ขอเคลียห้องแต่งตัวหน่อยนะคะ เสื้อผ้าทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีถึงดีมากๆบางชิ้นยังไม่เคยใส่เลยนอนอยู่ตู้เฉยๆ รับประกันคุณภาพนะคะใครเคยซื้อไปแล้วจะทราบดีไม่มีมั่วนิ่มแน่นอน สบายใจได้ค่านานๆมาลงขายห้องนี้นะคะ ที่ขายเพราะตอนนี้ตัวขยายใส่ไม่ลงบ้าง บางตัวมีเหมือนๆกันหลายสีเลยปล่อยต่อบ้าง ตู้ไม่มีที่เก็บแล้วด้วยค่า
ใครใส่ไซด์ไหนได้ควรจัดเลยนะ ถูกๆๆๆมากค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ทาง Tel: 086-55-66-707 (หลังเที่ยงวันนะคะ) or line id: ZammaZ ได้ตลอดนะคะ

KLOSET JUMPSUIT size m มี2ตัวนะคะ เหมือนกันเลยทรงสวยผ้าสวยเนื้อผ้าดีงามตามแบบคุณหนู หรูหราตามสไตล์ kloset ตัวใหม่ป้ายห้อยด้านซ้ายขายที่ 2,599 บาท ตัวขวา USED like new ใหม่มากๆๆๆๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ 1,999 บาท

USED KLOSET JUMPSUIT size m สภาพดีมีตำหนิรอยติดเข็มกลัดระหว่างผ้าที่เกยกันตรงด้านหน้านิดเดียวมองไม่เห็นนะคะเวลาใส่ เพราะตรงปกเสื้อที่เกยกันมันปิดอยู่แล้ว นอกนั้นคือเหมือนใหม่ค่ะ ส่งซักแห้งให้เรียบร้อยพร้อมใส่จ้า ขายที่ 1,799 บาท

Unused LYN Around size s สภาพคือใหม่ๆค่ะ ยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักแห้งไปแล้ว ขายที่ 999บาท

Unused Lyn Around size m สภาพใหม่เลยค่ะ ยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักแห้งไปแล้ว ขายที่ 999 บาท

Unused Lyn Around size m ใหม่ๆเลยค่ะ ยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักแห้งไปแล้ว ขายที่ 699บาท

Used Lyn Around size m ใส่ไป1ครั้ง น่ารักมากชุดนี้ สภาพดีมากยังใหม่อยู่ค่า ส่งซักให้เรียบร้อย ขายเป็นเซทนะคะเสื้อ+กางเกง ขายที่ SOLD บาท

Used Lyn Around size m สภาพดีใส่ไป2ที ส่งซักเรียบร้อย ขายที่ 599 บาท

USED ONCE LYN AROUND BLUE JEANS size m ใส่ไปแค่1 ครั้งค่ะส่งซักให้เรียบร้อยพร้อมใส่ สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ ขายเป็นเซทนะคะ ทั้งชุดขายที่ 1,299 บาท (ซื้อมา4พันกว่าเลยน้า)

Used Lyn Around size m ใส่ไป1ครั้ง ใหม่มากๆ น่ารักมากตัวนี้มีดีเทลด้านหลังเกร๋ๆนะคะ ใส่กับยีนส์ skiny ขาดๆเริศสุด ขายที่ 599 บาท

Used once playsuit Lyn Around size m สภาพใหม่ๆเลยส่งซักให้แล้ว รับรองว่าใส่ใช้งานได้โดยไม่ต้องซักใหม่อีกรอบค่ะ ขายที่ 499 บาท

USED LYN AROUND size m สภาพดี ไม่มีตำหนิ ขายที่ 299 บาท

USED LYN AROUND size s สภาพดี ยังใหม่อยู่ค่ะ ผ้าลูกไม้สวยๆเลย ขายที่ 399 บาท

USED LYN AROUND size xs สภาพดีค่ะ ผ้าลื่นใส่สบายมาก ทรงปล่อยๆนะคะ น่ารักสีพาสเทล ขายที่ SOLD บาท

USED LIKE NEW LYN AROUND size m ฟูๆ นุ่มๆหวานๆต้องตัวนี้ น่ารัก ใส่ออกมาแล้วน่ารักนะคะ ทรงสวยใส่ไปตอนหนาวๆในตปท.ก็ดีงามคร่า คุณหนูมาเองตัวนี้ขายที่ 699บาท

