+++Clear บ้าน+++
Toms, Skecher, Crocs มือสอง สภาพนางฟ้า ราคาถูก ๆ ไปเลยค่ะ

** ของแท้ 100% ทุกคู่

**ขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุมที่ LINE : @wws0156r (มี @ ด้วยนะคะ)

**ส่งลงทะเบียน 40, EMS 60

**ไม่รับคืน / เปลี่ยน / คืนเงิน สามารถสอบถามจนกว่าจะพอใจค่ะ

**ความยาวรองเท้าวัดจากพื้นรองเท้าด้านนอก

**Click รูปเพื่อดูภาพใหญ๋

1. Toms Crochet ใส่กับอะไรก็สวย สภาพนางฟ้าทุกคู่ค่ะ => 350บ.

สีขาว : W5.5 / 23cm
สีเหลือง : W7.5 / 24.5cm

2. Toms Crochet Black เรียบหรู และ ดูดีมาก ๆ พื้นยางค่ะ => 350บ.

W6.5 / 24cm

3. Toms Glitter Silver glitter แน่น ๆ คู่นี้ใส่กับอะไรก็สวยค่ะ =>300บ.

4. SKECHER รองเท้าที่ใส่สบายทีสุดในโลก เป็นผ้ายืดแบบสาน ใส่แล้วกระชับ สวยทุกคู่ค่ะ => 350บ.

สีเขียว US5.5 / 22.5cm
สีชมพู US 6.5 / 23.5cm
สีเงินเทา US 7.5 / 24.5cm =>
ขายแล้ว

5. Croc Wedge รองเท้าส้นสูงที่ีเดินกี่ชั่วโมงก้อไม่เมื่อย นุ่ม เบาสุด ๆ confirm ค่ะ =>350บ.

W5 /22.5cm

6. Croc Wedge รองเท้าส้นสูงที่ีเดินกี่ชั่วโมงก้อไม่เมื่อย นุ่ม เบาสุด ๆ confirm ค่ะ =>300บ.

W7 /24cm

7. Croc Wedge รองเท้าส้นสูงที่ีเดินกี่ชั่วโมงก้อไม่เมื่อย นุ่ม เบาสุด ๆ confirm ค่ะ =>350บ.

สีส้สม ไม่เคยผ่านการใช้งาน W7 /24cm

8. Espadrille ทรง Hot Hit ตอนนี้ สีสวย นุ่มเท้า ใส่สบายมาก ๆ ค่ะ =>250บ.

Size 35 / 23cm (35-36 ใส่ได้ค่ะ)

9. Espadrille ทรง Hot Hit ผ้าลูกไม่ สีสดใส =>250บ.

Size 38 / 24cm (หน้ารองเท้ากว้าง)

