Tm,,,กระเป๋า mcm,tods แท้ภุกมากกก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Tm,,,กระเป๋า mcm,tods แท้ภุกมากกก

amadeous is offline Trusted Member Master Brandname
    amadeous's Bank Account
    • Bank Account 1: 067X0X4X8X
    • Bank Account 2: 114X1X5X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face Tm,,,กระเป๋า mcm,tods แท้ภุกมากกก

ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
    cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
    ขอ Black list ตัวโตๆ คะ

มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
    งดต่อรองนะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ
    EMS 50 b

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: gitotor

กระเป๋า. Mcm แท้งคะทรง tote bag
    ความกว้าง 15. นิ้ว สูง 12 นิ้ว. สายปรับได้สามระดับคะ มีตำหนิตามรุปคะ ด้านในมีซับในขาดคะ ไม่มีผลใดๆกับการใช้งานคะ
    ทนทานมากคะ รุปสพายจาก google คะ ขออนุญาตเจ้าของรูปคะ-----2650 บาท

กระเป๋า Gucci แท้แน่นอนค่ะ
    เป้นผ้าทอ signature ของแบรนด์ค่ะ สภาพยังดีค่ะ
    มีหมองบ้างค่ะสายแข้งแรงค่ะ
    กว้าง 16 นิ้ว สุง9.5นิ้ว ฐาน8นอ้วสุงรวมสาย17.5นิ้วค่ะด้านในสะอาดค่ะหัวซิป ykk
    -----Sold

กระเป๋าใบเล้ก. Burberry แท้ๆคะรุ่น nova check tote bag คะสภาพสมบูรณ์หนังสวยคะ
    Size:- length 25cm, width 7cm, height 16cm. (31cm Inc strap) ใส่กระเป๋าโทสับได้ถือออกงานสวยๆ
    ------sold

กระเป๋าหนังกลับแท้ๆทั้งใบของ FURLA แท้ๆคะ เป็นสีน้ำตาลเข้มค่ะ ในรุปมืดไปคะ
    สภาพใช้งานปกติคะ ทรงเหมือนย่ามคะ เวลาสะพาย สายสามารถปรับได้เองคะ
    ความกว้าง 20 นิ้ว สูง 12 นิ้วคะ มีแต่ตัวกระเป่าคะ ----- sold

กระเป๋าตังค์ Furla แท้ๆสีทองคะ มุมไม่ขาดคะ สีหมองลงบ้างคะ เป็นหนังแท้คะ
    ยาว 7 นิ้ว สูง 4 นิ้วคะ มีช่องหลายช่องคะ ซิป YKK คะ แท้แน่นอนคะ
    -----sold

กระเป๋าสะพาย tote bag จาก Tods แท้ๆคะ หนังทั้งใบคะ ใบใหญ่คะ สภาพหนังสมบูรณ์คะ
    ขนาดใหญ่คะ ปากกระเป๋าเป็นกระดุมเเม่เหล็กคะ มีกระเป๋าเป็นซิบเล็กๆด้านในคะ
    พร้อมช่องใส่สองช่องคะ ด้านในเป็นหนังกลับคะ นำหนักหนังไม่หนักคะ กระเป๋ารุดเป้นอีกทรงได้คะ
    ขาดถุงผ้าคะ แต่จะหาถุงอื่นไปให้คะ ใส่ของได้เยอะแยะคะ ซิป YKK คะ และตัวซิบมีสลักหนังรูปตัว T คะ
    สามารถรัดตรงกลางเป้นอีกทรงได้คะ
    --------2000

กระเป๋าตังค์ Louis wallet แท้ๆๆคะ สภาพโดยรวมยังโอเคคะ ไม่ลอกคะ ไม่เหนียวคะ ช่องทุกช่องใช้งานได้ปกติคะ
    มีตำหนิคะ ตรงขอบๆ ลอกบ้างคะ และบานๆคะ มีรอยกาวด้วยคะ ตามรูปนะคะ ขนาด กว้าง 3.5 นิ้วคะ สูง 5.4 นิ้วคะ
    มีช่องใส่เหรียญด้วยคะ ซีรีย์ CA0064 ------------sold

กระเป๋าตังค์ gucci แท้คะ รุ่นผ้าทอ ผสมหนังแท้ด้านในคะ มีตำหนิร่องรอยการใช้งานตามมุมผ้าทอคะ
    ตัวหนังไม่ลอก ไม่เหนียวคะ ช่องเยอคะ เป็นแบบยาว ---------ขายแล้วค่ะ

กระเป๋าตังค์หลุยส์ลายไม้ สีเขียวคะ ของแท้แน่นอนคะสีเขียวคะ ตำหนิด้านในลอกคะ นอกนั้นปกติคะ
    ใบกระทัดรัดคะ ซีรีย์พอจะเห็นอยู่คะ ราคาน่ารักคะ -----sold out

กระเป๋าตังค์ยาวหนังแท้ของ gucci แท้ๆ ของแท้ 1000% คะหนัง ทั้งใบคะสีแดงเข้มๆนะคะไม่สดมากคะ ตำหนิร่องรอยการใช้งานทั่วไปคะ ตามมุม แต่สีโดยรวมยังดีคะมีเฟดบ้างบางจุดแต่ไม่น่าเกลียดคะ มีหลายช่องตามรุปเลยคะ-----ขายแล้วค่ะ

เป๋า ysl แท้ๆคะ ของแท้คะ จะวางป้ายอีกทีนะคะ
    กระเป๋าใบใหญ่ กว้าง19 นิ้วสุง21นิ่วคะ
    สภาพสมบูรณ์ซิบเจ้าของเดิมเปลี่ยนมาคะ ข้างนึงซิบแตกคะแต่ไม่มีปันหาในการใช้งานคะ เพราะซิบแบบตกแต่งคะไม่ใช่รุดปิดปากกระเป๋า
    แต่ส่วนอื่นปกติคะ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องซิบใช้ได้ยาวๆคะ
    แทคซีรีย์อยุ่ครบคะ หนังกระเป๋าสภาพดีไม่ลอกคะ

-------sold

กระเป๋า Celine แท้คะ แบบสะพายคะ สภาพดีคะ
    นอกนั้นปกติคะ กว้าง 9.5 นิ้ว สูง 7 นิ้วคะ ฐานกว้าง 3.5 นิ้วคะ
    มีช่องซิบสองช่องคะ ด้านในยังไม่ลอกไม่เหนียวคะ sold

Thanks SBN
    Last edited by amadeous; 20-01-18 at 19:05.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