เป็นMember SBN since 2010 สมัครTM 2014

สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ ไม่รับคืน ทุกกรณี
(กรุณาสอบถามให้ชัดเจนก่อนนะคะ)

รูปทุกรูปถ่ายจากกล้อง DSLR/IPHONE7+

สนใจสินค้า:

LINE ID: @JKG5604E (มี@นะคะ)

EMAIL: sherbetnoon@gmail.com

LINE ID: @JKG5604E

ภาพจะมืดๆเหลืองๆเนื่องจากไฟนะคะ
ของจริงชุดจริงสวยค่ะ ไม่สวยเพราะใช้มือถือถ่ายในที่มืด

USED FURLA MINI CANDY BAG
เฟอร่าขอแท้ซื้อมาจากฮ่องกง สีม่วงมังคุดสวย เข้าชุดง่ายมาก ส่วนมากถือออกงานตำหนิหนักๆไม่มี
มีร่องรอยการใช้งานบ้างแต่ยังสวยงามอยู่นะคะ อปก: ถุงผ้า/ถุงกระดาษ
ขาย 4400>>4100.- ส่งฟรีems

ใหม่ป้ายห้อย CCOO ทรงสูทใส่ลำลองได้ ญ/ช ใส่ได้หมด
ซื้อมาจะออกงานยกเซ็ทแต่ไม่มีโอกาสใส่
Size S อก 36"
Size M อก 38"
Size L อก 40"
ป้าย 3พันกว่า ขาย 750.- ส่งฟรีEMS/KERRY

NEW ใหม่ สวยตาแตก!! ROYAL IVY RECATTA แบรนด์เครือ JASPAL
ซื้อมาราคาเต็ม 3พันกว่าบาท ไม่เคยใช้ เก็บอย่างดี สภาพดีไม่มีตำหนิ
ใส่ออกงานสวยมาก ไซส์ 38 ขนาด 24 ซม สูง3นิ้ว
ขาย 900.- ส่งฟรีEMS

NEW ใหม่เก็บ ROYAL IVY RECATTA แบรนด์คือJASPAL
คู่นี้สวยเก๋มากกก ส้นหลังคือสวยงาม ไซส์ 38 เท้ายาว 23.5 ซม made in Italy
สูง 4 นิ้ว
ซื้อมา2990.- ขาย 750.- ส่งฟรีEMS

NEW CCOO ป้ายห้อยรองเท้าส้นสูงทรงสวยมากมีเสริมหน้า
หนังกลับ ไซส์ 38 เท้ายาว 24 ซม สูง 4 นิ้ว มีเสริมหน้าสูง 1 นิ้ว
ขาย 650.- ส่งฟรีEMS

ใหม่ป้ายห้อย 1690.- CCOO กางเกงขา 5ส่วนยาวเหนือตาตุ่ม ทรงสวย
ปลายบาน ผ้าค่อนข้างยืดหยุ่นได้ดี
สีแดงเข้มเบอร์กันดีแบบในรูปสวยๆ เอวปกติ 28"-30"ใส่ได้
สพได้ไม่ควรเกิน 40"
ขาย 550.- ส่งฟรีEMS/KERRY

USED LIKE NEW NEW BALANCE 373
SIGNATURE COLOR size 40 (255)
ใช้จริงแค่ 2 ครั้งเท่านั้น ใหม่มาก
อปก:กล่อง ซื้อมาเกือบ 3000.- ออกชอปจากปักกิ่งแท้!!

ขาย 1600.- ส่งฟรีEMS

USED IN GOOD CONDITION
ไม่มีขาด มีร่องรอยการใช้งานประปราย ใช้น้อยทรงสวย
จุได้เยอะมาก ANELLO MINI BACKPACK
อปก การ์ด ของแท้100%ไม่มั่นใจผ่านได้ค่ะขอขายแบบสบายใจน้า
แท้บอกแท้ ขายของใช้ส่วนตัวมานานค่ะ

ขาย 950.-(งดต่อ) ส่งฟรีลงทะเบียน

ANELLO REGULAR 2 WAY SHOULDER BAG
ไม่มีขาดใดใด สภาพใช้งาน ช่องซิปด้านหน้าเปรอะลิปสติก
ทำความสะอาดทั้งใบแล้วยังใช้ได้อีกนาน จุได้เยอะมาก
อปก การ์ด ของแท้100%ไม่มั่นใจผ่านได้ค่ะขอขายแบบสบายใจน้า
แท้บอกแท้ ขายของใช้ส่วนตัวมานานค่ะ