SALE SALE SALE

1. TOMs Classic สีนี้ใส่ได้ตลอด ๆ ค่ะ => 200บ.

สีเทา W5.5 / 35.5 / 23cm

2.TOMs Slip On Shoe สีเฟดเล็กน้อย แต่สภาพยังดี ใส่ได้อีกนานค่ะ => 100B

W6.5 / 37 / 23.5cm

3. TOMs Kid Size T11 ประมาณ 17cm Glitter หลุดบ้าง แต่โดยรวมยังสวยค่ะ => 100B

4. Adidas Neo Size 37 สภาพนางฟ้าค่ะ ใส่กับอะไรก้อสวย =>200B

5. High Heel Size 36 หนังกลับ สูงประมาณ 4 นิ้ว มี platform ด้านหน้า ใส่แล้วไม่เมื่อยค่ะ => 200B

Many thanks to SBN ^^

Sold Out Items

HM Dress ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ Size S เปน oversize นะคะ ใส่กับเข็มขัด สวยค่ะ =>SOLD
9+ Free Size เหมาะสำหรับ size S or M ค่ะ Design เก๋ สีสวยค่ะ เปนผ้าลายในตัวนะคะ ใส่แล้วไม่โหลแน่นอนค่ะ =>SOLD
Dress Showroom เปนผ้าชีฟอง cutting เนี๊ยบ สวยมากค่ะตัวนี้ ใส่ไปปาร์ตี้ได้เลยค่ะ ตัวนี้ซื้อมาพันกว่า ขาย =>SOLD
Chaps Jumpsuit Size XS แต่ได้ถึง M ค่ะ Like New =>SOLD
HM Top Size 36 เปนผ้าชีฟองนะคะ สวยค่ะ ใส่ครั้งเดียว =>SOLD
Miss Selfridge Size10 ป้ายห้อย แขนเปนผ้าชีฟองนะคะ ส่วนโบว์เปนผ้าสักกะหลาดค่ะ น่ารักมาก =>SOLD
Kate Spade Handbag 100% Leather ใบนี้ชอบมัก ๆ แต่ว่าสะพายแล้วใหญ่เกินไปสำหรับตัวเอง เลยขอส่งต่อดีกว่า Pre มาแพงค่ะ ส่งต่อ SOLD
Crocodile Shoe Size 36 ใส่ครั้ืงเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ มีส้นสำรอง 1 คู่ พร้อมกล่อง ซื้อมา 2600B => SOLD
ชีฟอง top ปักเลื่อม Free Size ค่ะ ใส่แล้วขับผิวมาก => SOLD
HM Dress Size 34 100% Polyester สีเทาอ่อนจุดดำ ไปเย็บกาวตรงตะเข็บกลางด้านหลังเพิ่มมาค่ะเพื่อไม่ให้ผ้าลุ่ยค่ะ SOLD
Crocodile Shoe Size 38 ใส่ 2 ครั้ง มีรอยด้านหน้านิดนึง ไม่สังเกตุ ไม่เห็นค่ะ มีส้นสำรอง 1 คู่ พร้อมกล่อง ซื้อมา 2800B => SOLD
Gap Size M สีม่องอ่อน ๆ => SOLD
Nooz Dress Free Size เข็มขัดจะผูกด้านหน้าหรือด้านหลังก็ได้ค่ะ SOLD
Black Dress Free Size หรือจะใส่เปนเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ ใส่กับ legging สีดำสวยค่ะ SOLD
กางเกงกระโปรง พื้นดำจุดสีครีม น่ารักมาก ๆ ซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ SOLD
HM Dress Size 36 เปนผ้า cotton ลายดอก น่ารักมัก ๆ ค่ะ SOLD ใน web ขายอยู่ 690บ.นะคะ
H&M Bodycon Size 38 wore 1 only ผ้าหนา ใส่แล้วไม่โป๊ค่ะ เอว 27" ยาว 15" ขาย =>SOLD
CPS Skirt Size M=>SOLD
F21 skirt Size XS wore 1 only เปน must have item นะคะ แม่ค้ามีหลายตัว ใส่ไม่ทันค่ะ เอวก่อนยืด 25" ยาว 16" ขาย =>SOLD
HM Top Size M ใส่ครั้งเดียวค่ะ มีสีครีมด้วยนะคะ เดวลงรูปเิ่พิ่มให้ =>SOLD
Sorority เปนผ้า Cotton Silk ช่วงไหล่กับรอบคอเปนผ้าชีฟองค่ะ ซื้อมายังไม่ีเคยใส่เลยค่ะ Size L=>SOLD
HM Dress Size 34 ผ้าชีฟอง ของใหม่แต่ตัดป้ายแล้ว ช่วงอกเปนกระดุมเรีียง น่ารักมากค่ะ ซื้อมาเกือบ 1000บ. ขาย =>SOLD
CPS Size XS ผ้าชีฟอง ตัวนี้เปน over size นะคะ ลายน่ารักค่ะ ขาย =>SOLD
Workshop Size 2 ประมาณ M ค่ะ เปนผ้าชีฟองเนื้อละเอียด มีโบว์ผูกด้านหลังค่ะ =>SOLD
MJ Long Wallet 100% Leather ส่งต่อแบบขาดทุนสุด ๆ รุ่นนี้เปนรุ่นแพง ด้านในมีช่องซิปด้วยค่ะ เห็นใน web ขายอยู่เกือบ 3000บ.ค่ะ2300B ==> SOLD Dimension: W 17cm x H 9cm
CPS Short size M น่ารักมัก ๆ ค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเีดียว =>SOLD
