100% AUTHENTIC!!

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

สินค้าทุกชินลูกค้าสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบเองได้เลยค่ะ

สนใจตัวไหนสอบถามและขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

Tel : O 8 9 - O 8 l - 8 8 3 2 : แอม

Line

line id : apanchanitammy

Used Prada Nylon Backpack : 5900

สีน้ำเงินเข้มออกดำ

สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก ไม่มีแตกหรือขาด ไม่มีอุปกรณ์นะคะ

Mulberry Tassel Bag Harvey Suede

11,900 >> 8,900 งดต่อค่ะ

ทรงเดียวกับ Alexa นะคะ ใบนี้เป็นหนังกลับสีน้ำตาล
สภาพใช้งานทั่วไปไม่มีตำหนิหนักหรือขาดใดๆ
แต่ด้านหลังกระเป๋าจะมีรอยที่เกิดจากการเสียสีเวลาสะพายนะคะ
ก้นกระเป็นมาคราบน้ำ1จุด
อุปกรณ์ : มีถุงผ้า กับสายสะพายยาวค่ะ

Used Paul smith Short wallet

จากฝั่ง ญี่ปุ่น :
990 งดต่อนะคะ SOLD

สภาพใช้งาน ไม่มีตำหนิแตกหรือขาด แต่มีเลอะ รอยขีดข่วนและสีเฟดลงตามรูป

กระดุมยังแน่นไม่หลวม มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ

แท้ 100%
Free ems

On sale Paul smith สมุดnote :

1,490 >>
890THB งดต่อแล้วนะคะ

ซื้อมาเก็บไม่เคยใช้งาน ไม่เคยแกะออกจากถุงค่ะ
เล่มใหญ่ขนาดประมาณ 19×25cm

ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Thanks SBN