ติดต่อ สั่งซื้อ www.brandnamepantip.com ไลน์ brandname-pantip โทร 087-5290051

เราเป็นผู้ผลิต
www.ที่จัดระเบียบกระเป๋า.com

www.brandnamepantip.com

ไลน์ brandname-pantip

โทร 087-5290051

สามารถแอดไลน์ กดตามลิงค์นี้เลยคะhttp://line.me/ti/p/Nm-mIZbA94

รีวิวไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์ รุ่นต่าง สวยงาม เริดหรู เรียบๆเก๋ๆ

ไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์ #speedy #สินค้าคุณภาพ #วัสดุอย่างดี #ตั้งใจผลิตทุกขั้นตอน #เพื่อให้เหมาะสมกับกระเป๋า #HiEnd #ของลูกค้าทุกท่านค่ะ ส่งฟรี ems มีของพร้อมส่งเลยค่ะ. สั่งซื้อได้หลายช่องทาง inbox / lind id. brandname-pantip หรือ เมมเบอร์โทรก็ได้ / หรือคลิกลงตะกร้าในเวบไซต์ #www.brandnamepantip.com
ขอขอบคุณ รีวิวจากลูกค้า ตัวจริงเสียงจริง!!! ไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์ #speedy #สินค้าคุณภาพ #วัสดุอย่างดี #ตั้งใจผลิตทุกขั้นตอน #เพื่อให้เหมาะสมกับกระเป๋า #HiEnd #ของลูกค้าทุกท่านค่ะส่งฟรี ems มีของพร้อมส่งเลยค่ะ.สั่งซื้อได้หลายช่องทาง inbox / lind id. brandname-pantip หรือ เมมเบอร์โทรก็ได้ / หรือคลิกลงตะกร้าในเวบไซต์ #www.brandnamepantip.com

สามารถแอดไลน์ กดตามลิงค์นี้เลยคะhttp://line.me/ti/p/Nm-mIZbA94
รูปเพิ่มเติม หรือ สั่งทำ ติดต่อช่างเราได้เลยค่ะ

รูปแบบระบายไหมหุ้มหูกระเป๋าต่างๆ
ราคาเริ่มต้น 680 - 1,800.
ต้วอย่าง
ไหมหุ้มหูกระเป๋า Speedy แบบมีระบายปรกติ 730 ถ้าติดเชอรี่ 1พวง+ 50รวมเป็น 780.
ถ้าเป็นรุ่นพิเศษสั่งทำตามความต้องการ เรามีอาจารย์ใหญ่ เป็นคนทำให้ค่ะ 3-5 วัน ตามคิวค่ะ

เราวัดขนาดขึ้นต้นแบบจากกระเป๋าแท้ และเน้นให้ใช้งานได้จริงๆ

***โค้งเข้ารูป ไปกับกระเป๋า ไม่เป็นสี่เหลี่ยม***

ที่จัดระเบียบ จัดทรงกระเป๋า (ไม่่ใช่ Bag in Bag ) ** ใส่แล้วทำให้กระเป๋าเป็นทรงสวย ไม่ย้วย กระเป๋าไม่สกปรก ของร้านเรา
ฐานและด้านข้างเสริมโครงดันทรง ทำให้เป็นทรงดีมากค่ะ

แผ่นรองกระเป๋า ฐานรองกระเป๋า

ทำจากหนังเทียม แบบเรียบมัน ตัดเย็บขนาดไว้พอดี สำหรับ

-ใช้เป็นแผ่นรองก้นกระเป๋าโดยเฉพาะ -เย็บมุมโค้งมนไม่ทำร้ายกระเป๋า เวลาใส่ของช่วยให้ก้นกระเป๋าไม่ห้อยย้อยดูสวยงาม -และยังช่วยป้องกันก้นกระเป๋าเปื้อนจากรอยปากกา รอยลิปสติก และอื่นๆ ได้อีกด้วย

( LV Keepall 45 , 50 , 55***ที่จัดรุ่นนี้ เราทำมาไม่มากค่ะ ทำเพื่อใช้งานเอง+ทำให้เพื่อนๆในกลุ่ม และผลิตเพื่อจำหน่าย ส่วนหนึ่งค่ะ***)

หมดล๊อตนี้ จะไม่ทำแล้วน่ะคะ ^_^

25 30 35, 45, 50, 55, กระเป๋าจัดระเบียบLongchamp, กระเป๋าลองชอม, กระเป๋าหลุยส์, กระเป๋าหลุยส์ LV, กระเป๋าcoach, กระเป๋าSpeedy, กุญแจLV, ครบทุกสี, จัดทรง, จัดระเบียบกระเป๋าLV, จัดระเบียบLV, ช่องจัดระเบียบกระเป๋าLazada, ใช้ที่จัดระเบียบกระเป๋าดีไหม, ซากุระ, ซื้อLongchamp, ฐานรอง, ฐานรองกระเป๋า longchamp ซื้อที่ไหน, ฐานรองกระเป๋า longchamp neo size s, ถาดจัดระเบียบกระเป๋าหลุยส์, ทำความสะอาดหูกระเป๋าLV, ทำจากผ้าซาตินแท้, ที่จัดระเบียบ, ที่จัดระเบียบกระเป๋าหลุยส์, ที่จัดระเบียบกระเป๋าcoac ราคาถูก, ที่จัดระเบียบกระเป๋าcoach, ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV Neverfull PM MM GM, ที่จัดระเบียบกระเป๋าSpeedy30, นำเข้าจากเยอรมันนี, เบาเบา, ผลิตภัณฑ์คุณภาพเกรดพรีเมียม, ผ้าซาติน, ผ้าCapeCod, แผ่นรองกระเป๋า, มีขนาดทุกไซส์, ไม่ย้วย, ระเบียบLongchamp, ราคาถูก, ร้านที่จัดระเบียบกระเป๋า, รีวิว, รีวิวกระเป๋าจัดระเบียบ ลองชอม, รีวิวไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์, ลองชอม, เลือกยังไง, วิธีดูของแท้, วิธีเลือก, สเปรย์กันน้ำ, สเปรย์กันน้ำCollonil, หลุยส์Speedy, หลุยส์Speedy 25 30 35, หุ้มกุญแจ, หุ้มซิป, หุ้มห่วงLV, หูกระเป๋าเลอะ, หูกระเป๋าLV, หูยาว, หูสั้น, ไหมคอตต้อนนอกแท้100%, ไหมถักหุ้มกุญแจหมี, ไหมหุ้มหูกระกระเป๋าspeedy, ไหมหุ้มหูกระเป๋า, ไหมหุ้มหูกระเป๋าหลุยส์, ไหมหุ้มหูกระเป๋าLV, Alma, Bag in Bag, baobao, Baobao Issey Miyake, Brandnamepantip, Coach, Coachฐาน size 8 10 12 นิ้ว, coachทรงหมอน, Collonil, Cucci ทรงหมอน, f36625, f36672, f36677, f36702, Fairfax L, GRACY, keepall 45 50 55, lazada, Longchamp, longchamp ซากุระ, longchampแมว, longchamp Cuir size S รุ่นมีสาย, longchamp neo, longchamp Size M, LV, LV keepall, LV speedy, neo longchamp, Neo S, Neo Size S, neverfull, Palermo, pallas, pantip, Retiro, size M, Speedy, speedy30, Tivoli, Totally, turene, Turenne

Contented by brandnamepantip @ Siambrandname