Dress from Korea Free Size เปนผ้าชีฟองเนื้อละเอียด มีซับในที่กระโปรงนะคะ ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ แต่ซักแ้ล้วค่ะ =>SOLD
CPS Skirt size M เปนทรงบอลลูน ใส่ไปแค่ครั้งเีดียวเหมือนกัน =>SOLD
NEW ASOS Dress Size M ป้ายห้อย pre มาแต่ใหญ่ไปหน่อย ขอส่งต่อถูก ๆ ค่ะ =>SOLD
HM Polka Dot Skirt size 38 ไม่เคยใส่ค่ะแต่ซักแ้ล้ว ตัวนี้น่ารักค่ะ ออกบอลลูนหน่อย ๆ ค่ะ => SOLD
BRAND NEW ASOS Scallop Dress Size 10 pre มาแต่ใหญ่ไปนิดนึง เลยส่งต่อดีกว่า น่ารักมาก ๆ ค่ะ confirmราคาเต็ม 1790B =>
ส่งต่อแบบถูกสุด ๆ SOLD
NEW ASOS Shoe Size 4 or 37 size 36 ใส่ได้ค่ะ สูง 5 นิ้วแต่มี platform ด้านหน้านะคะ ไ่ม่เมื่อยค่ะ ส้นรองเท้าเปนไม้ ดูดีมัก ๆ ราคาเต็ม 55 pounds =>1350B => ลดอีก เอาไปเรย SOLD
Zara Dress ป้ายห้อยค่ะ SOLD
NEW ASOS Dress ประมาณ Size M ค่ะ ตัวนี้หรูมัก ๆ ใส่ออกงานได้สบายค่่ะ สี cream นะคะ Pre มา =>1550B => เอาไปเรยถูก ๆ SOLD
Pooky Dress made in Korea นะคะ ช่วงเอวเปนยางยืดค่ะ ผ้าใส่สบาย ลายน่ารักมัก ๆ ค่ะ ขาย =>SOLD
NEW Crop Free Size ซักแล้วแต่ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ เลยปล่อยต่อดีกว่า น่ารักมัก ๆ ค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน
ซื้อมา 590B ปล่อยต่อถูก ๆ => SOLD
Dress from Korea Free Size ตัวนี้รูดที่เอว ปรับขนาดได้ตามต้องการ เปนผ้ายืดแบบไม่ต้องรีดนะคะ =>SOLD
Dress from Korea Free Size ตัวนี้น่ารักมัก ๆ ค่ะ มีเข็มขัดหนังสีน้ำตาลให้ด้วยนะคะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ =>SOLD
Jumpsuit ขายาว ประมาณ Size M ค่ะ ตัวนี้ผ้าดีมาก เก๋ตรงรอบคอและรอบแขนแต่งด้วยโซ่เล็ก ๆ ดูดีมัก ๆ confirm ค่ะ =>SOLD
LIKE NEW H&M Dress Size 32 แต่ 34 ใส่ได้ค่ะ ใน web ขายกันประมาณ 1300B ขอปล่อยถูก ๆ => SOLD
NEW H&M Dress Size 10 Yellow => SOLD
NEW Dress Free Size ผ้าชีฟองเนื้อละเอียด ผ้าิ้ทิ้ง Design เก๋ หาสร้อยใส่อีกเส้น รับรองว่า่เก๋ ไม่ซ้ำใครค่ะ => SOLD
Topshop Dress Size UK6 wore 1 time only => SOLD
LIKE NEW ASOS One Shoulder Dress Size S ใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ น่ารักมัก ๆ Confirm....Pre มา 1550B =>SOLD
NEW H&M Dress Size 10 ตัวละ => SOLD
LIKE NEW Chocolate Schu Bar Size 36 สูง 4" ยาวประมาณ 24cm หนังนิ่มมาก ใส่ไปไม่กี่ชั่วโมงค่ะ
ราคาเต็ม 1790B =>590B => SOLD
RUBI Shoe Size 38 เปนแบบเดียวกับ Topshop ค่ะ พื้นรองเท้าเปนยาง เย็บ 2 ชั้น => SOLD
NEW H&M Dress Size 34 pre มาแต่เล็กไปหน่อยค่ะ ขอปล่อยต่อแบบขาดทุนสุด ๆ => SOLD
NEW MONKI Crop Size S น่ารักมากค่ะ เหมาะกับ summer นี้=> SOLDNEW MONKI Skirt Size XS เนื้อผ้าออกเงา ๆ เล็กน้อย แต่ไม่ถึงกับวิ้งนะคะ ใส่กับเสื้อตัวบน น่ารักค่ะ => SOLD
NEW MONKI Skirt Size S => SOLD
NEW MONKI Dress Size M เรียบแต่แอบเซ็กซี่ด้านหลังค่ะ ใส่ส้อยเพิ่มซักเส้นก้อเก๋แล้วค่ะ => SOLD
Top Jean แขนกุด from Korea ประมาณ Size M cutting ดีมากค่ะ ผ้าไม่หนามาก => SOLD
Blue Banana Dress Free Size เปนสีฟ้า pastel เหมือนกันค่ะ cutting ดีมาก เรียบแต่ดูดีค่ะ ซับในทั้งตัว =>SOLD
NEW COACH Ashley Leather Swingpack => SOLD ONLY รับรองว่าราคานี้หาไม่ได้แน่ ๆ ค่ะ
ส่งแบบ EMS ให้ฟรีค่ะ ^ ^