USED ONCE LYN AROUND CRUISE SET size s สภาพเหมือนใหม่ใส่แป๊ปเดียวไม่กี่ชั่วโมงค่ะ ตัวผ้าเป็นผ้ายืดได้ค่อนข้างเยอะนะคะ ตรงลายที่สกรีนสีๆเค้าทำให้เป็นสไตล์ออกซีดๆหน่อยนะคะ สีดำไม่สนิทมากเหมือนเก่าๆตั้งแต่แรกอยู่แล้วนะคะ ทำให้ดูเซอร์ๆค่ะ ไม่ได้เก่านะคะ รับประกันความใหม่ค่ะถ้าใหม่คือใหม่เช็คจากซับในได้ถ้าใช้งานบ่อยซับในเก่าแน่นอน ขายเป็นเซทนะจ๊ะ ขายที่ 1,199 บาท

USED LYN AROUND JUMPSUIT size m สภาพดีมากๆนะคะ ไม่มีตำหนิใดๆจ้า ผ้ายืดได้ค่ะ ทรงสวยใส่ขึ้นมาแล้วปังมากๆ สีสวยขับผิวสุดๆสาวๆผิวออร่า โอโม่ทั้งหลายจงมาสอยด่วนๆคร่า ขายที่ 899 บาท

USED ONCE LYN AROUND JUMPSUIT size m ผ้าลูกไม้ทั้งตัวสวยจัด เหมือนใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ ซิปหลังยาวรูดง่ายค่ะสีพาสเทลลุคคุณหนูก็มานะคะ ขายที่ SOLD บาท

USED LYN AROUND เสื้อ crop size l สภาพดีไม่มีตำหนิ วัยรุ่นมากๆค่ะตัวนี้ จับมาmatchกับอะไรก็เกิดหมด จะ hot pants jeans หรือจะ dress สั้นน่ารักมั้กๆ ใส่เดี่ยวๆได้นะคะ ใส่เป็น jacket ก็ได้ เริศค่ะ ขายที่ 599 บาท

Unused Zara size l ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่ไปไหนแต่ส่งซักแห้งให้แล้ว น่ารักมากเป็นผ้าtweedจาก shop Hong Kong นะคะ ขายที่ 1,999 บาท

Used once Jaspal Karl Lagerfeld collection ล่าสุดเลย size s ใส่ไป1ครั้ง สภาพดีมาก ขายที่ 1,299 บาท

Used Jaspal dress size m ใหม่มากๆๆๆๆๆ ขายที่ 499 บาท

Used jumpsuit Jaspal size m สภาพดีไม่มีตำหนิ ผ้าใส่สบายมาก ขายที่ SOLD บาท

USED JASPAL size l ตัวเสื้อสภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ ตัวเสื้อไม่สั้นไม่ยาวนะคะจะพอดีเอว เป็นทรงตรงๆปล่อยๆ ขายที่ 399 บาท

USED JASPAL size l ตัว้เสื้อสภาพดี ไม่มีตำหนื ไม่มีรัน ไม่มีขาด แบบเดียวกับสีแดงข้างบน ใครชอบสีไหนมารับไปด่วนๆค่ะ ขายที่ 399 บาท

Unused Karat Boutique size l Jumpsuitสวยมากกกกยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ใหม่ๆกว่านี้ไม่มีแล้ว หรูๆหราๆ ส่งซักแห้งให้แล้วค่ะ ขายที่ SOLD บาท

Unused Karat Boutique size l jumpsuit ใหม่ๆเลยค่ะ สวยมาก เก๋ๆ แขนใส่ได้2แบบ ขายที่ 1,299 บาท

Used Sodaice size s สภาพดี ใหม่อยู่ไม่มีตำหนิ ผ้าใส่สบายมากเบาๆ แต่ไม่บางนะคะเก๋ไก๋ตรงแขนที่ยกไหล่ใหญ่ ขายที่ 599 บาท

Used A-dress size s Jumpsuit สภาพดียังใหม่อยู่ค่ะทรงหลวมๆปล่อยๆ ลายผ้าน่ารัก ขายที่
499 บาท

Used A-dress free size ผ้าสวยใส่สบายๆ เอวเป็นยางยืด ยืดได้เยอะเลย อ้วนผอมใส่ได้หมด สภาพดีไม่มีตำหนิ ขายที่ 699 บาท

Used A-dress size m jumpsuit ใหม่ๆเลยค่ะ ผ้าน่ารัก ทรงสวย ขายที่ 599 บาท

USED A-dress size l สภาพดีมากเหมือนใหม่ ผ้ายืดได้นิดๆ ทรงสวยเข้ารูปหน่อยๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขายที่ 599 บาท

