สนใจ PM or mail to brandmania@hotmail.com or Line id เปลี่ยนใหม่แล้วนะคะ เป็น : begloryjeane อันเก่าเปลี่ยนเครื่องแล้วหายไปค่ะ แอทใหม่ได้เลยค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ
รองเท้าก่อนซื้อดูไซส์ ความยาว ความกว้างด้วยจ๊ะ
รองเท้าใหม่จะไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะหิ้วเข้ามาเปลืองพื้นที่กระเป๋าค่ะ ถ้ามีจะแจ้งไว้ในกระทู้นะคะ
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ อยากได้รูปเพิ่จมตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ด
โอนเงินภายใน สองวันนะคะ หรือติดขัดอะไรให้แจ้งด้วยจ๊ะ
จองแล้วเปลื่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าไม่ดุ แต่หายไปเฉยๆ แม่ค้าไม่ปลื้มจ๊ะเกลียดคนไม่มีมารยาท

รองเท้า Skechers D' Lites NEW WITH TAG AND BOX รุ่นใหม่ค่ะ มีแค่ 1 คู่ ไซส์ 9us or 39 สีครีมขาว สีสวยงามน่ารักมากค่ะ ใส่ได้ตลอด ไปได้กับทุกชุด น้ำหนักเบามากกกกก ใส่ง่าย ใครเคยใช้รุ่นนี้จะทราบใส่สบายมากค่ะ เหมาะใส่ไปต่างประเทศเดินเยอะๆ สบายเลยค่ะ ขาย 2000 บาทค่ะ

[URL=http://s217.photobucket.com/user/jakebee1974/media/IMG_6030.jpg.html]

รองเท้า Boots ใหม่แบร์นเยอรมัน หนังแท้สีดำ น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่สบาย ไซส์ 9us or 39 เท้ายาว 26 cm ขาย 2000 บาท

รองเท้า Boots มือสองแบร์นอเมริกา Minnetonka หนังแท้สีดำ น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่สบาย ไซส์ 9us or 39 เท้ายาว 26 cm ขาย 1700 บาท

รองเท้า Timberland Earth Keeper ส้นเตารีดเป็นหนังแท้สีน้ำตาล ใหม่ น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่สบาย ไซส์ 7.5 us or 37.5 เท้ายาว 24 cm ขอขาย 1,200 บาท

รองเท้า Merrell Size 8 us or 38 เท้ายาว 25 cm ยี่ห้อนี้รับรองความสบาย มือสองสภาพสวยงาม สีสวยน่ารักมากค่ะ ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆ รองรับเท่้าดีค่ะ รุ่นนี้ฮิตค่ะ ขายที่ 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Nike Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพสวยงาม สีสวยน่ารักมากค่ะ สีเทาชมพู ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆ รองรับเท่้าดีค่ะ มีรอยฝุ่นนิดหน่อยด้านหลัังเท้าค่ะ ไม่มีผล ไม่สังเกตไม่เห็นนะคะ ขายที่ 1200 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Grendha เป็นรองเท้ายางค่ะ มีสองคู่ สองสี แบบเดียวกันค่ะ คู่สีชมพูเพชรหลุดไปสามเม็ดนะคะ ไซส์ 9us or 39 เป็นมือสองสภาพสวยๆเหมือนใหม่ พื้นไม่สึก เบา สีสวย น่ารัก ขอขาย 900 บาทค่ะ

รองเท้าส้นสูงสำหรับออกงาน Badgley Mischka แบร์นนี้มีืชื่อและผลิตรองเท้าและชุดสำหรับออกงาน มีสองคู่สีเดียวแบบเดียวกันค่ะ ไซส์ 8us or 38 และ ไซส์ 9 or 39 รองเท้าไซส์มาตรฐานเลยค่ะ ใครใส่เบอร์นี้ใส่ได้พอดีสวยงาม เป็นมือสองสภาพสวยๆเหมือนใหม่ พื้นไม่สึกเลยแต่ตัวผ้าซาตินมีรอยเปื้อนฝุ่นบ้าง ไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ ส้นสูง สองนิ้วครึ่งใส่สบาย เบา สีสวยหวานราคาเต็มแพงมากกก ขอขาย 1500 บาทค่ะ
รูปสวยๆ เอามาจาก pinterest นะคะ