ขาย 850.- (งดต่อ) ส่งฟรีลงทะเบียน

USED ONCE LIKE NEW มีร่องรอยการใช้ครั้งเดียวเท่านั้น
อปก ครบๆ
ADDIDAS PREDATOR 18.3 TF
SIZE UK10 sz.44ครึ่ง ซื้อมาไม่นานปลายเดือน 6
ซื้อมา 3200 บาท ขาย 1990 บาท(เนต) ส่งฟรีEMS

USED KURON 5D BRUSH
ที่ล้างหน้าไฟฟ้า (หาซื้อหัวแปรงได้จากห้างชั้นนำทั่วไป)
ไม่ควรใช้ร่วมกับผู้อื่น ล้างทำความสะอาดหน้าได้ดีมาก
ระบบสั่นหมุน4ทิศทาง ลองดูจากอินเตอร์เน็ตได้นะคะรุ่นนี้ดี
ซื้อมา 2พันกว่าค่ะ หมดประกันแล้วแต่ยังใช้งานได้ดี
รุ่นระบบถ่าน ไม่ค่อยได้ใช้แล้วช่วงหลัง จะถอดถ่านออกตลอดป้องกัน
การเสียหายของตัวเครื่อง รุ่นถ่านจะดีกว่ารุ่นชาจตรงนี้ค่ะใช้ได้ยาวนาน
ใช้ถ่านก้อนเล็ก 2 ก้อน ล้างแล้วรู้สึกถึงความสะอาดมากๆทุกรูขุมขน
ขายเพราะไม่ได้ใช้แล้ว ขี้เกียจล้วนๆจ้า ของดีจริง

ขาย 890฿ส่งฟรีลงทะเบียน (งดต่อน้าาาของใหม่ห้างขาย2พันกว่าค่ะ)

USED FLYNOW ทรงหมอนตำหนิ เสียทรงสามารถใช้กระเป๋าด้านในดันทรงได้
หัวซิปหลุด1ข้างแต่ยังใช้การได้ปกตินะคะ
สภาพยูสยังไม่เคยทำความสะอาดแต่ยังใช้ได้อีกนานค่ะ
ขาย 300.- ส่งฟรีลงทะเบียน
(บรรจุใส่ซองส่งนะคะ)

USED FLYNOW ใช้งานทั่วไปไม่มีรอยขาดใดใด
ยังไม่เคยทำความสะอาด อะไหล่หมองจากการเก็บบ้าง
ขาย 320.- ส่งฟรีลงทะเบียน บรรจุส่งใส่ซองนะคะ

USED ONCE LIKE NEW
เสื้อกันหนาวกั๊ก อุ่นมากเคยไปใช่ช่วงกำลังติดลบต้นๆค่ะ
ใส่ครั้งเดียวเท่านั้น สีสวย แต่งตัวได้สนุกมีตำหนิด้านหลังนิดนึงไม่มีผลต่อการใช้งาน
จะเป็นใยเด้งๆออกมานิดๆ
ขาย 650 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

USED เครื่องรีดไอน้ำยี่ห้อ @HOME สภาพใช้งานได้
ถ้าไม่ซีเรียสยังรีดได้อยู่นะคะ
บางครั้งไอน้ำออกน้อยถ้าตั้งสายตรงๆไอน้ำออกปกติ
สามารถส่ง 0 เช็คได้ค่ะ ยังใช้การได้อยู่ ช่วงหลังๆไม่ค่อยได้ใช้เลย
ตำหนิ สายหนังมีเปลื่อยตามการเวลา ซื้อมาประมาณ 2ปีกว่า ปีหลังๆไม่ค่อยได้ใช้
ถ้าต้องการเปลี่ยนสายหรือเช็คเครื่อง
ฝากส่งซ่อมได้ตามห้าง หรือ HOMEPRO ที่แบรนด์@HOME เลยค่ะ
ขาย 1080 บาท(net) ส่งฟรี EMS
(ค่าส่งร่วม 200 บาทแล้วจ้าเนื่องจากน้ำหนักมาก)

USED ONCE LIKE NEW MILIN แท้ยังมีป้ายให้ไปด้วยนะคะซื้อมา 6450฿
ทรงสวยมากเอว 28" สพ 37"+- มากกว่าน้อยกว่าใส่ได้แน่นอนค่ะ
ขาย 750บาทไม่ต่อน้าคนดี ส่งฟรีลงทะเบียน

USED ครั้งเดียวเนื้อผ้าดีนุ่มเหมือนใหม่ แบบลุคบุคlynaroundเลยค่ะ
ใส่สบาย มีตำหนิตะเข็บรุ่ยไม่มีผลต่อการใช้งานใครสะดวกไปย้ำก็ใช้ได้อีกนานจ้า

ขาย 280 บาท(งดต่อน้า) ส่งฟรีลงทะเบียน

USED CPS กางเกงกระโปรงขาสั้น ไซส์ M
เอวประมาณ 27"-29" ระหว่างนี้ใส่ได้จ้า
ทรงน่ารักซื้อมาเป็นพัน สภาพใหม่ใช้น้อยมากๆ

ขาย 260฿(เนต)ส่งฟรี ลงทะเบียน

USED IN GOOD CONDITION XIAO MI YI CAMERA
ใช้ไม่บ่อยมากอปกครบ: กล่อง/การ์ด/สายชาจ
ใช้งานได้ปกติไม่มีปัญหาใดใดมาก่อนแน่นอนค่ะ
ขาย 1960บาท(เนต) ส่งฟรีems/kerry
แถมที่ปิดเลนส์กล้อง

ใหม่ซื้อมายังไม่ได้ใส่ สไตล์คุณชมพู๋ ผ้าดีทรงสวย
ฟรีไซส์ เนื้อผ้ายืดได้ ประมาณ 25"-29"+ ได้อีกนิดๆ สพไม่เกิน39"ใส่ได้ค่ะ

ขาย 250฿(net) ส่งฟรีลงทะเบียน

Littlebunny Lindy togo nano 28cm สีโทป รักษาง่าย
หนังนุ่มมือดีมาก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป
ดูได้จากภาพ ติดสกอตเทปอะไหล่ไว้กันแล้วสามารถแกะออกได้
มาพร้อมแทคหัวใจ และถุงผ้าแถมฟรี หูพันกระเป๋าให้ด้วยจ้า

ขาย 1888฿(งดต่อ)ฟรีEMS (มือ1-เกือบ3พันจ้า)

USED ONCE LIKE NEW CPS SIZE L
เสื้อสูททรงสวยสีชมพู ดีเทลสวยมากมีกระเป๋า2ข้างซับในเต็มตัว ซื้อมาหลายพัน

ขาย 1090>> 690บาทเนต งดต่อ ส่งฟรีลงทะเบียน ems+50บาท

จัดไปว่า USED LIKE NEW เอาออกมาถือ2ครั้งถ้วน
มีตำหนิยาแนวหัวซิปนิดนึงไม่มีผลต่อการใช้งานเป็นปกติของรุ่นนี้ค่ะ
ซื้อมา2พันนิดๆ 2ซิป อปก การ์ดและป้ายแทคครบๆ สีน้ำตาลดำ หายากใช้งานง่าย

ขาย1300฿(งดต่อนะคะ)ส่งฟรีลงทะเบียน

NEW TOP CCOO ลายดอกไม้น่ารักๆดีเทลด้านหน้าอกเป็นกระดุม
Size Lคนใส่ M ใส่ได้จ้า อก 36"
ป้ายห้อย 1,690฿
ขาย 280฿ (งดต่อน้าาาถูกจริง) ส่งฟรีลงทะเบียน

USED IN GOOD CONDITION แบบคล้ายๆ paperjump
กระเป๋าสไตล์อเมริกา กระเป๋ากระดาษ2d ถ่ายรูปออกมาน่ารักมากๆ
สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก การใช้งานเล็กๆน้อยๆเปรอะนิดๆ
นอกนั้นสภาพตามรูปสวยๆเลยค่ะ ใช้ถนอม
ขาย 280฿ ส่งฟรีลงทะเบียน

NEW IVY REGATTA เดรสสีฟ้า size L อก 36" เอวไม่เกิน 32" สพ ฟรี
เนื้อผ้าดีมีน้ำหนักดีมากจ้า
ป้ายห้อย 3,290฿
ขาย 590฿ ป้ายห้อยไม่ต่อแว้วน้าผ้าดีมาก
ส่งฟรีKERRY/EMS

USED IN VERY GOOD CONDITION JASPAL SUIT
เสื้อBLAZER SUIT JASPAL Sz.M ทรงสุภาพหรือจะใส่ชิคๆก็ได้นะคะ
เข้าง่ายได้ทุกสถานการณ์ สภาพดี-ดีมาก ที่ดูไม่ตรวจพบตำหนิ ใช้น้อย
ขาย 590฿(งดต่อ) ฟรีลงทะเบียน

RAYBAN 58MM
Used มีตำหนิ หน้าเลนส์แว่นทั้งสองข้างมีรอยถลอก ไม่มีผลต่อการใช้งาน
อุปกรณ์: แคร์บุ๊ค ผ้าเช็ดเลนส์ กล่องกระดาษ กล่องแว่น ครบๆจ้า
ซื้อมาเกือบหมื่น
ขาย 2,399฿(งดต่อ) ขอขายราคานี้ก่อนนะคะ ส่งฟรีKERRY/EMS

เก่าเก็บ ผ้าพันคอ KLOSET ได้มาตอนราคากระฉูด RARE ITEM BASKET
สภาพดีแทคครบ ไม่ได้ใช้เก็บในตู้ ผ้านุ่มลงเล็กน้อย แต่รุ่นนี้ผ้านุ่มอยู่แล้วนะคะ
ขาย 590฿ ไม่ต่อแล้วหนาส่งฟรีลงทะเบียน
(ขอขายราคานี้ก่อนนะคะ)ได้มาหลายพันเลย

LYNAROUND Sz.L
USED ครั้งเดียวเหมือนใหม่ Jumpsuit ผ้าTweet สไตลชาแนล มันน่ารักมากจริงๆ ผ้าทวีตสไตล์ชาแนล
อปก: ป้ายห้อย, กระดุมสำรอง อก34" เอว28" สพ37" ยาว32"
ซื้อมา 3,290฿
ขาย1,300฿(งดต่อ) ส่งฟรีEMS/KERRY

ใหม่ป้ายห้อย MILIN อก 34" เอว28" สพ37"
ป้าย 14,500฿
ขาย1300฿(งดต่อ) ส่งฟรีลงทะเบียน

USED CCOO Sz.6 เอว30" สพไม่เกิน 39"ใส่ได้แน่นอน
สภาพดีใส่ครั้งเดียวเก็บ

ขาย 550฿(งดต่อ) ส่งฟรีลงทะเบียน EMS+25฿

USED MASSINODUTTI COAT
อก34" เอวไม่เกิน 30" มีตำหนิไม่มีผลต่อการใช้งาน
ปกติ
ตัวเป็นหมื่นนะคะ
ขายเท 600฿(งดต่อ)ฟรีลงทะเบียน

ใหม่ป้ายห้อย เสื้อ CPS size XS เนื้อผ้าดีมีซับ ใส่ไปทะเลก็น่ารัก^^
ป้าย 2,190฿
ขาย 260฿NETฟรีส่งลงทะเบียน

NEW WITH TAG CPS เสื้อยืดผ้าบางใส่สบาย
size S (M ใส่ได้ค่ะ) 34"36"นิ้วใส่ได้ถ้ายืดหยุ่นได้
size L (XL ใส่ได้ค่ะ) อกถึง 40" ใส่ได้เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้
ป้าย 1490บาท ขาย 170บาท(เนต)ส่งฟรีลงทะเบียน

NEW WITH TAG MC LADY ฟรีไซส์
อก 34"36" ใส่ได้ สกีนอักษร ของใหม่พร้อมป้าย

ขาย 179 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

ใหม่ป้ายห้อย CCOO size L เกาะอกเกาะไหล่ สวยมาก เนื้อผ้าดีมาก
ป้าย 1290 บาท ขาย 350 บาท ส่งฟรีลงทะเบียน

USED IN GOOD CONDITION CCOO SIZE L
เสื้อยืด แต่งไหล่หนังเทียมสวยทรงใหญ่ใส่สบายผ้าดี ทรงย้วยๆผ้ามาเป็นแบบนี้นะคะ
ใส่สบายมาก ไม่มีตำหนิ สภาพตีต่ำ 90%++

ขาย 160 บาทส่งฟรีลงทะเบียน

NEW TOP ITALY SATIN
เสื้อเกาะอกเปิดไหล่ซีทรูเกาะแขน น่ารัก
อก 32"34" ใส่ได้ เอวไม่เกิน 28" ซื้อมา690บาทไม่เคยใส่!!จากร้านขายชุดออกงาน

ขาย 290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

NEW เอี๊ยมสีเหลืองแบบคุณชมพู่ใส่ ป้ายแทคออเรนจ์
ซื้อมาเกือบพัน ขาย 390 บาท(งดต่อ)ซื้อมา890 ส่งฟรีลงทะเบียน

NEW CPS ครบชุดป้ายห้อยทั้งชุด3080บาท นำไปแยกใส่ได้ด้วยนะจ้ะ
size S อก32"-34" เอว 24"-26" ใส่ได้แน่นอนระหว่างนี้
size M อก34"-36" เอว 26"-28" ใส่ได้แน่นอนระหว่างนี้
ขายทั้งชุดชุดละ 490บาท(งดต่อน้าทั้งชุดถูกมาก)
ส่งฟรีลงทะเบียน
ปกติทั้งชุด3080บาทนาจาาา

ใหม่ป้ายห้อย มีตำหนิ1จุดน่าจะซักออก นิดๆเป็นรอยหมึก size XL คนใส่ L ใส่ได้
ป้าย790฿
ขายเท160฿ ฟรีลงทะเบียน

SOLD OUT
ใหม่ CASE IPHONE 7+ ไม่เคยใช้ SOFT CASE ซื้อมา 290บาท ขาย 140บาทส่งฟรีลงทะเบียน
NEW WITH TAG JAPAN100%สายสะพาย disney ปรับสั้นยาวได้ ป้าย1800yenตก 5ร้อยกว่าบาท ของใหม่ป้ายห้อย ขาย399฿(งดต่อ) ส่งฟรีลงทะเบียน

USED LACOSTE Large shopping bag (PVC) กันน้ำได้ค่ะรุ่นนี้จุของได้เยอะมากมีซิปปิดกระเป๋า
ตำหนิตามรูปภาพไม่เคยทำความสะอาด + ไม่มีขาดใดใด ใช้ได้อีกนานหนังทนมากๆๆๆๆๆขายเพราะไม่ค่อยได้ใช้แล้วค่ะ ยังสวยและทนมากกกก
ซื้อมา 4990฿ ขาย 2050฿ ส่งฟรีEMS

USED โค้ดผ้าวูล เนื้อผ้าหนาอย่างดีกันหนาวได้ดี เคยใส่ไปติดลบ อก36" เอว30" ขาย 450 บาทส่งฟรีลงทะเบียน

ใหม่ป้ายห้อย ROYAL IVY REGATTA แบรนด์เครือJASPAL CCOO ราคาป้ายประมาณ2-3พันบาท
เนื้อผ้าดีมากๆ อก34" เอว28" สพ ฟรีไซส์ไม่เกิน40" ยาวประมาณ32"
เนื้อผ้ามีน้ำหนักอย่างดี ขายเท 650฿(งดต่อนะคะ) ส่งฟรีลงทะเบียน

STYLE LEGO Hard case (สำหรับ I7+) ไอโฟน7พลัส เคสตัวต่อต่อได้จริง ซื้อมาอันละเกือบ500บาท
สีดำยูส1ครั้งไม่มีตำหนิ สีขาวใหม่ไม่เคยใช้ เอาไปใช้คู่ก็สวยน้า
ขายแล้วค่ะ ขายเหมา 260บาทส่งฟรีลงทะเบียน!! แถมให้อีกเคสเป็นสีดำด้านลายหัวใจ

หม่ป้ายห้อย CCOO sz.4 (เอว 26"-28"ใส่ได้) สพ 37" มีตำหนิไม่แน่ใจจากการเก็บหรือเป็นมาแต่แรกค่ะ รอยดำจางๆ2จุดไม่สังเกตไม่เห็น
ขอรับประกันว่าสินค้าชิ้นนี้ไม่เคยใช้งานมาก่อนจริงๆจ้ามาจากชอปก็นอนแช่ตู้เลย ป้ายห้อย1790฿ ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่ใหม่จริงๆ ขายแล้ววว 450฿เนต ส่งฟรีลงทะเบียน

