LV gm : 11,900 / Used lv amazon pm : 8500/louis vuitton speedy 35 : 10,900 / Used Paul smith swirl crossbody on chain bag : 5900 / Used Paul smith silk scarf 90×90cm : 4500

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: LV gm : 11,900 / Used lv amazon pm : 8500/louis vuitton speedy 35 : 10,900 / Used Paul smith swirl crossbody on chain bag : 5900 / Used Paul smith silk scarf 90×90cm : 4500

apanchanit.ammy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default LV gm : 11,900 / Used lv amazon pm : 8500/louis vuitton speedy 35 : 10,900 / Used Paul smith swirl crossbody on chain bag : 5900 / Used Paul smith silk scarf 90×90cm : 4500

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

ยกเว้นถ้าเป็นของปลอมเรายินดีคืนเงินให้เต็มจำนวนค่ะ...

สินค้าทุกชินลูกค้าสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบเองได้เลยค่ะ

สนใจตัวไหนสอบถามและขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

Tel : O 8 9 - O 8 l - 8 8 3 2 : แอม

Line

Used lv amazon pm : 8500thb

สภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก ไม่มีแตกร้าว
    ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
    แท้ 100%
    Free ems

Line id : apanchanitammy

Used Authentic louis vuitton musette gm : 11,900thb

สภาพสวยไม่มีตำหนิหนัก cowhide+canvas ไม่มีแตกร้าวหรือขาดนะคะ

มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ
    Free ems

Used Authentic louis vuitton speedy 35 :

10,900>>
    9900 งดต่อนะคะ

สภาพใบไม้มีเปื่อตามรูปแต่ไม่ขาด
    หูหิ้วคล้ำขึ้นแต่ไม่ดำ หนังที่ขอบกระเป๋ามีร้าวบ้างตามรูปนะคะ
    ตัวcanvas ไม่มีแตกร้าว ภายในสะอาด กระเป๋าปี1998ค่ะ

สนใจไลน์มาดูรูปเพิ่มได้ค่ะ
    Line id : apanchanitammy

Used authentic lv pochette azur

5900>>
    5500

สภาพใช่งานทั่ว สายคล้ำขึ้น canvasมุมมีเฟดลง
    ไม่มีตำหนิหนักอุปกรณ์: ถุงผ้า

Free ems

สาย LV 2ท่อน crossbody ของแท้

5900>>
    4600 SOLD OUT

สภาพสวยไม่แห้งไม่แตกร้าว มีรอยใช้งานบ้าง
    กว้าง 1.2cm. ความยาว 120cm.
    วัดจากหัวเกี่ยวทั้งสองด้านนะคะ( ความยาวปรับมาที่รูสุดท้ายแล้วนะคะ)
    ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

100%AUTHENTIC!LINE

ID : apanchanitammy

Used Authentic Louis vuitton Noe gm:

8900>>
    7900 SOLD

Lv ขนมจีบไซส์ใหญ่โดยรวมแล้วสภาพยังสวยอยู่ ไม่มีตำหนิหนัก
    หนังคล้ำขึ้นตามการใช้งานและมีคราบน้ำ
    ปากกระเป๋าไม่แตกร้าว
    ตัวcanvasบริเวณปากกระเป๋ามีเฟดสายสะพายไม่แห้งไม่แตก
    แต่มีเจาะรูปเพิ่มมา1รูขอรูปเพิ่มเติมได้100%AUTHENTIC!

Used Paul smith swirl crossbody on chain bag :

6,900>>
    6350>>5900

FREE EMS

สภาพสวย ไม่มีตำหนิหนักไม่มีถลอก
    โซ่ทองมีเฟดลงบ้างนะคะ
    อุปกรณ์มี care book กับ ถุงผ้าค่ะ
    ขนาดประมาณ 21x14cm

สนใจไลน์มาดูรูปเพิ่มต่อได้ค่ะ
    LINE ID : apanchanitammy

Used Paul smith silk scarf :

5,500>>
    SOLD OUT งดต่อนะคะ

Size : 90×90cm
    สภาพดีใช้งานทั่วไป (ไม่เคยใช้งาน แค่ซักแล้วเก็บ)
    ผืนนี้ไม่มีป้ายนะคะ
    รัปประกันของแท้100%
    อุปกรณ์ : มีถุงผ้าอย่างเดียวนะคะ

สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    LINE ID : apanchanitammy

Used paul smith bag :

2900>>2390 SOLD

Used Paul smith shoulder bag :

6,900>>4,900
    งดต่อนะคะ

สภาพดีมาก แทบไม่ได้ใช้งาน ตัวเป๋าไม่มีตำหนิหนักนะคะ
    กระเป๋าเป็นผ้าผสมหนังแท้ปั๋มลายจระเข้
    ไม่มีอุปกรณ์นะคะ

Size : 5"x14"X9.5"

Used Authentic lv pouch vintage : 2,890 งดต่อนะคะ

รุ่นวินเทจป้ายผ้า สภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักนะคะ
    ไม่ขาดไม่แตกซับในเดิมๆไม่เหนียว มีแต่ตัวกระเป๋า
    Size : 23×15×6cm

Used Balenciaga Weekender

28,500 >>> 22,900 >>>19,500>>

12,500NETงดต่อแล้วนะคะ

ปี2008

อุปกรณ์ มีกระจก ,การ์ด ,ไม่มีถุงผ้านะคะ

สภาพดีไม่มีตำหนิขาดใดๆค่ะ

Thanks SBN
    Last edited by apanchanit.ammy; 08-05-18 at 01:18.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