รองเท้า Boots CAMPER made in Portugal Size 7 us or 37 เท้ายาว 24 cm มือสองสภาพดีงามมากค่ะ พื้นไม่สึก ใส่ได้อีกนานเลยเป็นรุ่นยอดฮิตของยี่ห้อนี้ค่ะ เป็นหนังแท้สีน้ำตาลเข้มอย่างหนา แต่น้ำหนักเบานะคะ สวยค่ะ รองเท้าหน้ากว้าง ซิปด้านข้างค่ะ ขายที่ 1900 บาทค่ะ

รองเท้าหนังแท้ Cole Haan Size 6.5 us or 36.5 เท้ายาว 24 cm Water proof หนังกลับสีเข้มกันน้ำ ใส่เป็นบู๊ตสั้น กันหนาว หนังและพื้นอย่างหนามือสองสภาพดีงามเหมือนใหม่ เย็บรอบใช้ทนนาน ในช๊อปแพงมากค่ะเหยียบหมื่น ขอขายที่ 1300 บาทค่ะ

รองเท้า Caprice Size 8.5 us or 38.5 เท้ายาว 25.5 cm ใหม่ค่ะแบร์นเยอรมัน เป็นหนังแท้นิ่มมากกก ยืดตามความกว้างหน้าเท้า ใส่สบายค่ะ ส้นสูง นิ้วครึ่ง เรียบร้อยรัดส้น ใครหารองเท้าคุณภาพใส่ช่วงนี้ แนะนำค่ะ ขายที่ 1200 บาทค่ะ

รองเท้าหนังแท้สีดำ ตกแต่งด้วยหนังกลับสีดำมีหมุดสีทองสวยเก๋ แบบแนวๆ Hipster Pedala by Asics from Japan ค่ะมือสองเหมือนใหม่ใช้่ครั้งเดียวเดินห้าง พื้นเป็นยางไม่ลื่น เบามากก เป็นรองเท้าดีไซน์สำหรับเดินโดยเฉพาะ รองรับเท้าได้ดีค่ะ พื้นไม่สึก รูปแรกเป็นรองเท้ายี่ห้อเดียวกันค่ะ หาแบบรุ่นนี้ไม่เจอแต่ราคาใกล้เคียงกันเลยค่ะ หกพันกว่า ไซส์ 6.5 US or 36.5 เท้ายาว 23.5 cm ขอขายราคาน่าเลิฟ 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Privo by Clarks Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย ใส่สบาย น้ำหนักเบา สี Silver ใส่ลำลองเดินเล่น รองรับเท้าดีค่ะ ขายที่ 900 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง สีสดใส Merrell เป็นหนังแท้ค่ะ มือสองสภาพสวย พื้นเป็นยางไม่ลื่น รองรับเท้าได้ดีค่ะ พื้นสึกเล็กน้อยใช้ได้อีกนานๆ ไซส์ 6.5 US or 36.5 เท้ายาว 23.5 cm ขาย 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Cole Haan Size 8us or 38 เท้ายาว 25 cm มือสองสภาพดีงาม ใส่ได้อีกนานเลย เป็นหนังแท้สีดำ ใส่ลำลองเก๋ๆ ใส่สบาย ขายที่ 1000 บาทค่ะ

รองเท้า Hush Puppies Used Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย เป็นหนังแท้สีดำ หน้าเท้ามีอีลาสติกยืดขยายได้ไม่รัดเท้าค่ะ ใส่สบาย ขายที่ 1000 บาทค่ะ