USED LIKE VERY NEW A-Dress size l สภาพดีมากเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ ใส่น้อยครั้งมาก มี2สีแบบเดียวกับตัวดำข้างบน ใครชอบสีไหนมารับไปเลยจ้า รุ่นนี้แพทเทิลไม่ใหญ่นะคะทรงเข้ารูปหน่อยๆผ้ายืดได้ค่า ขายที่ 599 บาท

USED A-dress size F สภาพดีค่ะ เป็น item กันตายของเราเลยนึกอะไรไม่ออกคว้าชุดเซทนี้มาใส่ รอดทุกงาน เรามีแบบเดียวกันรุ่นนี้ 8 ตัวค่ะ แบบเดียวกันแต่คนละลาย คนละสีกันหมด ชอบมากใส่สบาย แพทเทิลเค้าสวยนะคะ ดูเรียบๆแต่พอใส่ขึ้นมาน่ารักมีกระเป๋าข้างให้ด้วยผ้าลายน่ารัก ใส่สบายมากไม่ร้อนด้วย ขายที่ 599 บาท

USED A-dress size F สภาพดีไม่มีตำหนินะคะ ทรงสวยรุ่นเดียวกับตัวด้านบน มีหลายตัวปล่อยต่อบ้าง ใส่แล้วจะติดใจผ้าใส่สบายมากไม่ร้อนเหมาะกับอากาศบ้านเราน้า สีหวานๆลายดอกไม้คุณหนู ขายที่ 599 บาท

USED IN VERY GOOD CONDITION A-Dress size l ทรงสวยผ้าเนื้อดีมาก แพทเทิลไม่ได้ใหญ่มากนะคะคนตัวเล็กใส่ได้น้า สีกรมนะคะไม่ใช่ดำ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ 499บาท

Unused Casually for Flynow size m dress ผ้ายืดมีกระเป๋าข้างด้วย ทรงสวยใส่แล้วเก๋ๆค่ะ ขายที่ 599 บาท

Used DAPP size 3 dress ทรงสวย สภาพใหม่ใส่ไป1ครั้ง ซักให้เรียบร้อย ขายที่ 899 บาท

Used Jumpsuit DAPP size 3 สภาพใหม่ๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ 899 บาท

Used Jumpsuit DAPP size 3 มีเข็มขัดให้ด้วยใหม่มากๆใส่ไปแค่1ครั้ง ขายที่ 999 บาท

USED in very good condition DAPP size 2 สภาพเริศอยู่ค่ะ ไม่มีตำหนิ ผ้ายืดได้นะคะ ทรงสวย งานปักละเอียด ตัวเสื้อไม่สั้นไม่ยาวนะคะอยู่ขอบเอวลงมานิดหน่อย ซักให้เรียบร้อยพร้อมใส่ ขายที่ SOLD บาท

Used once H&M shirt size us4 เชิ้ตสุดฮิตคอปาดแขนตก ทรงสวยเข้ารูปนิดๆ สภาพดีค่ะ ขายที่ SOLD บาท

Used scotch shirt H&M size us4 ตัวเสื้อสภาพดีมากไม่มีรัน แต่เลื่อมที่ปักอกซ้ายมีรันอยู่นิดหน่อยค่ะ มีอะไหล่สำรองจากช้อปให้เปลี่ยนนะคะไม่ต้องกังวล เอาไปเย็บเองเนาะ ขายให้ถูกๆไปเลย ขายที่ 199 บาท

Used once H&M shirt size us4 ทรงสวยคอปาดแขนตกๆ ทรงเหมือนตัวสีขาวด้านบนค่ะ สภาพดีมาก ขายที่ SOLD บาท

USED LIKE NEW H&M size l ผ้ายืดนะคะ ใส่สบายไม่ร้อนไม่คัน สภาพเหมือนใหม่ใส่คร้ังเดียว ขายที่ 399 บาท

NEW NORH BKK ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่นะคะ แบบน่ารักมากฟรุ้งฟริ้งๆ สีสันสดใสใส่ถ่ายรูปเด่นสุดเกินใครแน่นอน เอวยืดได้เยอะนะคะแพทเทิลใหญ่อยู่คะ ขายที่ 1,799บาท

ปล.ขออภัยที่ภาพดูยากหน่อยนะคะ รูปภาพไม่มีการตกแต่งใดๆนะคะ

ขอบคุณ SBN ด้วยนะคะ