รบกวนตรวจสอบ gucci ค่ะ :)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    bicgy's Avatar
    bicgy is offline Trusted Member Master Brandname
    bicgy's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X0X4X2X
    • Bank Account 2: 730X5X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนตรวจสอบ gucci ค่ะ :)

สวัสดีค่ะ
    ได้ Gucci มาใบนึง Stamp อะหลั่ย และรูปทรงดูดีค่ะ แต่พอไป search ดู Serial Number แล้วพบว่ามีความต่างจากของใน shop บางประการ คือ
    1. สีของด้ายที่ใช้เย็บ
    2. ซับในภายใน
    3. Tag กระเป๋า คือใบนี้มีหนังหุ้มซิบ ใบอื่นเป็น tag สี่เหลี่ยมธรรมดา
    ทำให้ไม่มั่นใจว่า serial เดียวกัน ภายในต่างกันได้หรือป่าว เลยมาขอความช่วยเหลือค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by bicgy; 03-06-18 at 22:17.

Rocketman's Avatar
    Rocketman is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Rocketman's Bank Account
    • Bank Account 1: 255X0X8X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Default Re: รบกวนตรวจสอบ gucci ค่ะ :)

องค์รวมให้ ผ่านปกติ ครับ
    *** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
    เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
    :: รณรงค์การลงประกาศ HI-END http://siambrandname.com/forum/showt...157788&page=71
    :: รณรงค์การ Catch Fake http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=19500

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