รองเท้า Pierre cardin made in Japan วินเทจสไตล์เหมาะกับสาวๆมีสไตล์ หายาก สวยน่ารักมากค่ะ ไม่ซ้ำใคร เป็นสีน้ำตาลทองแดง ลายดอกไม้ ตาข่ายโปร่งวัสดุพิเศษยืดได้ค่ะ แบบผูกเชือก ใหม่ ที่สำคัญ เบาหวิวเลยค่ะ ใส่กับเดรส หรือ กางเกง ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm ขาย 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Naturalizer มือสอง สภาพสวยพื้นในมีรอยฝุ่นบ้างนะคะ เพราะเป็นสีอ่อน เป็นหนังแท้นิ่มมากค่ะ ใส่สบายยืดตามเท้า ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้า Pansy รองเท้าเพื่อสุขภาพ ของญี่ปุ่น มีช๊อปที่เซ็นทรัล มือสองเหมือนใหม่สีน้ำตาลเข้ม รองรับเท้าดีค่ะ เบามากเป็นหนังผสมผ้าร่มพิเศษ สายคาดมียางยืดๆ ใส่ง่าย ไซส์ 36 or 6us เท้ายาว 23 cm ขาย 700 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Tory Burch เป็นหนังแท้ สีน้ำตาลสวยเก๋ หัวรองเท้าตกแต่งด้วยหินแท้พร้อมโลโก้ค่ะ ตรงขอบรองเท้าถลอกเล็กน้อยไม่สังเกตุไม่เห็นนะคะ ไซส์ 7.5us เท้ายาว 24.5 cmSOLD

รองเท้าสไตล์ลำลอง Adidas Neo Label มือสองสภาพงามๆ สีสวยน่ารักมากค่ะ สีน้ำตาลเป็นหนังกลับขลิบชมพูเกร๋ๆ ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm ขาย 900 บาทค่ะ

รองเท้ายอดฮิต Camper มือสองสภาพงามๆ มีเปลื้อนฝุ่นบ้างไม่มีรอยหนักๆ ดูสะอาดสวยงาม เป็นหนังกลับแท้สีoff whiteสวยค่ะ พื้นไม่ลื่น ไซส์ 37 เท้ายาว 24 cm ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้ายอดฮิต Camper ส้นเตารีด มือสองสภาพงามๆ เป็นหนังกลับแท้สีน้ำตาลสวยค่ะ พื้นไม่ลื่น ไซส์ 37 แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6 US เท้ายาว 23 cm ขาย 1400 บาทค่ะ

รองเท้ายอดฮิตแบร์นญี่ปุ่น NO NAME มือสองแต่เหมือนใหม่เลยค่ะสีเทาสวย เป็นหนังกลับแท้ผสมผ้าใบ เบามากค่ะ เป็นส้นเตารีด เก๋ไก๋มาก หายาก นานๆมาที สาวๆคนไหนเล็งไว้จัดเลยค่ะ ไซส์ 37 or 7 US เท้ายาว 24 cm รีวิวได้คะแนนเยอะมากเพราะใส่สบายค่ะ ราคาเต็มหกพันกว่า ขาย 1100 บาทค่ะ

รองเท้าหนังแท้อย่างหนา ของ Fila หายากค่ะ มือสองแต่เหมือนใหม่เลยค่ะสีขาว ใส่ทนใส่นาน ใส่ลืม เบาค่ะ ไซส์ 37 or 7 US เท้ายาว 24 cm ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Staccato brand Hong kong เบามากค่ะ ใส่ง่ายทรงบัลเล่ มือสองสภาพเหมือนใหม่ ตกแต่งหัวรองเท้าด้วยโลโก้เก๋ไก๋มาก สีสวย ใส่แล้วได้ลุคไฮโซสุดๆ ไซส์ 36.5 or 6.5US เท้ายาว 23.5 cm ขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Roxy มือสองเหมือนใหม่ ใส่ง่าย ไซส์ 7US or 37 เท้ายาว 24 cm สีเหลือบๆ สวยดีค่ะ ไม่ซำ้ใคร ขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้า Minnetonka ของใหม่ค่ะ หนังแท้สีน้ำตาลลายเสือสวยน่ารัก ไม่ซำ้ใคร ด้านในนุ่มนิ่มอุ่นมากมาย รองรับเท้าดีมากค่ะ สาวๆคนไหนมีแพลนเที่ยวเมืองหนาว คู่นี้เลยค่ะแบร์นอเมริกา ไม่มีนำเข้า น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm รูปแรกนำมาจากเน็ตนะคะ ให้ดูว่าใส่แล้วน่าร๊ากกก ใครถูกใจใส่ได้มารับเลี้ยงด่วนค่ะ ทุกคู่มีคู่เดียวเท่านั้น ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า ของ Clarks Privo ไซส์ 36 เป็นหนังแท้สีออฟไวท์ เท้ายาว 23 cm มือสองเหมือนใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ขอขาย 1000 บาท

