Chanel boy cavier S17,LV speedy idylle sepia,LV International Wallet mono, LV pochette cles, balenciaga bracelet, mini Prada

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Chanel boy cavier S17,LV speedy idylle sepia,LV International Wallet mono, LV pochette cles, balenciaga bracelet, mini Prada

little_by_little is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Chanel boy cavier S17,LV speedy idylle sepia,LV International Wallet mono, LV pochette cles, balenciaga bracelet, mini Prada

กติกา
    1.CF No CC นะค่ะ ดังนั้นคิดให้ดี ก่อนคอนเฟริมค่ะ
    2.ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนนะค่ะ
    3. สินค้าเป็นของแท้ 100% เพราะฉะนั้นสินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ
    4.กรุณาอย่าต่อรองราคาโหดนะค่ะ
    5.ไม่รับคอนเฟริมปากป่าว มัดจำ 1000 ค่ะ หากccขออนุญาตไม่คืนเงินมัดจำค่ะ☺
    6.สนใจชิ้นไหนขอรูปเพิ่มเติมหรือสอบถามรายละเอียดได้ค่ะ ทางpm
    ขออภัยแม่ค้าไม่สะดวกคุยช่วงนี้แม่ค่าอยู่ ตปท.
    7.สะดวกนัดรับรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน สยาม พาราก้อน เอ็มโพเรี่ยม

>>>>สนใจ สะดวก what's app/line 0909836985 aliceinwonderland.<<<<

สนใจราคาต่อรองได้ !!!!!
    สนใจชิ้นไหนโทร/ไลน์มาสอบถามได้นะค่ะ แม่ค้าใจดีคร้าา^^

Chanel Boy cavier Gold medium GHW อีกหนีงรุ่นสุดฮิตที่ทุกคนต้องมี กระเป๋ารุ้นใหม่กับสีใหม่ล่าสุด สีทองอ่อนออกประกายมุกพร้อมอะไหล่ทองอ่อน ดูสวย ดูหรูคุณหนูสุดๆ ทำnano coat ซะหน่อยนี้ไม่ต้องคอยระวังใช้เป็นEveryday bagไดเลยค่ะ เข้าได้ทุกชุดใช้ได้ทุกโอกาส หายากมานะค่ะ สนใจทักมาค่ะ
    ราคาเต็ม 2xx,xxx >>>>>ขอขาย 159,000 บาท
    อุปกรณ์: ครบ พร้อมใบเสร็จ

LV speedy idylle sepia กระเป๋าทรงหมอน มีสายยาว รุ่นนี้เลิกผลิตละนะค่ะ สภาพใช้งานมีหมองๆไปบ้างตามการใช้งาน แต่ยังดูดี ไม่มีรอยปากกาใดๆ

ราคาเต็ม 4x,xxx >>>>> ขอขาย 24,000 บาท
    อุปกรณ์: กระเป๋า,แม่กุญแจ, ลูกกุญแจ

mini Prada saffiano มีหู้ สี cameo กระเป๋ามินิน่ารัก พร้อมสายสะพายพายยาว กระเป๋าปี2012 สภาพใช้งานค่ะ มุมทั้ง4 มีรอยตามการใช้งาน กระเป๋าซื้อมาปี 2012 ค่ะ อุปกรณ์ มีแค่กระเป๋ากับการ์ดนะค่ะ
    >>>ขาย 18,000 บาท>>>>SALE 15,000
    อุปกรณ์: กระเป๋า,การ์ด

LV International Wallet monogramกระเป๋า ตัง 3 พับ สภาพดี date code ปี 09 ใส่ได้ทั้งแบงค์เหรียญ มีช่องเสียบปากกา ใส่การ์ดได้ 10 ใบ ช่องเสียบบัตร ตัวกระเป๋าไม่งอน่าเกลียด ลายยังสวยคมชัด
    ราคาเต็ม SALE 2x,xxx >>>>> ขอขาย 12,900 บาท>>>>SALE 11,900 ONLY

อุปกรณ์: กระเป๋า, dust bag, กล่องลิ้นชัก

new LV pochette cles กระเป๋ากุญแจน่ารักไว้ใส่ของจุกจิกก็ดี ห้อยกระเป๋า หรือเอาใส่บัตรแทนกระเป๋าบัตรก็ได้ สวยคลสิค ใช้งานได้หลากหลาย ควรมีไว้ซักใบ
    ราคาเต็ม 8,xxx >>>>> ขอขาย 7,500 บาท