Zara Top size L ตัวนี้ pattern ไม่ใหญ่นะคะ S & M ใส่ได้ค่ะ => SOLD
Pazzion Flat Shoe size 37 ใส่น้อยมาก ๆ ไม่มีตำหนิใด ๆ ค่ะ เปนหนังแท้นะคะ => SOLD
NEW MONKI Top Brand ดัง from UK ค่ะ Size S แต่ pattern ไม่เล็กนะคะ เก๋ตรงด้านหลังค่ะ => SOLD
NEW : Pokka Dot Dress ประมาณไซด์ M Pre มายังไม่เคยใส่ค่ะ => SOLD
New with Tag : River Island Skirt Size 8 Pre มาใหญ่เกินไป ขอส่งต่อราคาเบา ๆ => SOLD
H&M Dress Size S or 36 no tag, excellent condition => SOLD
ASOS Pittie Dress Size 14, around S -M, wore 1 ONLY => SOLD
Zara Suit Size S, wore 1 ONLY => SOLD
H&M Dress Size 36 no tag, excellent condition => SOLDH&M Dress Size 34, wore 1 ONLY => SOLD
F21 Jumpsiut Size S, wore 1 ONLY => SOLD
F21 jumpsuit wore 1 ONLY =>SOLD
H&M Dress Size 36, very cute =>SOLD
H&M Skirt Size 34 , wore 1 ONLY =>SOLD
New Look Skirt Size 10, never wore =>SOLD
NEW Geminate Set Size M, Very cute =>SOLD
ส่งต่อ Saturday Kate Spade Free Form Bucket สีดำ เหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อ SOLD เท่านั้น
TOMS Glitter Bronze Size W6 / 35-36 สีสวยมากค่ะ glitter แน่น => SOLD
TOMS Glitter Gold Size W6.5 / 36-37 สีสวย glitter แน่น => SOLD
TOMS Glitter Black Size W7.5 / 38-39 glitter มีหลุดบ้าง ทำพื้นมาใหม่ => SOLD
TOMS Glitter Pink Size W7 / 37-38 สีสวยมากค่ะ glitter แน่น => SOLD
TOMS Glitter Gray Size W6.5 / 36-37 glitter แน่น =>
SOLD
TOMS Glitter Black สภาพนางฟ้า W6.5, W7 => SOLD
TOMS Glitter Gold W8 / 38-39 สีสวย ใส่แล้วขับผิวมาก สภาพนางฟ้า=> SOLD
TOMS Slip On Shoe W6 / 35-36 น่ารักสุด รุ่นนี้นานมาทีน๊าาาา =>SOLD
TOMS Classic Gray Size W6 / 35-36 => SOLD
TOMS Classic Red สีเข้ม ใส่แล้วขับผิวมากค่ะ W7.5 / 38-39 => SOLD
TOMS Glitter Black สภาพนางฟ้า W7.5 / 38-39 => SOLD
TOMS Glitter Silver สภาพนางฟ้า W6 / 35-36 => SOLD
TOMS flat Shoe ลายเสือ Size W6.5 / 36-37 ความยาวรองเท้าประมาณ 23cm => SOLD
Le Bunny Bleu Size 225 / 36 หนังกลับสีส้ม ใส่แล้วขับผิวมาก ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe สีสวย น่ารักค่ะ W7 / 38 => SOLD
TOMs Glitter Multi Color Size W7.5 / 38 เหมือนใหม่แกะกล่องค่ะ ด้านในสะอาด พื้นเต็ม สีสวยมาก ๆ => SOLD
TOMS Classic Purple ลายสวย ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ Size W6.5 / 36-37 => SOLD
TOMS Classic Black W8.5 / 39-40 แมทได้กับทุกชุด ใส่ได้นานค่ะ (คู่นี้มีรอยซ่อมนิดนึงนะคะ) => SOLD
TOMs Silver Glitter สภาพใหม่มาก glitter แน่น พื้นเต็มค่ะ Size 6.5/ 36-37 => SOLD
TOMS slip On Shoe สีแดง ลายทางด้านหลัง สีสด ใส่แล้วขับผิวค่ะ W6.5 / 36 - 37 => SOLD
TOMS slip On Shoe สีแดง ลายทางด้านหลัง สีสด ใส่แล้วขับผิวค่ะ W7 / 37 - 38 => SOLD
TOMs Slip On Shoe ลายขาวดำ น่ารักมาก ๆ ค่ะ W6 / 35 - 36 =>SOLD
TOMs Slip On Shoe สีชมพู ลายทางด้านหลัง สีสวยมาก ๆ ค่ะ W6.5 / 36-37=> SOLD
TOMS Classic สีแดง สวยมาก ๆ สีสด ใส่แล้วขับผิวค่ะ W6 / 36 => SOLD
TOMS Wedge สีฟ้า สีสวยมาก Size W6.5 / 36-37 => SOLD
TOMS Classic สีแดง สวยมาก ๆ สีสด ใส่แล้วขับผิวค่ะ W5.5 / 35 => SOLD
TOMS Classic Gray Size W7.5 / 38 => SOLD