รองเท้าของ Jellypop Brand อเมริกัน Newไซส์ 39 ใส่สบายค่ะ หน้าเท้ากว้าง เท้ายาว 26 cm หนังแท้สีน้ำตาล เบา น่ารักดีค่ะ ขอขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้าส้นเตารีด ของ Clarks Indigo ไซส์ 39 สูงสองนิ้ว ใส่สบายค่ะ หน้าเท้ากว้าง เท้ายาว 26 cm เปิดหัวเท้าสวยๆ ดูดีไฮโซ มีติดตู้รองเท้าไว้ซักคู่นะคะ ใส่กับกางเกง หรือ กระโปรงก็งาม หนังสีดำอย่างสวยค่ะ ขอขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Clarks มือสองสภาพงามๆ พื้นไม่สึกเลยค่ะ ใส่ครั้งเดียวเป็นหนังแท้สีออกโอโรส มีตัวติดแก๊ปๆ ไซส์ 40 หรือ 10us เท้ายาว 26.5 cm 1000 บาท

รองเท้าคัชชูแบร์นไฮสตรีทของญี่ปุ่น มือสองเหมือนใหม่ พื้นไม่สึกเลยค่ะแบบน่ารักดีค่ะ เบาสีน้ำตาลสวยใส่กับกางเกง หรือกระโปรงก็น่ารัก ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขอขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้า Camper ทรง oxford มือสองสภาพงามๆ พื้นไม่สึกเลยค่ะ ไซส์ 38 เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36-36.5 เท้ายาว 23.5 cm เป็นหนังแท้สีน้ำตาล สีของรองเท้าจะต่างกันนิดนึงนะคะ ตามภาพ ดูด้วยตาเปล่าแล้วไม่เห็นความแตกต่างค่ะ แต่ถ่ายรูปมาแสงทำให้เห็นสีต่างกันมาก ขอขาย 1800 บาทค่ะSOLD

เสื้อแนวเก๋ๆ ของ Michael Kors Dark Blue Color Size M อกวัดได้ 42 นิ้ว ตกแต่งซิปและฮาร์ดแวร์สีทองเก๋ไก๋ ตามสไตล์ยี่ห้อนี้ แขนพับเป็นสี่ส่วนมีกระดุมติด ใส่ สบายๆ แบบมีสไตล์ เป็นของใหม่มาพร้อมป้าย ราคาเต็ม 130 USD ขอขาย 1400 บาทลดเหลือ 1000 บาท

รองเท้า Boots สุดเท่ห์ของ CAMPER USED หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย ด้านในและนอกเป็นหนังแท้สีเขียวอมน้ำตาลเข้มสวยงามหนังอย่างหนา สวยจริงจัง มือสองสภาพดีค่ะ พื้นสึกเล็กน้อยตามภาพไม่มีผลต่อการใช้ ใส่ได้อีกนาน ไซส์ 37 or 7us เท้ายาว 24 cm เป็นซิปใส่ง่ายค่ะพื้นเย็บรอบทนทานSOLD

