+*+*+ ร้าน izizbrandname เจ้าเก่า เก๋ากึ๊ก รับ Pre-Order ฝรั่งเศส อิตาลี / รับของ 10 มี.ค. และ 17 มี.ค. / บินเอง-หิ้วเอง-ส่งเอง / เรทถูกสุด 37.5 เท่านั้น! / มีไป Prada-Gucci Outlet / นาฬิกาก็รับนะ / แม่ค้ามีราคาพิเศษ +*+*+

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: +*+*+ ร้าน izizbrandname เจ้าเก่า เก๋ากึ๊ก รับ Pre-Order ฝรั่งเศส อิตาลี / รับของ 10 มี.ค. และ 17 มี.ค. / บินเอง-หิ้วเอง-ส่งเอง / เรทถูกสุด 37.5 เท่านั้น! / มีไป Prada-Gucci Outlet / นาฬิกาก็รับนะ / แม่ค้ามีราคาพิเศษ +*+*+

meowmeow is offline Trusted Member Brandname Fan
    meowmeow's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X6X1X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face +*+*+ ร้าน izizbrandname เจ้าเก่า เก๋ากึ๊ก รับ Pre-Order ฝรั่งเศส อิตาลี / รับของ 10 มี.ค. และ 17 มี.ค. / บินเอง-หิ้วเอง-ส่งเอง / เรทถูกสุด 37.5 เท่านั้น! / มีไป Prada-Gucci Outlet / นาฬิกาก็รับนะ / แม่ค้ามีราคาพิเศษ +*+*+

TM since 2007 เจ้าเก่า เก๋ากึก อยู่มานานมากแล้วค่า

ไม่มีประวัติด่างพร้อย รับประกันได้ของชัวร์และแท้ล้าน%

+*+*+*+*+*+*+*+*+*+

รับ Pre-Order อิตาลี ฝรั่งเศส แม่ค้าบินเอง-หิ้วเอง-ส่งเอง สั่งได้ทุกอย่างที่เป็นแบรนด์ hi-end

รุ่นฮิตสั่งได้ทุกรุ่น
    ราคาดีมว๊าก ไม่ผ่านคนกลาง ร้านค้าติดต่อราคาพิเศษได้ค่ะ

เราพูดคุยกับลูกค้าแบบ
    Real-Time เสมือนไป shopping ด้วยกัน ถ่ายรูปส่งให้เลือกดูกันสดๆ

Hermes Chanel LV Prada Dior YSL Celine Bottega Balenciaga Valentino Kenzo

Louboutin Gucci Givenchy Fendi Moschino Jimmy Choo Goyard Balmain Cholé etc.

แบรนด์อื่นนอกเหนือจากนี้ก็รับนะคะ สอบถามเข้ามาได้เลย ถ้า hi-end รับหิ้วหมด สากกะเบือยันเรือรบ 555
    +

Line ID: @izizbrandname (มี@)

Tel: 091-916-6996 (ชื่อ "กวาง" ค่ะ เบอร์นี้ติดต่อได้เฉพาะตอนที่อยู่ไทยเท่านั้นนะคะ รบกวนติดต่อหลัง 14:00 น. เป็นต้นไป เนื่องจากเวลานอน กวางยังตรงกับเวลายุโรปอยู่ตลอดเลยค่ะ)

IG ร้าน: izizbrandnames (เติม s ด้วยค่ะ) IG เก่าเข้าไม่ได้ T___T ฝาก Follow ร้านใหม่นี้ด้วยนะคเวลาบินอยู่จะอัพเดตของใหม่ๆ และรายงานสดผ่านทาง IG ค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง ใส่ hashtag #izizstock ค้นหาใน IG ได้เลยนะคะ อันไหนขายแล้วจะลบออกค่ะ

เรท ณ วันที่ 26/02/18

=> ราคาไม่เกิน EUR500 ชำระมัดจำ 50% เรท 40+500 / โอนเต็ม เรท 39.5+500(ถ้าไม่รับกล่อง ไม่ +500 ค่ะ)
    => ราคาตั้งแต่ EUR501 - 2000 ชำระมัดจำ 50% เรท 39 / โอนเต็ม เรท 38.5
    => ราคาตั้งแต่ EUR2001 - 5000 ชำระมัดจำ 50% เรท 38.5 / โอนเต็ม เรท 38
    => ราคาเกิน EUR 5000++ ชำระมัดจำ 50% เรท 38 / โอนเต็ม เรท 37.5