TOMS University Gray Strip สภาพใหม่มาก ๆ ค่ะ สีไม่เฟด ลายชัด ด้านในรองเท้าสะอาด M7 / 40 => SOLD
TOMS Classic White Size M8 / 40-41 Unisex สภาพเหมือนใหม่ พื้นแทบไม่มีรอยสึก เรียบ ใส่ได้นาน ไม่มี out ค่ะ => SOLD
TORY BURCH Ballet Flat Size US6/ 36-37 สีเขียวขี้ม้า สภาพเหมือนใหม่ logo เงา ตัวรองเท้าแทบไม่มีรอยขีดข่วน พื้นเต็มค่ะ
ราคา shop เกือบหมื่น ส่งต่อเบา ๆ => SOLD
TOMS Wedge Jean Shoe W6/36 คู่นี้น่ารักมาก ๆ ด้านล่างเป็นไม้ก๊อก สภาพเหมือนใหม่ พื้นเต็มค่ะ => SOLD
Le Bunny Bleu Size 245 / 37-38 เป็นผ้า wool สีม่วง สภาพใหม่มาก ๆ พื้นรองเท้่าแทบไม่สึกเลยนะคะ => SOLD
Le Bunny Bleu Size 250 / 38 เรียบ ดูดี แมทได้กับทุกชุดค่ะ =>SOLD
TOMs Glitter Black W6/36 Glitter แน่น ด้านในรองเท้าสะอาด แต่มีรอยถลอกที่ส้นนิดหน่อยค่ะ นอกนั้นสภาพดีมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs University Brown Strip W6 / 36 สภาพดีมากค่ะ มียังไม่เฟด ลายชัด =>SOLD
TOMs Crochet Gray Size 5.5 / 35 เรียบ หรู และ ดูดีมาก ๆ สภาพเหมือนใหม่แกะกล่องจ้าาา => SOLD
TOMs Slip On Shoe Size W6.5 / 36-37 สีน่ารักมาก ๆ สีไม่เฟด แต่มีสีตกข้างรองเท้าด้านในเล็กน้อย ไม่น่าเกลียด นอกนั้นสภาพดีมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe Size W6 /36 สีม่วง สวย ๆ สีไม่เฟด ทรงยังแข็ง เหมือนใหม่ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet W6.5/ 36-37 ลูกไม้สีน้ำเงิน match กับชุดง่ายค่ะ => SOLD
New Keds Size 39.5 ลายดอกไม้โทนขาว-น้ำตาล-แดง ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
New Keds Size 39.5 สีดำผูกหน้า แมทได้กับทุกชุดจ้าาาา => Sold
New Keds Size 39.5 ลายดอกไม้โทนขาว-น้ำตาล-แดง ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
New Keds Size 39.5 สีฟ้าอ่อน เชือกลายสก็อต น่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
New Keds Size 39.5 ลายหัวใจ น่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
New Keds Size 39.5 ลายสก็อตสีน้ำเงิน ชิค ๆ เลยค่ะ => SOLD
New Keds Size 39 ลายดอกไม้สีแดง ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Multicolor W8 / 38 Glitter แน่น พื้นเต็ม สวยมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe W6 / 36 สี Navy Blue แมทได้กับทุกชุด เหมือนใหม่แกะกล่องค่ะ => SOLD
TOMs glitter Black W7/ 37-38 Glitter แน่น ๆ พื้นเต็มจ้าาา => SOLD
TOMs University Jean W7 / 37-38 แมทได้ทุกชุด มีลายปักด้านหลัง น่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe W6 / 36 สีแดงสด เหมือนใหม่แกะกล่องค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe W7.5 / 38 สีม่วง สวย ๆ ค่ะ => SOLD
New Keds Size 39 ลายดอกไม้น่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
New Keds Size 36 ลายดอกน่ารักมาก ๆ ใส่แล้วขับผิวค่ะ ของจริงสีสดกว่าในรูปนะคะ =>SOLD
New Keds Size 35 แมทได้กับทุกชุดจ้าาา =>SOLD
New Keds Size 39.5 ลายดอก น่ารักสุด ๆ ค่ะ => SOLD
New Keds Basic Black Size 39.5 แมทได้กับทุกชุดจ้าาา => SOLD
TOMs Glitter Pink W6 / 36 Glitter แน่น พื้นเต็ม สีหวาน ๆ ค่ะ =>SOLD
Adidas Relace Low Size US5 / 35-36 รุ่นโบว์ใหญ่ Used Like New น่ารักมาก เมืองไทยไม่มีขายนะคะ ราคา pre-order 4xxxB ส่งต่อเบา ๆ => SOLD
