รบกวนตรวจสอบ Chanel Woc หน่อยค่ะ สงสัยมากเรื่องป้าย Holo กลับหัว ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    bearstuffs is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนตรวจสอบ Chanel Woc หน่อยค่ะ สงสัยมากเรื่องป้าย Holo กลับหัว ค่ะ

ได้กระเป๋าใบนี้จาก sbn นะคะ
    ตรวจสอบดูสงสัยเรื่องป้าย Hologram ค่ะ

สงสัยจุดนี้มากค่ะ มันมีกลับหัวอย่างนี้ด้วยเหรอคะ เป็นของปลอมหรือเปล่าคะ
    ทำไมป้าย hologram มันตีลังกา
    เช็คจากเน็ต เจอแต่แบบ logo อยู่ด้านบน(ฝั่งขอบกระเป๋า) และตัวเลขอยู่ด้านล่าง
    แต่อันนี้อยู่กลับกันค่ะ

font ตัวหนังสือ ของจริงมั้ยคะ

ขอบคุณมากๆ สำหรับคำตอบนะคะ

Pirates's Avatar
    Pirates is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Bangkok , Thailand

Default Re: รบกวนตรวจสอบ Chanel Woc หน่อยค่ะ สงสัยมากเรื่องป้าย Holo กลับหัว ค่ะ

แท้ครับ.............
    Thanks bearstuffs ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Rocketman's Avatar
    Rocketman is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Rocketman's Bank Account
    • Bank Account 1: 255X0X8X9X

Blog Entries
    1

Default Re: รบกวนตรวจสอบ Chanel Woc หน่อยค่ะ สงสัยมากเรื่องป้าย Holo กลับหัว ค่ะ

องค์รวมให้แท้ อีกเสียงครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
    เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
    :: รณรงค์การลงประกาศ HI-END http://siambrandname.com/forum/showt...157788&page=71
    :: รณรงค์การ Catch Fake http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=19500
    Thanks bearstuffs ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