สินค้าทุกชิ้นส่งEMSให้ฟรีเหมือนเดิมจ้า

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นถ้าเป็นของปลอมเรายินดีคืนเงินให้เต็มจำนวนค่ะ...
สินค้าทุกชินลูกค้าสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบเองได้เลยค่ะ

สนใจตัวไหนสอบถามและขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

Tel : O 8 9 - O 8 l - 8 8 3 2 : แอม

Line

Used Paul smith
shoulder bag :

6,900>>5,900>> 4,900
งดต่อนะคะ

สภาพดีมากแทบไม่ได้ใช้งาน ตัวเป๋าไม่มีตำหนิหนักนะคะ
กระเป๋าเป็นผ้าผสมหนังแท้ปั้มลายจระเข้
ไม่มีอุปกรณ์นะคะ

Size : 5"x14"X9.5"

Used Authentic Louis vuitton Sac De Paule Epi Red GM Bag :

7,900
>>4,900 งดต่อนะคะ

สภาพโดยรวมยังสวยอยู่ มีตำหนิจากการใช้งานบ้าง
มุมมีรอยถลอกจากการใช้งาน
สายสะพายมีรอยแตกนิดหน่อย2จุดแต่ใช้งานได้ปกติค่ะ
ลายไม้มีเฟดบ้างบางจุด ยังไม่เคยสปา

Size gm ทรงนี้สีนี้หายากแล้วค่ะ
ขนาดประมาณ 14.5×30×35cm
ไม่มีอุปกรณ์
Year : 1994

FREE EMS

THANKS SBN !!