New Keds Size 39 สีเขียวสด ๆ ใส่กับยีนส์หรือกางเกงขาสั้นก้อน่ารักค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe W6 / 36 สีน้ำตาลเข้ม แมทได้กับทุกชุด เหมือนใหม่แกะกล่องค่ะ =>SOLD
TOMs Slip On Shoe W6.5 / 36-37 สีน้ำเงิน สภาพเหมือนใหม่ค่ะ => SOLD
New Keds Size 37 ลายดอกน่ารักโทนชมพู หวาน ๆ ค่ะ ของจริงสีสดกว่าในรูปนะคะ => SOLD
New Keds Size 39 สีน้ำเงิน แมทได้กับทุกชุดค่ะ => SOLD
TOMs University W7.5 /38 ลายสีชมพูอ่อน ๆ แมทกับชุดง่ายค่ะ =>SOLD
New Keds Size 40 ลายดอกน่ารักโทนชมพู หวาน ๆ ค่ะ ของจริงสีสดกว่าในรูปนะคะ =>SOLD
TOMs Slip On Shoe W6 / 36 ลายชิโนริ น่ารักมาก ๆ ลายนี้นาน ๆ มาทีค่ะ => SOLD
TORY BURCH Size 36 สภาพดีมาก ๆ Logo สีเงินวิ้ง ๆ พื้นเต็มค่ะ => SOLD
LYN Size 36 เหมือนใหม่ สูงประมาณ 3 นิ้ว ใส่สบาย ไม่เมื่อย พื้นยาง ไม่ลื่นจ้าาา => SOLD
TOMs University Brown Strip W6 / 36 สีเฟดเล็กน้อย ลาย strip ชัดค่ะ => SOLD
TOMs University W7.5/38 สีไม่เฟด น่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe W7 / 37-38 สีแดง สีไม่เฟด ใส่แล้วขับผิวมาก ๆ ค่ะ => SOLD
GOEX Wedge Size 37.5 รองเท้าเพื่อสุขภาพ สภาพเหมือนใหม่ ด้านข้างเป็นลายไม้ เก๋ ไม่ซ้ำใครค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe W7 / 37-38 สีดำ สีเฟดเล็กน้อย แต่ยังสวยค่ะ SOLD
LYN Size 37 ส้นไม้ ด้านหน้ามี platform ใส่แล้วไม่เมื่อยค่ะ สูงประมาณ 4 นิ้ว => SOLD
TOMs Silver Glitter W6.5 /36-37 Glitter แน่น สภาพดีมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Black Gitter W7.5 / 38 Glitter แน่น แมทได้กับทุกชุดค่ะ => SOLD
TOMs Crochet สีครีม สภาพดีหลายคู่ค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Glitter แน่น พื้นเต็มทุกคู่ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet W7.5 / 38 สวยมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Silver Glitter W5.5/35 Glitter แน่น ส้นด้านในขาดเล็กน้อย นอกนัันสภาพดีหมดค่ะ =>SOLD
TOMs Crochet Orange W7.5/38 สีสวยมาก ๆ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ => SOLD
New Keds Size 39.5 ผ้ายีนส์สกรีนลายลูกไม้ สวย ๆ ชิค ๆ => SOLD
New Keds Size 39.5 สีม่วง metalic เก๋ ๆ ใส่แล้วไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ =>SOLD
New Keds Size 39.5 สีชมพู ส้ม สีสวยมาก ๆ ใส่แล้วกระชับเท้่าค่ะ =>SOLD
New Keds Size 39.5 ลายช้าง ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือยีนส์ก้อได้จ้าาา =>SOLD
New Keds Size 39 ลายเสือ รุ่นนี้แบบไม่มีเชือกผูกนะคะ ใส่แล้วกระชับเท้าค่ะ => SOLD
TOMs University W6.5 สีไม่เฟด ลายชัด => SOLD
TOMs Glitter W6/35 Glitter แน่น พื้นเต็มทุกคู่ค่ะ => SOLD
TOMs Classic Texture สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพนางฟ้า สีนำ้เงินลายปัก => SOLD
TOMs Glitter Silver W6 / 23cm แมทได้กับทุกชุดค่ะ => SOLD
TOMs Slip on Shoe Size W6.5 / 36-37 texture คล้ายหนัง สวยมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet W7.5 สีสด ใส่แล้วขับผิวมาก ๆ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ => SOLD
TOMs University สีไม่เฟด ลายชัด พื้นเต็มค่ะ สีชมพู W8 / 25cm => SOLD