รองเท้า Boots น่ารักสุดๆของ TOMS ลายน่ารัก คาวาอิ๊ เป็นของใหม่ลองใส่เดินไปมาในบ้านเท่านั้นค่ะ ไซส์ 37 or 7us เท้ายาว 23.5 cm แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6us รุ่นนี้ใส่ได้สองแบบ สองสไตล์ ด้านในบุผ้าขนๆ นิ่มและอุ่นค่ะ ใครเป็นแฟนคลับของรองเท้ายี่ห้อนี้จะทราบว่าน้ำหนักเบามาก ใส่สบายสุดๆ เอารูปจากเวปมาให้ดูด้วยค่ะ 1400 บาท

รองเท้าลำลอง Tory Burch แบร์นสุดฮิต ใหม่ ลองใส่ครั้งเดียว เป็นผ้าลายน้ำเงินขาว พื้นเป็นยางค่ะ เบามาก น่ารักมากๆๆ เหมาะกับวันหยุด แต่มีรอยเปื้อนสีแดงจางๆ ด้านข้างรองเท้าตามภาพไม่สังเกตุไม่เห็นนะคะ ไซส์ 9us เท้ายาว 25.5 cm เหมาะกับสาวๆไซส์ 38 or 8us ขาย 1790 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots Couber G. มือสองเหมือนใหม่เลยค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังแท้สีดำใส่ง่ายค่ะ ซิปข้างเหมาะกับเที่ยวต่างประเทศหนาวๆ พื้นไม่ลื่น นะคะ ขาย 2300 บาทSOLD

รองเท้าส้นสูง Camper Oxford มือสองสภาพงดงาม เป็นหนังแท้อย่างหนา สีน้ำตาลสวยเดินลายเส้นสวยงาม พื้นเป็นยาง ไม่ลื่น ส้นสูงสามนิ้วแต่ด้านหน้าเป็นแพลตฟอร์มสูงประมาณครึ่งนิ้วนะคะ ใส่สบายมาก ไซส์ 41 เท้ายาว 26 cm เหมาะกับคนใส่ไซส์ 39 or 9us ขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้า Camper Made in Morocco มือสองสภาพงดงาม เป็นหนังแท้อย่างหนา สีน้ำตาลสวยเก๋ เป็นสายคาดยืดได้ ใส่ง่าย สวยค่ะ พื้นเป็นยาง ไม่ลื่น ส้นสูงเล็กน้อยกำลังสบายนิ้วครึ่ง ไซส์ 38 เท้ายาว 24 cm เหมาะกับคนใส่ไซส์ 37 or 7us ขาย 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สุดเท่ห์ของ CAMPER รุ่นนี้ Waterproof ไซส์ 38 or 8us เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6us เท้ายาว 24 cm เป็นหนังกันน้ำ หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย พื้นเป็นยางไม่ลื่น สไตล์ Camper เป็นหนังแท้ สีน้ำตาลเข้ม หนังสวยๆ ไม่มีรอยขีดข่วน เป็นบู๊ทยาวใส่ง่ายเพราะรุ่นนี้พิเศษตรงมีซิปทั้งสองด้าน ราคาขายในช๊อปแพ้ง แพง ใครมีแพลนเดินทางเที่ยวต่างประเทศ แนะนำค่ะ เราขอขายที่ 3,500 บาทค่ะSOLD

รองเท้าลำลอง ECCO Size 37 or 7us เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 หรือ 6us เท้ายาว 24 cm มือสองสภาพเหมือนใหม่ เป็นหนังแท้สีเขียวเก๋มากเลยค่ะ พื้นเป็นยางลาเท๊ก ไม่ลื่นพื้นไม่สึกเลย ใส่เที่ยวเล่นสบายเท้า ขายราคาน่ารักๆที่ 1500 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots Camper Made in Morocco มือสอง สภาพงามๆ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังกลับนิ่ม ด้านในเป็นขนนุ่มๆ ใส่สบาย ยืดหยุ่นตามรูปเท้า รองรับเท้าดีมากค่ะ รูปแรกมาจากเวปนะคะ เหมาะกับเที่ยวต่างประเทศหนาวๆ มีหิมะตกก็เอาอยู่ค่ะ พื้นไม่ลื่นSOLD

