นัท 0919255355

ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
iD: supersim

(สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
(อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
(บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

COACH HENRY BACKPACK
Indigo Camouflage

ของใหม่ไม่เคยใช้งานครับ

14500 เองครับ

ทรงเดียวกับ LOUIS VUITTON รุ่น ZACK BACKPACK เลยครับ
เหมือนกันเดะเลยคับ แต่ COACH ออกมาก่อนหลายปีเลย

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ

ใบนี้ใช้งานงานมากกกกเพราะด้านข้างมีซิป
สามารถล้วงหยิบของจากตรงนี้ได้เลยครับโดยไม่ต้องเปิดฝาด้านบน

ด้านหลังเป็นผ้าระบายอากาศคับ สะพายแล้วไม่อบแน่นอนคับ

รุ่นนี้ซิปเป็นหนังครับ ไม่ต้องกลัวว่าซิปจะเป็นรอย

ด้ายในเป็นช่องโล่งๆ แต่มีส่วนสำหรับใส่ โทรศัพพ์ กระเป๋าเงิน และช่องใส่หนังสือเดินทางครับ

COACH
Cross body

4200

COACH
Mobile case
คล้องมือ ซิปคู่มีช่องสำหรับใส่โทรศัพท์ได้ 2 เครื่องเลยครับ
หรือจะไปใส่ทิชชู่ กระเป๋าสตางต์ก็ได้ครับ
ด้านในมีช่องใส่บัตรด้วย เหมาะกับเวลาไปทานข้าวตอนกลางวัน

1,890 บาท
ของใหม่มีปายห้อย

อุปกรณ์ การ์ดการดูแลรักษา ป้ายแท็คราคา

COACH

COACH
Mobile case
คล้องมือ ซิปเดี่ยว ใส่โทรศัพท์ได้หลายรุ่นเลยครับ
ด้านในมีช่องใส่บัตรด้วย เหมาะกับเวลาไปทานข้าวตอนกลางวัน

1,590 บาท
ของใหม่มีปายห้อย
อุปกรณ์ การ์ดการดูแลรักษา ป้ายแท็คราคา

สินค้าที่ขายไปแล้ว