**ปล.1 สินค้าที่มี Quota เช่น Hermes, Chanel, Celine, LV, Goyard สินค้าหายาก สินค้าราคาไม่แพงมากแต่ขนาดใหญ่ ราคา fix นะคะ

ปล.2 ในขณะเดียวกัน สินค้าราคาสูงมากๆ แต่มีขนาดเล็ก เช่น
    Ready-To-Wear, Fine Jewelry, Exotic leather ลดราคาลงอีก แม่ค้าไม่เอาเปรียบค่ะ

---- ถ้าไม่มีสินค้า คืนเงินเต็มจำนวนทันที ไม่ต้องรอบินกลับค่ะ ----

รอบบิน
    (อาจมีเปลี่ยน flight กะทันหัน แม่ค้าจะรีบแจ้งทันทีที่ทราบนะคะ)

** รอบบิน March รับของ 10/03 และ 17/03 ค่ะ **

(สั่งสินค้าได้วันสุดท้ายวันที่ 15/03 หรือ ปิดรับทันทีที่กระเป๋าเต็ม นะคะ)

-----------------------------------------------------------------------------------------------

รอบบิน 20 Jan ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 31 Jan

รอบบิน 9 Dec รับของได้ตั้งแต่วันที่ 24 Dec

รอบบิน 15 Nov ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 2-4 Dec

รอบบิน 1 Oct ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 22 Oct

รอบบิน 2 Sep ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 24 Sep

รอบบิน 3 Aug ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 20 Aug

รอบบิน 23 Jun ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 12 Jul

รอบบิน 22 May ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 8 Jun

รอบบิน 19 Apr ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 6 May

รอบบิน 15 Mar ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 31 Mar

รอบบิน 30 Jan ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 13 Feb

รอบบิน 8 Dec ส่งของได้ตั้งแต่วันที่ 18 Dec

+++ Louis Vuitton รับทุกรุ่น +++

** ร้านค้า รบกวนติดต่อขอราคาพิเศษนะคะ ซื้อเยอะ ซื้อน้อย คุยกันได้ค่ะ **

•• สินค้าทุกชิ้นรับประกันของแท้ 100% แม่ค้าซื้อเองจาก Shop ค่ะ อุปกรณ์ครบจัดเต็มราวกับไปซื้อเอง มีถุงกระดาษให้สำหรับทุกชิ้นที่สั่ง เช่น สั่ง 3 ชิ้น ก็ได้ถุงกระดาษ 3 ใบค่ะ มีใบเสร็จจากช็อปให้ทุกชิ้น (ยกเว้นสินค้าจาก outlet ถุงกระดาษจะมีไม่ครบ) ซื้อสินค้าเสร็จแล้วแม่ค้าถ่ายรูปส่งให้ดูตลอดค่ะ

•• สินค้าชิ้นเล็กๆ มาพร้อมกล่องอยู่แล้ว ส่วนกระเป๋าถือ รองเท้า ถ้ารับกล่อง ขอค่าหิ้ว 1000-2000 (ยกเว้นกระเป๋าถือ Chanel&Hermes มีกล่องให้ค่ะ)

•• สะดวกนัดรับสินค้าที่สยามพารากอน หรือ พระราม 3 ถ้าลูกค้าไม่สะดวกมารับเอง มีบริการแมสเซนเจอร์ส่งให้นะคะ

•• หากต้องการให้ส่งไปรษณีย์ ทางร้านส่งแบบ EMS เท่านั้นนะคะ ส่งแล้วแจ้งเลข tracking no. ทุกครั้งค่ะ

**สามารถขอบัตรประชาชน / หน้า Passport แม่ค้าได้เลยนะคะ
    เพื่อความสบายใจของลูกค้า เพราะหลายคนเคยโดนโกง แม่ค้าเข้าใจดีค่ะ**

** ร้านค้าที่ต้องการเลือกดูสินค้าจากช็อป หรือลูกค้าที่สั่งชิ้นอื่นสำรองไว้ รบกวน stand by รอด้วยนะคะ

แม่ค้าจะบอกก่อนล่วงหน้าว่าถึง shop ประมาณกี่โมง หากติดต่อไม่ได้นานเกิน ขออนุญาตไม่รอนะคะ **

+*+*+ ผลงานหิ้วรอบบินที่ผ่านๆ มาบางส่วนค่ะ +*+*+

รูปอื่นๆ ที่แม่ค้าถ่ายระหว่างบิน มีอีกเยอะมาก ตามไปดูใน instagram ได้นะคะ

IG: izizbrandnames จะอัพเดตและรายงานสดเวลาเดินซื้อของในไอจีค่ะ

Update สินค้าพร้อมส่ง SALE! SALE! SALE!

