับยาว ลูกไม้สวยงานสวยมากกก งานป้ายคุณภาพเกาหลีขึ้นแบบจาก Original 100% รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ซับหนา กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด

Size อก 37 เอว36สะโพก ฟรี ยาว 35
    Color: ดำ
    ราคา 190

------------------------------------------
    H&M gray Minidress สวย sizeEUR 38
    สภาพ 90% ลูกไม้ทั้งชุดพร้อมซับใน
    เดรสผ้าชีฟองคอวี พิมพ์ลายลูกไม้ทั้งตัว ดีไซน์ แขนกุลพร้อมเข้มขัดคาดสวย ด้านในทำเป็นซับในผ้ายืดทั้งชุด งานซิปข้างสวย มีซับใน เนื้อผ้าสวยมาก สวมใส่สบาย ดูมีความโดดเด่น
    size: อกกว้างถึง38 เอวsmok32 สพ 40 ยาว 33” ได้ไปคุ้มมากจ้า
    ปล่อยขาดทุน
    250 บาท

--------------------------------------------------
    Zein Skirt Size M
    ลายขาวดำ like new ขาย200 สภาพใหม่มาก
    - Size/ขนาด : เอว/สะโพก/ยาว : เอว 28 สพ 38 ยาว30 จ้า

-------------------------------------------------------
    Dress Cc-Oo sizeS ผ้ายืดเนื้อดีคัทติ้งเริ้ดนะคะ สีกรมท่า ทรงน่ารักมาก ใส่หวานๆ #dress #กรมท่า ได้ไปคุ้มมากจ้า
    Size:อกกว้างถึง36 เอว32 ยาว35
    ปล่อยขาดทุนสุดๆ

--------------------------------------------------
    Tshirt ผ้านิต ESPADA sizeL
    เสื้อยืดคอปาดลายทางสวยดำขาวทอง ผ้านิ้่มเนื้อดีมาก สภาพ99 #tshirts Size: อกยืดถึง 40 ยาว 27งานห้างค่า
    ขอปล่อย
    sold out บาทจ้า

------------------------------------------------
    White Skirt Forever 21Size S ทรงตรงสุดฮิต ผ้าดีมากค่ะ สภาพ 90%
    ปล่อยถูกๆ ขาย
    - 200-
    Size: เอว29 สพ36 ยาว19

----------------------------------------------
    Dress Esprit size US4 สภาพ90% ทรงตรงเว้าเอวสะโพก น่ารัก ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่น่ารักๆค่ะ คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยาย
    Size: อก34เอว30 สพ 36 ยาว31
    ขาย
    -190-

--------------------------------------------------------
    CPS shirt จาก Central เสื้อผ้าดี สีฟ้า ปก่ขาว สภาพใหม่ สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ
    size : อกยืดถึง 38 ยาว24 นิ้วนะคะ
    sales---> ขอขายตัวละ - 290 --

--------------------------------------------------------

Old navy Super Skinny Super Ajust Jeans size M สภาพ90%
    กางเกงยีนส์ทรง Skinny ผ้านิ่มเนื้อดีมากยีนส์ยืดตามแบบOld navy สียีนส์สวยค่ะ
    งาน outlet นะคะ
    ตำหนิ: มีตำหนิรอยเปื้อนตรงมุมกระเป๋ากางเกงด้านขวา (ตามรูปสุดท้าย) ตามรูปสุดท้าย ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อน
    ได้มาแพง งานแบรนด์ ขอคนรับได้
    ปล่อยถูกๆ ซื้อมา1,xxx น่ะค่ะ ใส่วันชิลๆน่ารักๆ มากมายจ้า
    Size : เอว 32 สะโพก 36-40 ความยาว 35
    ขาย : 250

RED Shirt Dapper แดงลายสก๊อตแรงฤทธิ์แขนตุ๊กตาแขนสั้นทรงตุ๊กตา ระบายด้านหน้า สภาพใหม่ดีจ้า
    สภาพดีจ้าเหมือนใหม่จริงๆ 99 % แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า
    สีแดงสีสันสดใส รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวย
    ด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ ห้ามพลาด

