+++ สนใจ-ทักทายมา - ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ +++

Used Like New Coach F56518 Top Handle Pouch in Signature Debossed Patent Leather

>>> น้องเป๋าขนาด 9" กำลังสวย ไม่ใหญ่ไม่เล็กเกินไป แบบสวยเก๋ด้วยลายตัว C ทั้งใบ หนังเงาวับ อะไหล่ทองวิ้ง

>>> รุ่นนี้ยอดฮิต มีหูหิ้วสั้น หิ้วได้ สะพายไหล่ได้ มีสายยาวปรับระดับในการสะพายได้ สะพายข้าง หรือครอสบอดี้ก็สวย ใช้งานได้หลายแบบตามต้องการ

>>> สภาพนางฟ้า เหมือนใหม่ สวยกริ๊บ ขอบ-มุม เป๊ะ ไม่ต้องซื้อของใหม่ให้เปลือง เพราะแทบไม่ต่างกัน

>>> สามารถหยิบใช้ได้ทุกโอกาส ทั้งวันทำงาน ไปเที่ยว หรือชิลด์ๆ ที่ไหนก็ได้หมดค่ะ

>>> อุปกรณ์: สายยาว, การ์ด

☆☆☆ Price ✔✔ 3,700 ☆☆☆

Sale Sale Sale !! => เหลือ **3,280*

>>> เทไป ... 2,990 ฟรี EMS จร้า <<<

ตัวอย่างขนาดตอนสะพายจากอินเตอร์เน็ตค่ะ

Used Coach Signature Soho Tartan Plaid Top Handle Pouch Bag 44160 Black Multi

>>> น้องเป๋าขนาด 9" กำลังสวย ไม่ใหญ่ไม่เล็กเกินไป แบบสวยเก๋ด้วยลายตัว C มัลติคัลเลอร์

>>> รุ่นนี้เคยเป็นรุ่นยอดฮิตในอดีต มีหูหิ้วสั้น หิ้วได้ สะพายไหล่ได้ หรือปรับสายไปเกี่ยวอีกข้าง ทำเป็นกระเป๋าคล้องมือก็ได้

>>> สภาพโดยรวมยังสวย ขอบ-มุมงาม อะไหล่เงินวิ้ง ภายในสะอาด ไม่มีตำหนิใดๆ เจ้าขอ
งเก็บมากกว่าใช้งาน

>>> สามารถหยิบใช้ได้ทุกโอกาส ไปจ่ายตลาด ซื้อของ ใส่กระเป๋าสตางค์ โทรศัพท์ กุญแจรถ ใช้งานสะดวกคล่องตัว น่าใช้มากๆ ค่ะ

>>> อุปกรณ์: การ์ด, ป้ายราคา

☆☆☆ Price ✔✔ 1,900 ☆☆☆

Sale Sale Sale !! => เหลือ **1,58
0**

>>> เทไป ... 1,250 ฟรี EMS จร้า <<<

ตัวอย่างตอนสะพายจากอินเตอร์เน็ตค่ะ

สนใจทักทายมานะคะ
Line ID: august_naka

ขอบคุณมากมาย สำหรับพื้นที่ดีๆ ของ SBN ค่ะ