TOMs Crochet W7.5 / 38 ของน้องสาว ใส่ไปแค่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ มีกล่อง ถุงผ้าพร้อมค่ะ => SOLD
TOMs Navy Stripe University W6.5 /36-37 สีเข้ม ลายชัด พื้นเต็มค่ะ => SOLD
TOMs Classic Red W6.5 / 36-37 สีสด ใส่แล้วขับผิวค่ะ => SOLD
TOMs Classic W8/ 38 ลูกฟูก สวยมาก ๆ ค่ะ สีไม่เฟด พื้นเต็มค่ะ => SOLD
TOMs University W7 / 38 ลายชัด พื้นเต็ม => SOLD
TOMs Classic W6 / 23cm Texture สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพนางฟ้า สีน้ำตาลอ่อน => SOLD
NEW KEDs Size 39 สีสวย ใส่กับขาสั้น หรือ ขายาวก้อน่ารักค่ะ => SOLD
NEW KEDs Size 39.5 ลายช้าง => SOLD
TOMs Crochet Navy Blue Size 6.5 /37 / 24cm สีสวย ใส่แล้วขับผิวมาก ๆ สภาพดีค่ะ => SOLD
TOMs Crochet White มีสีตกที่ส้นด้านซ้ายนิดนึงนะคะ นอกนั้นสภาพดี ขอคนรับได้ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet Gray Size 5.5 / 36 / 23cm สีสวยมาก ๆ เรียบ หรู และ ดูดีมากค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe Size 6.5 / 37 / 24.5cm สีเงิน-เทา texture ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet Navy Blue Size 7 /38 /25cm สีสวย ใส่แล้วขับผิวมาก ๆ สภาพดีค่ะ => SOLD
TOMs Classic Navy Blue Size M8 / 39-39.5 / 27cm แมทกับชุดได้ง่ายค่ะ สภาพเหมือนใหม่ => SOLD
Adidas Slip On Shoe Size UK6 / 37.5 /24cm สีสด สภาพนางฟ้าค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Black Glitter W7.5 แน่น ด้านในสะอาด สภาพดีทุกคู่ค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Silver - Black Glitter Size 7.5 / 38 /25cm แน่น ด้านในสะอาด พื้นเต็มค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Silver - Black Glitter Size 7 / 37.5 /24cm แน่น ด้านในสะอาด พื้นเต็มค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Silver - Black Glitter Size 8/ 39 /26cm แน่น ด้านในสะอาด พื้นเต็มค่ะ => SOLD
NEW Saturday Kate Spade Wallet สีเทา ใส่บัตรได้เยอะมาก ๆ สีสวย หนังทั้งใบค่ะ ส่งต่อ => SOLD
TOMs Muti-Color Glitter Size W8 / 39 /26cm สีสวยมาก สภาพดี พื้นเต็มค่ะ => SOLD
TOMs Crochet Black W6.5 / 37 / 23.5cm สภาพเหมือนใหม่ สวยมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet White W8 / 38 / 24.5cm ลายถัก นาน ๆ จะมาทีค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet Size W7 / 37.5 / 25cm สีเขียวมิ้น หายาก สวยมาก ๆ ค่ะ => 650B SOLD
LYN Size 36 / 23cm เรียบหรู ใส่ออกมาแล้วสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ พร้อมกล่อง LYN ค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Black Glitter Size 6.5 /36-37 / 23.5 cm ด้านในสะอาด สภาพดีทุกคู่ค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Silver Size W5.5 / 35.5 / 23.5cm Glitter แน่น สภาพสวย => SOLD
TOMs Wedge Size W6 /35 / 23cm สีน้ำตาลอ่อน ๆ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ => SOLD
TOMs Glitter Brown W6 / 26 /23cm Glitter แน่น พื้นเต็ม ด้านในสะอาด => SOLD
TOMs Glitter Sliver W7 / 38 / 24.5cm Glitter แน่น พื้นเต็ม ด้านในสะอาด => SOLD
TOMs Glitter Black Size Y2.5 /35 / 23cm Glitter แน่น ด้านในสะอาด สภาพดีทุกคู่ค่ะ => SOLD
