Used Balenciaga Papier ++YSL Cabas Chyc ++Gucci Signature GG Jolicoeur Medium tote bag

กระเป๋ามือสองของแท้ทุกใบ สภาพดีพร้อมใช้งานค่ะ นัดรับในกทม.

สอบถามขนาดหรือรูปเพิ่มเติมได้นะคะ PM
หรือ Facebook : Monkey K Shop
หรือ IG: sed8903c
หรือ Line ID: @
sed8903c และ kai_tou

ของแท้ ของแม่ค้าซื้อเองค่ะ ส่งจริง ไม่มีโกงน้า
นัดรับ หรือ ส่งไปรษณีย์ก็ได้ค่ะ
*ฟรีค่าส่งแบบEMSค่ะ แต่แนะนำให้นัดรับดีกว่าค่ะ

Used Balenciaga Papier Leather Bag
สีน้ำตาล
อุปกรณ์ มีถุงผ้า กระจกค่ะ
กระเป๋ายาว10.5*สูง8.5*กว้าง4.5 "
หูจับสูง5.5"
Sale ---> 19,000 บาท ลดอีกเหลือ 17,000

Used Gucci Beige/Ebony Signature "GG" Jolicoeur Medium Tote Bag
สภาพใช้งานค่ะ สายเป็นหนังสีน้ำตาล กระเป๋าผ้าเริ่มนิ่ม ไม่มีผลต่อการใช้งาน เอาไปเข้าสปาต่อได้ค่ะ
ไซส์กำลังดี ใส่ของได้เยอะ ทรงประมาณ LV neverful ขนาด 15 x 9.5 x 5.5 "
ขายถูกมากค่ะ
Sale ---> 4,700 บาท ลดอีกเหลือ 4,000

Used YSL Cabas Chyc Medium
สภาพดีค่ะ กระเป๋าเป็นหนัง สีเปลือกมังคุค
ไซส์กลาง ใส่ของได้ครบ จะสะพายไหล่ก็พอได้ ถือก็ดี
อยากดูรูปส่วนไหนเพิ่มเติม บอกได้ค่ะ
อุปกรณ์ครบ มีถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ
ขนาดกระเป๋าไม่รวมหูจับ
15*11*7"
Sale ---> 32,000 บาท ลดอีกเหลือ 30,000

*ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินก่อน หรือโอนมัดจำก่อนค่ะ
*ส่งไปรษณีย์ทุกวันจันทร์-ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดค่ะ นัดรับตามแต่ตกลงกันค่ะ
*ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ ยกเว้นของปลอม แต่ไม่ปลอม100เปอร์เซนต์ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Contented by kai_tou @ Siambrandname