Size อก 35 ยาว 23
    ราคา : 250

AIIZ green Polkadot cropเสื้อผ้าดี ทรงน่ารักค่ะ แขนตุ๊กตา
    สภาพ 80 %
    ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยเหลือง ที่ปก ตามรูปสุดท้าย ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง งานแบรนด์ ขอคนรับได้
    Size -- อก 32-34 ยาว 19
    ราคา-- 120

Floral Set ชุดเซตKorea งานป้าย ทรงเสื้อสุท กระโปรงทรงระบาย ผ้าเนื้อสวย ซื้อ1 ได้ 2 ทรงน่ารัก สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใส่
    Size เสื้อ อก 44 ยาว 15
    กระโปรง เอว 29 สะโพกฟรี ยาว 18 สพ free ยาว39
    ทรงน่ารักปลายกระโปรงระบาย พร้อมซับใน ใส่เก๋ไก๋ น่ารัก ชุดเดียวจบ งานดีมีคุณภาพ ปล่อยถูกๆ
    ขาย
    ทั้งชุด- -290- ราคาลดแล้ว !!! ได้ไปคุ้มมากจ้า

------------------------------------------

TshirtCC-OO สีเบจ น้ำตาล วินเทจจผ้านิ่มเนื้อดี ดีเทล์ลายเสื้อน่ารัก สภาพ99% ทรงตรงใส่เป็นเสื้อหรือเดรสสั้นกะเลกกิ้งก็น่ารักมากมายจ้า
    Size: อก 32-36 ความยาว. 29
    ขาย :
    190

กางเกงยีนส์ขาสั้น CC-OO ปักลายดอกกุหลาบ ทรวน่ารัก ชิคๆ ใส่น่ารักๆ สภาพ 90%
    ประเภทสินค้า : กางเกงยีนส์ขาสั้น
    ขนาด : Size6 ประมาณ- M เอว 32 สะโพก 44 ยาว 11
    sales
    150

------------------------------------------------------------
    ชุดเซตงานป้าย made in korea สูทแขนกุดแดง + กางเกงพร้อมกระเป๋า งานคุณภาพ มีซับในทั้งเสื้อและกางเกง ได้มาจากเกาหลีหลายชุดใส่ไม่ทันจริงๆค่ะ
    ปล่อยถูกๆ

size : เสื้อ อก 38 เอว 38 ยาว 26 กางเกง เอว 30 สะโพก 41 ยาว 13 ขากว้าง 26

------------------------------------------------------------
    Old Navy Dress size S/P สภาพ 90 % สีม่วงสดใส ผ้าสวยคล้ายผ้าใหม่ญี่ปุ่น งานดีมีซับใน กระโปรงทรงระบายพริ้วๆ
    Size: size L อกกว้างถึง 34 เอวสมอคกว้างถึง 42 สพ ฟรี ยาว 35 (สายปรับความยาวได้อีก)
    ขายเท -150-

Red Shirt UNIClo size S
    สภาพ90% สีแดงลายสก๊อต ทรงสวย แขนตุ๊กตา ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่เรียบๆดีค่ะ คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยาย นานๆปล่อยทีจ้าา
    Size: size L อก 41 ยาว 23
    ขายเท-100-

เสื้อยืดvintage CPS sizes
    ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่สบาย งานห้างค่าจ้าได้ไปคุ้มมากจ้า
    สภาพ90%
    Size: อกยืดถึง 36 ยาว 24
    ขายเท130 บาท

เสื้อยืดGiordano sizeL
    ชายหญิงใส่ได้เท่ห์ๆจ้า งานดี สภาพ90%
    Size: อกกว้างได้ถึง44ยาว 20 ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่สบาย งานห้างค่า
    ขอปล่อย-
    100- บาทจ้าได้ไปคุ้มมากจ้า