อุปกรณ์: กระเป๋า, dust bag, กล่องลิ้นชัก

Used like new!!balenciaga bracelet สีแดงเข้ม ตัดกับหมุดทองสุดๆ สวยมาก ใส่ไป 1-2 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่
    ราคาเต็ม SALE 9,xxx >>>>> ขอขาย 8,500 บาท

อุปกรณ์: ข้อมือ, dust bag, กล่องลิ้นชัก

used like new balenciaga hip สีแดงเข้มปี15 น่ารักมากเข้ากับหมุดทองสุดๆ
    เก็บซะเป็นส่วนใหญ่ กลิ่นหนังยังอยู่ กระเป๋ามาพร้อมกับสายสะพายยาว สามารถคลอสบอดี้หรือสะพายข้างได้สะดวกมาก

ราคาเตม 2x,xxx SALE SOLD ONLY สนใจลดได้ค่ะ

Chanel casual journey
    สีดำ สภาพดีมากใช้แค่ครั้งเดียว เก็บซะเป็นส่วนใหญ่ หน้าตาคล้ายๆคลาสิค แต่เป็นเบากว่าและจุของได้เยอะกว่ามาก เหมาะสำหลับเดินทางมาก กระเป๋ามีช่องใหญ่ ภายในมีช่องซิป และมีซิปรูดปิดปากกระเป๋า แถมยังมีช่องใส่ระหว่างฝาด้านในด้วย กระเป๋ามีเดี่ยมกับราคามินิแบบนี้คุ้มมากๆค่ะ ใช้งานได้จริงด้วย แถมราคาก็ขึ้นมาอีก400ยูโรด้วย

ราคาเต็ม 1xx,xxx >>98,000>>SALE Sold

Used like New mini Prada saffiano 2 zip สีคามิโอ้น่ารักสุดๆค่ะ กระเป๋ามินิรุ่นนี้น่ารักและจุกว่าทุกรุ่นของพราด้าเลยค่ะ พร้อมสายสะพายพายยาว ขนาดกระทัดรัด มีซิป2ข้างไว้ใส่เงินใส่โทรศัพท์กันคนล้วงกระเป๋าได้ค่ะ ไม่มีไม่ได้แล้ว ใบนี้แม่ค้าได้มาจากอิตาลี ลิมิเต็ดและหายากสุดๆนะค่ะ อุปกรณ์ครบมากค่ะ แม่ค้ามีกล่องให้ด้วย
    >>>
    ราคาเต็ม 3x,xxx บาท>>>>SALE sold
    อุปกรณ์: กระเป๋า,การ์ด , dust bag, กระดาษห่อ, กล่อง, ถุงกระดาษ, ริบบิ้น

mini balenciaga สีแดงปี15 น่ารักมากเข้ากับหมุดทองสุดๆ
    ใช้ไปแค่ 1-2 ครั้ง เก็บซะเป็นส่วนใหญ่ กลิ่นหนังยังอยู่ กระเป๋ามาพร้อมกับสายสะพายยาว สามารถคลอสบอดี้หรือสะพายข้างได้สะดวกมาก จุของพอสมควรถ้าเทียบในบรรดากระเป๋ามินิรุ่นอื่นๆ ใส่กระเป๋าตังใบยาวได้สบายๆ มีช่องซิปข้างหน้าตัวกระเป๋า และข้างในด้วย ขายเพราะไม่ได้ใช้เลย สภาพใหม่ ราคามือสองคุ้มมากค่ะ

ราคาเตม 4x,xxx SALE sold ONLY สนใจลดได้ค่ะ

Used like new!!LV adjustable shoulder strap 12mm EBENEสายกระเป๋าไว้ใช้กับ mini pochette หรือ lv pochette เพิ่มความน่ารักให้น้องเป๋า ใช้งานคลอสบอดี้ได้
    ราคาเต็ม SALE 9,xxx >>>>> ขอขาย บาท Sold

อุปกรณ์: สาย, dust bag, กล่องลิ้นชัก
    Last edited by little_by_little; 19-01-18 at 11:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