เงื่อนไขการซื้อขายพ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียวค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirmแล้วกรุณาอย่า CanCelบางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

Bao Bao Platinum Gold 19000 บาท
Bao Bao สีทองมันวาว แผ่นเพลท 10x10 ขนาดกระเป๋า 13x12 นิ้ว ใช้งานน้อยมาก มาพร้อมการ์ดและถุงกระดาษ

Kate Spade vacation collection totebag 3500บาท

กระเป๋าPVC สีฟ้า ลวดลายทะเล ทรงtotebag สายสะพายเป็นหนังสีอ่อน ของใหม่ มาพร้อมการ์ด ขนาดกระเป๋า 15x11x6 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากจ้า

Aristotle Rose crossbody 3300 บาท

Aristotle รุ่นยอดฮิต สภาพดี โซ่ทองสวย ใช้งานน้อย มาพร้อมถุงผ้า หนังยังเป็นทรงแข็งอยู่ ข้างในมีรอย้ปื้อนเล็กน้อย กระเป๋าเส้นผ่านศูนย์กลาง 6.5 นิ้ว หนา 3นิ้วจ้ะ

Mueslii backpack 2300บาท
เป้แบรนด์ดังจากอิตาลีที่มีขายในห้างชั้นนำ วัสดุเป็นผ้าชั้นดีดีไซน์นวมแข็ง ดังนั้นจึงแข็งแรงทนทานแน่นอน เอาไปใส่คอมได้สบาย ขนาดกระเป๋า 11x15x4.5 นิ้ว ใช้งานมานิดเดียวข้างในสะอาด

DKNY Clutch 2700 บาท
DKNY Clutch ทำจากผ้าปักเลื่อมสีดำทั้งอัน ใช้งานไปแค่ครั้งเดียว ข้างในบุผ้าซาตินอย่างดี อะไหล่ทองวิ้งๆ สายโซ่ใช้คล้องมือได้ ขนาดกระเป๋า 13x5x2 นิ้ว ถือออกงานสวยมากจ้า

Marc Jacob zone
Marc by Marc Jacob zippy wallet 990 บาท

Marc by Marc Jacob กระเป๋าสตางค์แบบซิปรอบสีชมพูอ่อน ใบใหญ่ใส่ได้จุ ใช้ถือเดินก็ยังได้ ตำหนิน้อยแค่หัวซิปลอกกับมีรอยเปื้อนเล็กน้อย ขนาดกระเป๋า 20x10.5 cm. ใส่บัตรได้ 14 ช่อง ใส่แบงค์5ช่อง พร้อมช่องเหรียญจ้า ข้างในใหม่สะอาดมากๆ

หมวดรองเท้าจ้า
รองเท้า Adidas Yeezy Boost 350 V2 20000 บาท
Adidas Yeezy Boost 350 V2 รุ่นยอดนิยม มาใหม่เอี่ยมยังไม่แกะป้าย มาพร้อมกล่อง คัวรองเท้าสีเทา เบอร์ 8 US 7.5 UK EUR 41.5 ความยาวเท้า 25.5 เซนติเมตร เป็นของคุณผู้ชายจ้า

รองเท้า Adidas Stan Smith 3000 บาท
Adidas Stan Smith woman รองเท้าหนังสีขาว ไม่เคยใช้งาน ไม่ได้ตัดป้ายออก มาพร้อมกล่อง เบอร์ US 8.5 UK 7 EUR 40 2/3 JP 25.5 CN 25 ความยาวเท้า 25.5 cm.

Nike Cortez Basic CTOONS edition 5500 บาท
Nike Cortez Basic CTOONS edition รองเท้าผ้าใบของผู้ชายสีน้ำเงินเข้ม รุ่นลิมิเต็ดการ์ตูนหายากนะ มาพร้อมกล่อง ป้ายแท็กยาง และอะไหล่เปลี่ยน ขนาดเบอร์ US 9, UK 7, EUR 42.5 ความยาวเท้า 27 เซนติเมตร ใช้งานมาไม่เยอะใส่ได้อีกนาน

Nike Court Borough 1700 บาท

Nike Court Borough หนังสีขาว ใส่ได้ทั้งผู้หญิงผู้ชาย มาพร้อมกล่อง ใช้งานมาน้อยมาก ขนาดเท้าเบอร์ 8US 7UK 41EUR ความยาวเท้า 26 ซม.

รองเท้าผ้าใบ Ralph Lauren 1000 บาท
รองเท้าผ้าใบสลับหนังสีดำ Polo Ralph Lauren ใช้งานไม่เยอะ ไม่สึกหรอ พื้นสวย ขนาดเบอร์เท้า EUR 40.5 US7.5 UK6.5

Converse All star 550บาท
รองเท้าผ้าใบ Converse สีเทา รุ่นเก๋า ใส่ได้ทั้งชายและหญิงเหยียบส้นได้ ใส่ไปแค่ไม่กี่ครั้ง ที่เห็นมอมแมมนี่ เจ้าของตั้งใจเอาไปทำให้มันดูเซอๆเองจ้า ใครชอบใส่แบบเซอๆ สอยไปเลย เบอร์ EUR40 ชายUS7 หญิงUS8.5 UK6 ความยาวเท้า 25cm.

รองเท้าแตะ Toryburch 1000บาท
รองเท้าแตะคีบยางสีแดง ของใหม่ ยกพื้นสูง1นิ้ว ลายพื้นสวยงามตามแบบลายตะวันออก ขนาดเบอร์เท้า EUR 39 US8 ความยาวเท้า 26cm.

SOLD ITEMS

Tu’I Leopard

Tu’ I hobo bag

Cath Kidston satchel bag

Anello mini backpack

Longchamp size M หูยาว

Kate Spade birdcage collection totebag

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line :icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม