หากใครกำลังหารุ่นเหล่านี้อยู่ ไม่ทักแล้วคุณจะพลาดดดดดดดด ราคาใจสั่นทุกใบค่ะ......
ให้ราคาแสนดีทุกใบ ลองเช็คราคาที่อื่นดูก่อนได้ค่ะ ถ้าแพงไม่ต้องเอาไปนะคะ รับรูดบัตร ถามได้ทุกคำถาม ยินดีตอบ ไม่โกรธ และไม่เหวี่ยง ถ้าตอบช้าต้องขออภัยค่ะ
ถ้าโอนไว ลดให้อีกได้ค่ะ เพราะไม่ได้ขายเน้นกำไรค่ะ ขายเพราะชอบเฉยๆ ค่ะ
มาไวไปไวทุกใบค่ะ มีของมาเติมเกือบทุกวัน มีของในมือพร้อมส่ง ไม่วนของ ไม่ย้อมแมว ไม่ขี้โกงนะคะ

***รายการของที่ขายไปแล้ว ขออนุญาติลบทิ้ง ลงสร้างเครดิตไม่ไหว เพราะมันเยอะนะคะ***

คุณรุ้ง: 081-6831060
ID: noorungjj
IG: jeeprung2012

/////////NEW ZONE////////

CHANEL O-CASE BLACK GHW/SHW holo26 fullset พร้อมส่ง ราคาดี๊ดี... เพิ่งแลนด์ค่ะ

GHW -- SOLD KA

CHANEL trifold medium wallet SHW holo26 fullset พร้อมส่ง ขายราคาโจรนะคะ

CHANEL WOC GHW holo26 fullset ใบเสร็จตัวจริง
นางเพิ่งถึง ใครลังเลอยู่ หากพร้อมโอนทักมา รับรองราคานี้ต้องโดนค่ะ สวยใจสั่น ราคาโจรอีกต่างหาก ราคานี้ไม่มีใครเขาตั้งขายกัน แต่ร้านนี้ขายค่ะ

-----COMING SOON ZONE
-----
NEW CHANEL MINI8 SHW 2 ใบ GHW 2 ใบ HOLO26 FULLSET ราคาดีค่ะ สนใจรีบทัก ทยอยมาจัดลำดับให้ตามคิวนะคะ

---สนใจมองหาใบไหน ทักได้ก่อนนะคะ มีของเยอะ ทยอยมาเรื่อยๆ ค่ะ---

--------------USED ZONE
--------------

CHANEL Backpack Crumpled Calfskin PVC Yellow holo25 ใช้ไปแค่ 3 ครั้ง สภาพดีมากกกเว่อ ราคาเบากว่าซื้อใหม่ไปเยอะมาก 7x,xxx฿
อุปกรณ์:
กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แคร์บุ๊ค

CHANEL Mademoiselle Calfskin GHW holo16 ซื้อเป็นแสน สภาพสวย 3x,xxx฿
อุปกรณ์:
ถุงผ้า ถุงกระดาษ

CHANEL Classic Jumbo lambskin SHW holo12 single-flap ซื้อเป็นแสนอีกแล้ววว เอาไปใช้ขำๆ 6x,xxx฿
อุปกรณ์:
ถุงผ้า กล่อง

Balenciaga Classic Velo Bag Pinkสภาพใช้งาน ขายเท 6,xxx฿ พอค่ะ ปีไหนเจ้าของจำบ่ได้
อุปกรณ์: ถุงผ้า

KEPT UNUSED เป้ผ้า Silk ของ HERMES ออกชอปปี 2017 stamp A ซื้อพ่วงเฉยๆ ไม่ได้ใช้งานนะคะ เทแค่ 4x,xxx฿

อุปกรณ์: ครบ