เนื่องด้วยเราได้ซื้อกระเป๋า longchamp le pliage cuir มาจากเวปไซต์แห่งหนึ่งค่ะ แล้วพอได้มาโดยรวมกระเป๋าเย็บเรียบร้อยดีค่ะ แต่เนื่องจากลักษณะซิปไม่เหมือนรุ่นก่อนๆที่เราเคยมี (เราเคยมีรุ่น neo กับ lm ค่ะ)

เราไม่เชี่ยวชาญเลยค่ะ แล้วก็เพิ่งซื้อรุ่นหนังเป็นครั้งแรกค่ะ เนื่องจากราคาค่อนข้างสูง พอนำมาเทียบกับที่มีคนรีวิวไว้แล้ว พบว่าลักษณะของป้ายหนังที่อยู่บน tag ไม่เหมือนของคนอื่นค่ะ จากการสอบถามแม่ค้าแจ้งว่าเป็น tag ของรุ่นใหม่ที่ผลิตในครึ่งปีหลังของปี 2017 ค่ะ

จึงอยากรบกวนเพื่อนๆที่มีกระเป๋ารุ่นนี้หรือขายกระเป๋ารุ่นนี้ช่วยคอนเฟิร์มค่ะ ว่าจริงตามที่แม่ค้าแจ้งหรือไม่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
Contented by kittyrabbit @ Siambrandname