รองเท้า Boots Teva Waterproof Size 9us or 39 เท้ายาว 26 cm ของใหม่ค่ะสีดำ เบามากก เป็นหนังแท้กันน้ำใส่ลุยไปทุกที่ทรงสวย ใส่สบายมากค่ะพื้นเป็นยาง ยี่ห้อนี้คุณภาพสุดยอดสำหรับรองเท้าเดินทางท่องเที่ยวค่ะ ราคางามๆ ขายที่ 3900 บาทค่ะ
SOLD

รองเท้า Boots Onitsuka Tiger Size 23 or 6us มือสองสภาพงามๆ ด้านในเป็นขนนิ่มๆ ตัวรองเท้าเป็นผ้าร่มเบามากกก ใส่สบายเดินนิ่มเท้าเลยค่ะ สีดำ สลับชมพูเข้มและอ่อน สีน่ารักมากค่ะ ด้านหลังเป็นยางยืด สามารถพับลงมาเป็นรองเท้าบู๊ตสั้นได้นะคะรูปแรกจากเวปค่ะ ขายราคาน่ารักๆที่ 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Skechers Size 9us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพงามๆ ด้านในเป็นขนนิ่มๆสีครีม ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีน้ำตาล ใส่สบายส้นเตารีดเป็นยาง ด้านในรองรับเท้าดีค่ะ ขายที่ 1200 บาทSOLD

เสื้อกันหนาว ผ้า Wool Brand ญี่ปุ่น Size M สภาพดีค่ะ สีเทาสวยนะคะ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะแต่สาวๆ ที่จะใส่รอบอก 36-38 นิ้วใส่กำลังสวย ต้องเผื่อเสื้อตัวในนิดนึงนะคะ ติดเข็มกลัดเก๋ๆ ซักอันสวยเลยค่ะ ช่วงอกเป็นสม๊อก ยืดๆได้ อุ่นสบายแบบมีสไตล์ ขาย 900 บาท

รองเท้า Fitflop Due เป็นของใหม่ค่ะ คุณสมบัติไม่ต้องบอก ยอดฮิต สีแดงเชอรี่สวยน่ารัก หนังแก้วค่ะ ไซส์ รองเท้าไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขอขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้า Staccato แบร์นฮิตของ Hong Kong Size 36 ใหม่ เท้ายาว 22.5 cm เหมาะกับสาวๆเท้าเล็ก ไซส์ 35 or 5 เป็นหนังกลับ หนังแท้ แต่งด้วยหนังสีทองน่ารักสวยมีสไตล์ แบบเก๋กำลังฮิตส้นเตารีด ใส่สบาย ขาย 1000 บาทค่ะ

แจ๊คเก็ต Polo Golf Size M made in Thailand สภาพดีค่ะ สีน้ำตาลสวยนะคะ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 800 บาท

เสื้อกันหนาว PUMA Size M อกวัดได้ 40 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 28 นิ้ว มือสองสีชมพูใสๆ สวยน่ารัก ค่ะ สภาพดีซักแห้งแล้วแต่มีรอยเปลื่้อนฝุ่นจากการเก็บซักออกนะคะ มีฮู๊ตมีขนฟูๆ นิ่มๆ น่ารักค่ะ ขอขาย 800 บาท

หมวกแก๊ป POLO สีชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ ม้าสีฟ้า มือสองสวยกริ๊ป สำหรับสาวไซส์เล็กค่ะ ด้านหลังเป็นสายหนังปรับขนาดได้ ขาย 550 บาทค่ะ

รองเท้า Lancel Made in Japan แบร์นไฮโซ ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังกลับสีน้ำเงินกรมท่า เข้มๆ ตกแต่งขอบหนังแท้ มีโบว์ด้านหน้ารองเท้า เรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ในช๊อปไม่ต่ำกว่าหมื่นค่ะ วันนี้ขอขาย 1000 บาทค่ะ