ใหม่ป้ายห้อย LYNAROUND SZ.M เอว28"
ขายเท 440฿ ส่งฟรีEMS/KERRY

NEW CCOO มินิเดรสลายดอกไม้ น่ารักมากๆ SIZE S (คนใส่ M ใส่ได้จ้า) สายปรับสั้นยาวได้ น่ารักมากและผ้าดีมากๆ
ป้ายห้อย 2,690฿
ขาย 520฿ ส่งฟรี KERRY

USED มีร่องรอยการใช้งานไม่มีปัญหาใดใดใช้ได้อีกนานมาพร้อมสายusb
เครื่องอบเล็บเจล SUN9 24w ซื้อมา1,090฿ขาย490฿(งดต่อน้า) ส่งฟรีKERRY

USED Flipflop sz.38 สภาพดีตามรูปเลยใช้น้อย
อปก: ครบๆกล่องการ์ด ซื้อมา3,490฿ ไม่รับกล่อง
ขาย1,100฿ส่งฟรีEMS/KERRY(เอากล่องเพิ่ม100บาท)
มีถุงและการ์ดให้

USED LIKE NEW LYNAROUND SZ.L เอว30" สพ37"ไม่เกิน39"ใส่ได้แน่นอน กางเกงตาม lookbook lynaround ทรงสวย
ซื้อมา1,690฿
ขายเท 550฿ ส่งฟรีEMS
USED ส้นสูงแบรนด์CHAYADA มีแต่ตัวรองเท้านะคะ ใส่ครั้งเดียวเก็บ ใต้พื้นรองเท้าสีแดงดูสวยมาก
สูงประมาณ 4 นิ้ว ลูกไม้เปลี่ยนสีตามรูป รอยกาวรอบรองเท้า ดูเพิ่มเติมได้ค่ะไลน์มาเลย เอาไปใส่ขำขำ
ซื้อมา 2,xxxบาท
ขาย 380฿ ส่งฟรีEMS

USED LIKE NEW LITTLEBUNNY STORE สภาพ95% ใหม่จริงๆหนังสวยเป็นทรง สีผู้ดีม๊ากกก
LINDY TOGO NANO 26" แถมฟรีผ้าพัน หนังแท้ทั้งในและนอก มือ1 2,890฿ไม่รวมผ้าพัน
ขายเท 1,790฿งดต่อ ส่งฟรีEMS

USED LIKE NEW ZARA พร้อมสายสะพาย
สภาพดี เช็คแล้วไม่มีตำหนิ ใช้นับครั้งได้เลย สองสียูสได้2ข้าง แยกช่องใส่นะคะ ใบนี้ซื้อจากชอปในญี่ปุ่น ซื้อมาเกือบ2พัน
ขาย 890฿(งดต่อ)ส่งฟรีKERRY น่ารักจริงๆ

NEW COMME DES
GARCONS Sz.L (LADY) Navy Blue สีน้ำเงินกรมนะคะ
แขนยาว สั่งมาผิดไซส์ ยังไม่เคยใส่!! แกะป้ายแล้วแต่ยังมีป้ายแทค อปก: จากชอปถุงกระดาษ+ป้ายแทคราคา
SOLD OUTขาย 3,250บาท NET ฟรีEMS- SOLD OUT

USED COHARU PRINTER ปริ้นเลเบอร์ป้ายติดสิ่งของ สมุด ปากกา พาสปอต ไม่ใช้หมึก
ซื้อมาเกือบๆ3,000บาทได้รวมสติ้กเกอร์ ใช้ถ่านในการใช้งาน ใช้ง่ายสามารถ search internet ดูการใช้งานได้ น่ารักมากๆ

SOLD OUTขายเท 1,480฿ แถมฟรี สติ้กเกอร์2setSOLD OUT
เหลืออย่างละประมาณ50% ปริ้นได้อีกเยอะจ้าา

USED COATS FROM JAPAN
ฟรีไซส์ มีเชือกผูกเข้ารูป
ขายเทSOLD OUTส่งฟรีEMS