Chanel Mini 8" Yellow Python holo 19xxxxx สีเจิดม๊ากกกก อปก.ครบเช่นเคยค่ะ
    .

Price: 149,000 >> SALE 99,900!!!!

Hermes Pom Pom Carmen Keychain Charm สี Rose Shocking ชมพูหายากที่สุด
    .

Price: 11,000 >> SALE 7,500!!!!

YSL gold cuff size S & ring no.5 (size 49-50)
    .

Cuff Price: 23,900
    / Ring Price: 9,900
    All Set Price: only 32,900>> SALE 25,000!!!!

Prada Dog keychain เหมาะซื้อให้เป็นของขวัญมากๆ เลยค่ะ
    .

Price: 5,500 >> SALE 3,900!!!!

Prada Heart keychain เหมาะซื้อให้เป็นของขวัญมากๆ เลยค่ะ
    .

Price: 5,500 >> SALE 3,900!!!!

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Please! Please! Please! read below na ka
    เพื่อเข้าใจความแตกต่างของเวลา สังคม สิ่งแวดล้อม ขออธิบายเป็นเรื่องๆ ไปนะคะ

** ขโมยที่ยุโรปมีเยอะมาก แม่ค้าเคยโดนกระชากกระเป๋าหลายหนแล้ว ทำให้ต่อจากนี้จะเดินไป+พิมพ์ไปไม่ได้แล้วนะคะ
    จะตอบ Line ไม่เร็วทันใจเหมือนก่อน
    พิมพ์ได้เฉพาะตอนอยู่ในช็อป ที่พัก หรือในร้านอาหาร อยากให้ลูกค้าเข้าใจด้วยค่ะ **

** เวลาที่ยุโรปช้ากว่าที่ไทย 5-6 ชั่วโมง เช่น 9 โมงเช้าที่ไทย = ตี 2-3 ที่ยุโรป และ 9 โมงเช้าที่ยุโรป = บ่าย 2-3 โมงที่ไทย ซึ่งในแต่ละวัน Line มีเข้ามาเป็นร้อยๆ ข้อความ แม่ค้าพิมพ์ตอบเองคนเดียว แล้วยังต้องเดินไปด้วย ต้องซื้อของไปด้วย พอมือว่างก็จะพยายามไล่ตอบ Line เรื่อยๆ โดยจะตอบจากล่างขึ้นบน ก็คือตอบตามคิว เพราะล่างสุดคือคนที่สอบถามมาก่อน แต่บางคนอาจจะพิมพ์มาก่อนหน้านั้นนานแล้ว แล้วพิมพ์ซ้ำมาอีกทีทีหลัง จะทำให้ข้อความขึ้นไปอยู่ข้างบน กว่ากวางจะไล่ตอบไปถึง ลูกค้าก็รู้สึกว่าทำไมแม่ค้าตอบช้ามาก แม่ค้าหายไป ฯลฯ

ยิ่ง บางวัน กลับจากซื้อของเสร็จ เหนื่อยมากๆๆ เผลอหลับไปเลยตั้งแต่ 2-3 ทุ่มโดยที่ยังไม่ได้ทานข้าวเลยก็มี และก็ยังไล่ตอบข้อความของวันนั้นไม่ครบดี ทีนี้กว่าจะได้ตอบอีกทีก็ตอนเช้า-สายของวันรุ่งขึ้น (ซึ่งเป็นเวลาบ่าย-เย็นเมืองไทยแล้ว) อีกกรณี คือ วันที่ย้ายเมือง ย้ายประเทศ มือก็จะไม่ว่าง เพราะถือสัมภาระเต็มไม้เต็มมือไปหมด ก็ทำให้ตอบได้ช้าเข้าไปอีก -_-"

ที่ อธิบายขนาดนี้ คืออยากให้ลูกค้าเข้าใจสถานการณ์ที่เกิดขึ้นจริงค่ะ บางคนคิดว่าแม่ค้าหิ้วของ ก็แค่เดินซื้อของสวยๆ เชิดๆ สบายๆ แถมได้เที่ยวอีกตะหาก น่าอิจฉาสุดๆๆๆ แต่ความจริงมันไม่ใช่แบบนั้นเลยค่ะ ดังนั้นถึงจะตอบช้า แต่กวางตอบทุกคนแน่นอน ยกเว้นถ้ามีเรื่องด่วนมากจริงๆ โทรทาง Line เข้ามานะคะ**

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Last edited by meowmeow; 26-02-18 at 10:59.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