ของแท้แน่นอน!
ของใช้เองส่วนตัวทั้งหมดค่ะ ขอดูรูปหรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @dti7886l
กรุณาอ่านรายละเอียดก่อนสั่งซื้อให้ครบถ้วน "ไม่รับคืนทุกกรณี" ยกเว้นเป็นของปลอมค่ะ

กระเป๋าสตางค์ Balenciaga No Box นะคะ ทำหายตั้งแต่ซื้อ
แต่มีใบเสร็จค่ะ ซื้อจากฮ่องกง ซื้อเองกับมือ ของแท้แน่นอน
สภาพ 70-80% ใช้เอง ใช้จริงจัง ไม่มีขาด มีแต่รอยรุ่ยๆที่จับซิบด้านใน
ไม่เคยผ่านการทำสปา ด้านในช่องใส่ซิปเลอะสีแดงๆ
เนื่องจากเอาเหรียญจากกระเป๋าสตางค์สีแดงใบเก่ามาใส่สีเลยติดค่ะ

อร้ายย ตายแล้วโพสไปตั้งหลายวันพึ่งเห็นว่าลืมบอกราคา >"<

ปล่อย 7,300฿ นะคะ
สนใจทักไลน์ได้เลย ทักมาขอดูใบเสร็จด้วยได้ค่ะ