TOMs University Size W7/ 37.5 / 24cm สีสด ด้านในสะอาด สภาพดีค่ะ => SOLD
Kate Spade Wallet Used Like New ไม่ค่อยได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ ซื้อมา 7xxx ส่งต่อ SOLD
TOMs Classic Red W6 / 37 /23.5cm สีสด ใส่แล้วขับผิวมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Slip On Shoe ผ้าลูกฟูกสีม่วง สีสวย ใส่กับขาสั้นน่ารักค่ะ => SOLD
VNC Size 36 มีตำหนิรอยปากกาแดงตรงหัวรองเท้านิดนึง แต่ถ้าใส่แล้วมองไม่เห็นค่ะ สภาพเหมือนใหม่ =>SOLD
TOMs Glitter Gray W6 / 23cm สภาพนางฟ้าค่ะ => SOLD
Style TOMs Crochet สีม่วง Size 38 /25cm สวยมาก ๆ สภาพเหมือนใหม่ => SOLD
TOMs Slip On Shoe สีเฟดเล็กน้อย แต่สภาพยังดี ใส่ได้อีกนานค่ะ => SOLD
Toms Classic สีดำ Size W6 / 35 / 22.5cm สำหรับเท่าไซด์เล็กค่ะ สภาพดีมาก ๆ => SOLD
Toms Classic สีส้ม-ขาว Size W6 / 35.5 / 23cm สำหรับเท่าไซด์เล็กค่ะ สภาพดีมาก ๆ => SOLD
Toms Ballet Size W5 / 35 / 22.5cm เป็นผ้าลูกฟูกกับหนังกลับ น่ารักมาก ๆ ค่ะคู่นี้ สภาพเหมือนใหม่ => SOLD
TOMs Glitter แน่น Size Y3 / 35.5 / 23cm สภาพสวย => SOLD
TOMs Glitter แน่น
W6.5 / 36-36.5 / 23.5cm => SOLD
TOMs Crochet Pink Y4.5 / 37 / 24cm สีหวานมาก ๆ สภาพนางฟ้าค่ะ => SOLD
TOMs Crochet White W7/38 ใส่กับอะไรก้อสวย สภาพนางฟ้าทุกคู่ค่ะ =>SOLD
TOMs University W6.5 / 36 สีดำ สีไม่เฟด ลายชัด พื้นเต็มค่ะ => SOLD
Adidas Relace Low Size US5 / 35-36 =>SOLD
TOMs สีเงิน Size W7 / 37 / 24.5cmGlitter แน่น พื้นเต็ม ใส่กับอะไรก็สวยค่ะ => SOLD
TOMs Crochet White W6.5 /37 ใส่กับอะไรก้อสวย สภาพนางฟ้าค่ะ =>SOLD
TOMs Navy Blue W7 / 38 สีสด สภาพดีค่ะ => SOLD
TOMs Crochet White W6 / 36 / 23.5cm ใส่กับอะไรก้อสวย สภาพนางฟ้าทุกคู่ค่ะ =>SOLD
TOMs Crochet W6.5 / 37 / 24cm สีเหลือง ใครมองหารองเท้าใส่ summer จัดคู่นี้ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ => SOLD
VANs 39 / 26.5cm ผ้าลูกไม้ สีน้ำเงินเข้ม ขอบสาน พื้นยาง น่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet White W6 / 36 /23.5cm สภาพนางฟ้า แมทได้กับทุกชุดค่ะ => SOLD
TOMs Navy Blue W6 / 35.5 / 23cm สีสด สภาพดีทุกคู่ค่ะ =>SOLD
Floral Espadrilles Size 38 / 25cm น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใครหารองเท้าใส่ summer คู่นี้ห้ามพลาดน๊าาา => SOLD
TOMs Glitter Black W5.5 / 36 Glitter แน่น สภาพดีมากค่ะ => SOLD
CROC Wedge สีครีม ใส่สบาย นุ่มมาก ๆ ไม่เมื่อยค่ะ สภาพนางฟ้า => SOLD
TOMs glitter W8.5 / Size 39 / 25cm สีดำ สภาพเหมือนใหม่ Glitter แน่นมากกก พื้นเต็มค่ะ => SOLD
Adidas Relace Low หายากมากกกก สภาพนางฟ้า คู่เดียวอยุ่ค่ะ แมทได้กับทุกชุด น่ารักมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs Crochet Purple ใส่แล้วขับผิว สีเข้ม สภาพนางฟ้าค่ะ => SOLD
TOMs glitter สีดำ สภาพเหมือนใหม่ Glitter แน่นมากกก พื้นเต็มค่ะ => SOLD
TOMs Classic Blue สีหวาน ๆ ใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ => SOLD
TOMs Classic Red สีไม่เฟด ใส่แล้วขับผิวมาก ๆ ค่ะ => SOLD
TOMs University => SOLD
Zara Wedge Size 36 ใส่แล้วเท้าเรียว แมทได้หลายชุดค่ะ => SOLD
Adidas Relace Low US 6 / 37 สี Navy Blue หนังกลับ สภาพนางฟ้า สวยมาก ๆ ค่ะ => SOLD