Shirtดำ ทรงสวยงานแบรนด์ size4
    สภาพ90%
    Size: อก 36 ยาว22 ทรงสวย คัทติ้งเนี้ยบจริงๆ จ้ะ ได้มาแพง
    งานป้าย -
    150- บาท

Shirt Hollister
    sizexs
    เสื้อเชิ้ตทำงาน ทรงสวย ฟ้าขาว สภาพใหม่95% อ้วนเร็ว ใส่ไม่ได้จ้าโละขาดทุน ได้ไปคุ้มมากจ้า งานแบรนด์จ้า ได้มาแพง cuttingเนี้นบมากแขนสวยๆ recommend จ้า

Size: อก32 นะคะ
    ปล่อย
    แค่ 150 บาท

Shirt Hollister sizeM
    ลายทางสีฟ้าชมพูขาว สีหวานๆ สภาพ 80% เนื้อนิ้มนิ่มทรงสวยมาก
    Size: อก38ยาว23
    ปล่อย -
    120-

holliester with hood
    เสื้อหนาวสีขาวลายทางเขียวอ่อน ทรงน่ารัก ผ้าไม่หนามากนิ่มเนื้อดีมากตามแบบholliester ทรงเก๋ค่ะ

Size: อกยืดถึง 38 ยาว 25
    ปล่อย
    -150- งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มจ้า

--shirtBossini Lady sizs 5 สีน้ำเงินลายทางชมพูสวย ลุคเรียบหรู ผ้าเนื้อดีมากตามแบบBossin สภาพ 80% สีตามรูปจากการเก็บ ไม่มีตำหนิอื่น ใส่ทำงานสบายดีทรงยังสวยนะคะ
    Size: อก32 ยาว22
    ปล่อยถูก งานแบรนด์
    100 ขอคนรับได้

Red Bossini Cardigan
    size 7 ผ้านิต สีสดสภาพ80 %จ้า
    size : อกยืดถึง38” ยาว22

ปล่อยขาดทุน
    130

H&M jacket with hood
    สภาพสวย90% jacket ของเด็กโตนะคะ สาวไซส์ S-XS ใส่ได้จ้า
    size US 6-8 years
    size : bust 30" length 17"
    ปล่อยขาดทุน
    190

Espada t shirt size 2
    จาก Central เสื้อผ้านิต สีเขียวสวยไม่เหมือนใคร สภาพใหม่ สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ
    size : อกยืดถึง 40 ยาว 20 นิ้วนะคะ
    sales---> ขอขายตัวละ -Sold out --

Jacket Giordano สภาพ 90%
    ผ้าร่มเนื้อดีมาก ไม่ต้องบรรยายมาก สภาพดีมากค่ะ มีตำหนิตรงซิบด้านซ้าย หัวซิบหักไป นอกนั้น 100 % ไม่ค่อยได้ใส่ หญิงหรือชายใส่ได้เท่ห์ๆ เหมาะกับหนาวนี้มากนะคะ งานแบรนด์ห้างได้มาแพง
    - Size/ขนาด : size อก 44 ยาว 26
    ปล่อยแบ่งปันกันใส่ only
    ---Sold out---

Aerosole #size us 6 Eu 4 รองเท้าหนังแท้สีดำ goodcondition ใส่2-3 ครั้ง พื้นยังสวยอยู่ ได้ไปคุ่มมากค่ะ
    Size
    :
    ความยาวเท้าประมาณ23.5cm ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    -sale
    s 699 -

ฝากรองเท้า Hi-end -->Used like new Prada Nylon Bag & Bally shoe สีแดง
    https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3769363&p=1068115772#pt1068115772

Used like new prada สีดำ Prada กระเป๋าถือสีดำของแท้100%
    สภาพ80% ทรงน่ารัก มีรอยขนแมวเล็กน้อย ไม่มีตำหนิหนัก ปล่อยขาดทุน 2,500 บาทค่ะ

ขอบคุณ Siam brand name มากค่ะ

Last edited by positivethink; 17-01-18 at 10:11.

^^ สนใจ ติดต่อ id Line : nutty_goodtime
    ^^ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ^^ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★
    ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ★ ★

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